Chuyên Gia Nhận Định Yeni Malatyaspor vs 68 Aksaray Belediyespor 21:00 ngày 25/04

THÔNG TIN TRẬN ĐẤU Yeni Malatyaspor Và 68 Aksaray Belediyespor

Yeni Malatyaspor
Yeni Malatyaspor
21:0025/04/2026VS68 Aksaray Belediyespor
68 Aksaray Belediyespor
Turkey — 2. Lig | Kırmızı – 34 | Yeni Malatya Stadyumu, Malatya

THỐNG KÊ MÙA GIẢI CỦA Yeni Malatyaspor Và 68 Aksaray Belediyespor

Yeni MalatyasporChỉ số68 Aksaray Belediyespor
22Trận đã đấu33
0T / 2H / 20BT / H / B10T / 14H / 9B
0.4TB bàn thắng/trận1.5
3.5TB bàn thủng/trận1.2
0.3/0.4TB bàn thắng nhà/khách1.6/1.4
1Trận sạch lưới10
14Trận không ghi bàn10
/Thắng lớn nhất nhà/khách5-1/1-8
0Chuỗi thắng dài nhất2
LLLLLForm 5 trậnDWDWD
Chuỗi thua 1 trậnChuỗi trận hiện tạiChuỗi hòa 3 trận

PHONG ĐỘ 5 TRẬN GẦN NHẤT CỦA Yeni Malatyaspor Và 68 Aksaray Belediyespor

Yeni Malatyaspor

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
25/03KháchArnavutköy Belediyespor3 – 0L

68 Aksaray Belediyespor

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
19/04NhàAliağa FAŞ1 – 1D
12/04KháchSomaspor0 – 0D
04/04NhàAnkara Demirspor2 – 2D
29/03KháchMardin 19691 – 0L
24/03NhàFethiyespor0 – 2L

LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU CỦA Yeni Malatyaspor Và 68 Aksaray Belediyespor

0
Yeni Malatyaspor
0
Hòa
1
68 Aksaray Belediyespor
NgàyĐội nhàTỷ sốĐội kháchGiải
21/12/202568 Aksaray Belediyespor3 – 0Yeni Malatyaspor2. Lig

CHẤN THƯƠNG / VẮNG MẶT CỦA Yeni Malatyaspor Và 68 Aksaray Belediyespor

Yeni Malatyaspor

Không có vắng mặt được ghi nhận

68 Aksaray Belediyespor

Không có vắng mặt được ghi nhận

THẺ VÀNG / THẺ ĐỎ CỦA Yeni Malatyaspor Và 68 Aksaray Belediyespor

Yeni Malatyaspor

Không có dữ liệu thẻ

68 Aksaray Belediyespor

Không có dữ liệu thẻ

VUA PHÁ LƯỚI CỦA Yeni Malatyaspor Và 68 Aksaray Belediyespor

Yeni Malatyaspor

Không có dữ liệu

68 Aksaray Belediyespor

Không có dữ liệu

BÀI VIẾT LIÊN QUAN

 

Trận đấu giữa Yeni Malatyaspor và 68 Aksaray Belediyespor diễn ra lúc 21:00 ngày 25/04/2026 trên sân vận động Yeni Malatya Stadyumu, trong khuôn khổ vòng 34 giải 2. Lig, nhóm Kırmızı của Thổ Nhĩ Kỳ. Đây là cuộc chạm trán hứa hẹn nhiều kịch tính khi hai đội có những mục tiêu và phong độ trái ngược nhau. Yeni Malatyaspor đang thể hiện phong độ cực kỳ tệ hại, trong khi 68 Aksaray Belediyespor lại đang cho thấy sự ổn định đáng khen ngợi.

Bối cảnh trận đấu và động lực thi đấu

Trận đấu này mang tính chất quan trọng với cả hai đội, dù ở các khía cạnh khác nhau. Yeni Malatyaspor đang đối mặt với nguy cơ xuống hạng khi phong độ thi đấu của họ trong mùa giải này là vô cùng đáng báo động. Với chỉ 2 trận hòa và tới 20 trận thua sau 22 vòng đấu, họ gần như chắc chắn sẽ phải chia tay giải đấu nếu không có sự cải thiện thần kỳ. Động lực thi đấu của Yeni Malatyaspor lúc này có lẽ chỉ còn là danh dự và cố gắng cải thiện thứ hạng để giảm bớt gánh nặng cho mùa giải sau.

Trong khi đó, 68 Aksaray Belediyespor đang có một mùa giải tương đối thành công. Với 10 chiến thắng, 14 trận hòa và chỉ 9 trận thua sau 33 vòng đấu, họ đang có một vị trí khá an toàn trên bảng xếp hạng và gần như đã trụ hạng thành công. Tuy nhiên, với phong độ ấn tượng trong 5 trận gần nhất (2 hòa, 2 thua, 1 thắng), họ vẫn còn cơ hội để cải thiện thứ hạng của mình, có thể là để có một vị trí tốt hơn trong giai đoạn cuối mùa hoặc tìm kiếm suất thăng hạng nếu cơ hội vẫn còn. Động lực thi đấu của họ rõ ràng là cao hơn hẳn so với đội chủ nhà.

Phân tích phong độ và thống kê mùa giải

Phong độ của Yeni Malatyaspor trong giai đoạn gần đây là con số 0 tròn trĩnh. Họ đã để thua liên tiếp 5 trận gần nhất, thủng lưới tới 11 bàn và không ghi nổi một bàn thắng nào. Chuỗi trận tệ hại này phản ánh rõ ràng tình hình khủng hoảng của đội bóng. Thống kê mùa giải của họ càng củng cố nhận định này: chỉ ghi được trung bình 0.4 bàn/trận và để thủng lưới tới 3.5 bàn/trận. Tỷ lệ sạch lưới của họ cũng rất thấp, chỉ 1 trận trong suốt mùa giải, cho thấy hàng thủ vô cùng mong manh.

Ngược lại, 68 Aksaray Belediyespor đang sở hữu phong độ ổn định hơn. Trong 5 trận gần nhất, họ có 2 trận hòa liên tiếp trước Aliağa FAŞ và Somaspor, trước đó là 2 trận hòa nữa với Ankara Demirspor và Mardin 1969, xen kẽ là 1 trận thua trước Fethiyespor. Dù không thắng nhưng việc giữ sạch lưới trong các trận hòa sân khách cho thấy sự chắc chắn trong lối chơi. Về mặt thống kê mùa giải, 68 Aksaray Belediyespor ghi trung bình 1.5 bàn/trận và chỉ để thủng lưới 1.2 bàn/trận. Họ có tới 10 trận sạch lưới, một con số đáng nể, cho thấy sự cân bằng tốt giữa công và thủ.

Lịch sử đối đầu

Lịch sử đối đầu giữa hai đội không có nhiều thông tin khi chỉ có một trận gặp nhau duy nhất trong quá khứ. Đó là trận lượt đi của mùa giải này vào ngày 21/12/2025, khi 68 Aksaray Belediyespor đã giành chiến thắng thuyết phục 3-0 trước Yeni Malatyaspor ngay trên sân nhà. Kết quả này phần nào cho thấy sự chênh lệch về trình độ và phong độ giữa hai đội ở thời điểm hiện tại.

Thông tin lực lượng và tình hình thẻ phạt

Thông tin về chấn thương và vắng mặt của cả Yeni Malatyaspor và 68 Aksaray Belediyespor đều không có ghi nhận đáng kể. Tuy nhiên, với phong độ hiện tại của Yeni Malatyaspor, việc họ có bất kỳ sự vắng mặt nào cũng sẽ ảnh hưởng lớn đến đội hình. Về thẻ phạt, cả hai đội đều không có dữ liệu cụ thể về thẻ vàng hay thẻ đỏ trong các thống kê được cung cấp, tuy nhiên, với lối chơi có phần thiếu ổn định của Yeni Malatyaspor, khả năng họ nhận thẻ trong trận đấu tới là không nhỏ.

Nhận định và dự đoán kết quả

Dựa trên phân tích về phong độ, thống kê mùa giải và lịch sử đối đầu, Yeni Malatyaspor đang trải qua một mùa giải thảm họa và khó lòng tạo nên bất ngờ trước một 68 Aksaray Belediyespor đang có phong độ ổn định và mục tiêu rõ ràng hơn. Đội khách có lợi thế về tinh thần, lực lượng và sự ổn định trong lối chơi. Dù Yeni Malatyaspor có lợi thế sân nhà, nhưng với chuỗi 5 trận thua liên tiếp và hàng công bế tắc, họ khó lòng chống đỡ được sức ép từ đội khách. 68 Aksaray Belediyespor có khả năng cao sẽ giành trọn 3 điểm để củng cố vị trí của mình trên bảng xếp hạng.

  • Dự Đoán Cả Trận:

    Dự đoán tỷ số: Yeni Malatyaspor 0-2 68 Aksaray Belediyespor
    68 Aksaray Belediyespor thắng
    Số bàn thắng cả trận: 2 bàn
    Số phạt góc cả trận: 8 phạt góc
    Số thẻ vàng cả trận: 3 thẻ
    Số thẻ đỏ cả trận: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 1:

    Số bàn thắng hiệp 1: 0 bàn
    Số phạt góc hiệp 1: 3 phạt góc
    số thẻ vàng hiệp 1: 1 thẻ
    số thẻ đỏ hiêp 1: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 2:

    số thẻ đỏ hiệp 2: 0 thẻ
    số thẻ vàng hiệp 2: 2 thẻ
    Số bàn thắng hiệp 2: 2 bàn
    số phạt góc hiệp 2: 5 phạt góc

Cập Nhật Lúc Tháng 4 21, 2026 by Pastaparadise

Để lại một bình luận

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *