Chuyên Gia Nhận Định Vojvodina vs FK Partizan 22:00 ngày 22/04

THÔNG TIN TRẬN ĐẤU Vojvodina Và FK Partizan

Vojvodina
Vojvodina
22:0022/04/2026VSFK Partizan
FK Partizan
Serbia — Super Liga | Championship Group – 32

THỐNG KÊ MÙA GIẢI CỦA Vojvodina Và FK Partizan

VojvodinaChỉ sốFK Partizan
31Trận đã đấu31
19T / 5H / 7BT / H / B20T / 4H / 7B
1.8TB bàn thắng/trận2.1
1.1TB bàn thủng/trận1.3
2.3/1.3TB bàn thắng nhà/khách1.9/2.2
12Trận sạch lưới10
7Trận không ghi bàn5
5-0/1-4Thắng lớn nhất nhà/khách5-1/2-7
4Chuỗi thắng dài nhất4
WWWDWForm 5 trậnWWWWD
Chuỗi thua 1 trậnChuỗi trận hiện tạiChuỗi thắng 2 trận

PHONG ĐỘ 5 TRẬN GẦN NHẤT CỦA Vojvodina Và FK Partizan

Vojvodina

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
18/04KháchFK Crvena Zvezda4 – 1L
08/04NhàRadnicki NIS3 – 2W
05/04KháchIMT Novi Beograd0 – 0D
21/03NhàNapredak4 – 1W
16/03KháchRadnicki 19230 – 1W

FK Partizan

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
18/04NhàŽelezničar Pančevo2 – 1W
09/04KháchNovi Pazar2 – 3W
06/04NhàCukaricki0 – 0D
22/03KháchMladost Lucani1 – 1D
14/03NhàTSC Backa Topola2 – 1W

LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU CỦA Vojvodina Và FK Partizan

2
Vojvodina
2
Hòa
4
FK Partizan
NgàyĐội nhàTỷ sốĐội kháchGiải
09/03/2026Vojvodina3 – 0FK PartizanSuper Liga
05/10/2025FK Partizan1 – 0VojvodinaSuper Liga
26/05/2025FK Partizan3 – 2VojvodinaSuper Liga
09/02/2025Vojvodina0 – 0FK PartizanSuper Liga
02/09/2024FK Partizan0 – 0VojvodinaSuper Liga
02/05/2024FK Partizan2 – 3VojvodinaSuper Liga
02/12/2023FK Partizan3 – 1VojvodinaSuper Liga
07/08/2023Vojvodina0 – 2FK PartizanSuper Liga

CHẤN THƯƠNG / VẮNG MẶT CỦA Vojvodina Và FK Partizan

Vojvodina

Không có vắng mặt được ghi nhận

FK Partizan

Không có vắng mặt được ghi nhận

THẺ VÀNG / THẺ ĐỎ CỦA Vojvodina Và FK Partizan

Vojvodina

72 thẻ vàng  5 thẻ đỏ

Cầu thủVàngĐỏ
C. Sichenje62
S. Tanjga42
Đ. Crnomarković70
D. Kokanović70
N. Petrović60
A. Vukanović31
L. Nikolić50
V. Savićević50
Lucas Barros40
B. Yusuf30
M. Vidosavljević30
M. Kolarevic30
K. Eta30
D. Rosić20
L. Ranđelović20
Vando Félix20
S. Bukinac10
M. Veličković10
M. Poletanović10
Marko Mladenovic10
I. Mustapha10
J. Uzuegbunam10
S. Medojević10

FK Partizan

46 thẻ vàng  0 thẻ đỏ

Cầu thủVàngĐỏ
S. Milić70
M. Roganović50
V. Dragojević40
D. Seck40
Y. Karabelyov30
O. Ugresić30
A. Kostić30
V. Đurđević20
N. Trifunović20
A. Stojković20
S. Zdjelar20
M. Milošević10
N. Simić10
J. Milošević10
M. Vukotić10
D. Jovanović10
B. Kostić10
Z. Ibrahim10
S. Petrović10
S. Mitrović10

VUA PHÁ LƯỚI CỦA Vojvodina Và FK Partizan

Vojvodina

Toàn mùa:

Cầu thủBànKiến tạo
A. Vukanović75
D. Kokanović50
M. Veličković44

Nổi bật 5 trận gần nhất:

Cầu thủBàn
M. Velickovic2
A. Vukanovic2
A. Katai1

FK Partizan

Toàn mùa:

Cầu thủBànKiến tạo
J. Milošević124
A. Kostić111
D. Seck67

Nổi bật 5 trận gần nhất:

Cầu thủBàn
S. Polter2
N. Jovanovic1
O. Ugresic1

BÀI VIẾT LIÊN QUAN

 

Cuộc đối đầu giữa Vojvodina và FK Partizan tại vòng 32 giải VĐQQ Serbia Super Liga hứa hẹn sẽ vô cùng kịch tính và hấp dẫn. Cả hai đội đều đang có phong độ cao và đặt mục tiêu giành chiến thắng để củng cố vị trí trên bảng xếp hạng. Vojvodina, với lợi thế sân nhà, quyết tâm giành trọn 3 điểm để tiếp tục cuộc đua. Tuy nhiên, FK Partizan với sức mạnh vượt trội và kinh nghiệm chinh chiến dày dặn, chắc chắn sẽ không dễ dàng để đối thủ thực hiện ý đồ của mình.

Tổng quan trước trận đấu

Trận cầu tâm điểm của vòng 32 Super Liga Serbia sẽ chứng kiến màn so tài đỉnh cao giữa Vojvodina và FK Partizan. Hai đội bóng giàu truyền thống của bóng đá Serbia sẽ gặp nhau vào lúc 22:00 ngày 22/04. Đây là trận đấu có ý nghĩa quan trọng đối với cả hai câu lạc bộ trong cuộc đua giành chức vô địch cũng như củng cố vị trí của mình trên bảng xếp hạng.

Vojvodina đang có một mùa giải tương đối thành công khi đang xếp ở vị trí thứ 2 trên bảng xếp hạng Championship Group với 19 trận thắng, 5 trận hòa và 7 trận thua sau 31 vòng đấu. Đội chủ nhà có hiệu suất ghi bàn ấn tượng với trung bình 1.8 bàn/trận và chỉ thủng lưới 1.1 bàn/trận. Lối chơi của Vojvodina khá cân bằng giữa tấn công và phòng ngự, đặc biệt là trên sân nhà, nơi họ có thành tích ghi bàn ấn tượng.

Bên kia chiến tuyến, FK Partizan cũng thể hiện sức mạnh đáng gờm khi xếp ở vị trí thứ 3 với 20 trận thắng, 4 trận hòa và 7 trận thua. Họ là đội có hàng công mạnh nhất giải đấu với trung bình 2.1 bàn/trận, nhưng cũng để thủng lưới nhiều hơn một chút so với chủ nhà (1.3 bàn/trận). FK Partizan có khả năng tấn công đa dạng và thường xuyên tạo ra nhiều cơ hội nguy hiểm.

Phong độ và lịch sử đối đầu

Phong độ 5 trận gần nhất cho thấy cả hai đội đều đang có tinh thần thi đấu cao. Vojvodina đã có 3 chiến thắng, 1 trận hòa và 1 trận thua, trong đó có những trận thắng đậm như trước Radnicki NIS (3-2) và Napredak (4-1). Tuy nhiên, trận thua đậm 4-1 trước FK Crvena Zvezda gần đây nhất có thể là một dấu hỏi về khả năng phòng ngự của họ.

FK Partizan cũng thể hiện phong độ ấn tượng với 3 chiến thắng và 2 trận hòa trong 5 trận gần nhất, bao gồm cả những chiến thắng quan trọng trước FK Crvena Zvezda (2-1) và Novi Pazar (2-3). Chuỗi 2 trận thắng liên tiếp gần đây nhất cho thấy sự ổn định và quyết tâm của đội bóng này.

Lịch sử đối đầu giữa hai đội trong những năm gần đây khá cân bằng, tuy nhiên FK Partizan lại nhỉnh hơn đôi chút về thành tích. Trong 7 lần gặp nhau gần nhất, FK Partizan thắng 4 trận, hòa 2 trận và chỉ để thua 1 trận. Trận thua gần nhất của FK Partizan trước Vojvodina đã diễn ra vào tháng 5/2025 với tỷ số 3-2. Lần gần nhất hai đội gặp nhau là vào tháng 3/2026, Vojvodina đã giành chiến thắng thuyết phục với tỷ số 3-0.

Phân tích chiến thuật và lối chơi

Vojvodina thường xây dựng lối chơi dựa trên sự chắc chắn ở hàng thủ và khả năng tấn công tốc độ ở hai biên. Họ có xu hướng kiểm soát bóng và áp đặt lối chơi lên đối thủ, đặc biệt khi thi đấu trên sân nhà. Các pha tấn công của Vojvodina thường đến từ những đường chuyền dài vượt tuyến hoặc những pha phối hợp nhanh ở trung lộ.

FK Partizan lại nổi tiếng với lối chơi tấn công phóng khoáng và khả năng gây áp lực lớn lên hàng phòng ngự đối phương. Họ có xu hướng chơi pressing tầm cao và tận dụng tối đa những sai lầm của đối thủ. Hàng công của FK Partizan sở hữu nhiều cầu thủ kỹ thuật và có khả năng dứt điểm đa dạng, tạo ra mối đe dọa thường trực trước khung thành đối phương.

Điểm yếu của Vojvodina có thể nằm ở khả năng phòng ngự bóng bổng và sự tập trung trong những phút cuối trận, khi họ đã để thủng lưới nhiều bàn trong những thời điểm quyết định. Trong khi đó, FK Partizan cần cải thiện sự ổn định trong phòng ngự, khi họ đã để thủng lưới tới 1.3 bàn/trận.

Thông tin lực lượng và dự đoán

Cả Vojvodina và FK Partizan đều không ghi nhận trường hợp vắng mặt đáng kể nào do chấn thương hoặc treo giò. Điều này có nghĩa là cả hai huấn luyện viên sẽ có trong tay lực lượng mạnh nhất để lựa chọn đội hình ra sân.

Vojvodina có những chân sút đáng chú ý như A. Vukanović (7 bàn) và D. Kokanović (5 bàn), trong khi FK Partizan sở hữu bộ đôi J. Milošević (12 bàn) và A. Kostić (11 bàn) dẫn đầu danh sách ghi bàn. Sự cạnh tranh giữa các chân sút này hứa hẹn sẽ mang đến những pha bóng hấp dẫn.

Về mặt kỷ luật, Vojvodina đã phải nhận 72 thẻ vàng và 5 thẻ đỏ, trong đó C. Sichenje và S. Tanjga là những cầu thủ nhận nhiều thẻ nhất. FK Partizan có kỷ luật hơn với 46 thẻ vàng và 0 thẻ đỏ. Điều này cho thấy FK Partizan có xu hướng chơi bóng điềm tĩnh và ít phạm lỗi hơn.

Với những phân tích trên, đây là dự đoán của chúng tôi cho trận đấu:

  • Dự Đoán Cả Trận:

    Dự đoán tỷ số: Vojvodina 2-1 FK Partizan
    Vojvodina thắng
    Số bàn thắng cả trận: 3 bàn
    Số phạt góc cả trận: 9 phạt góc
    Số thẻ vàng cả trận: 4 thẻ
    Số thẻ đỏ cả trận: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 1:

    Số bàn thắng hiệp 1: 1 bàn
    Số phạt góc hiệp 1: 4 phạt góc
    số thẻ vàng hiệp 1: 1 thẻ
    số thẻ đỏ hiêp 1: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 2:

    số thẻ đỏ hiệp 2: 0 thẻ
    số thẻ vàng hiệp 2: 3 thẻ
    Số bàn thắng hiệp 2: 2 bàn
    số phạt góc hiệp 2: 5 phạt góc

Cập Nhật Lúc Tháng 4 20, 2026 by Pastaparadise

Để lại một bình luận

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *