Chuyên Gia Nhận Định Tusker vs Mara Sugar 20:00 ngày 24/04

THÔNG TIN TRẬN ĐẤU Tusker Và Mara Sugar

Tusker
Tusker
20:0024/04/2026VSMara Sugar
Mara Sugar
Kenya — FKF Premier League | Regular Season – 30

THỐNG KÊ MÙA GIẢI CỦA Tusker Và Mara Sugar

TuskerChỉ sốMara Sugar
28Trận đã đấu28
12T / 5H / 11BT / H / B8T / 13H / 7B
0.9TB bàn thắng/trận0.9
0.9TB bàn thủng/trận0.9
0.8/0.9TB bàn thắng nhà/khách0.8/1.1
11Trận sạch lưới11
9Trận không ghi bàn12
2-0/0-2Thắng lớn nhất nhà/khách3-1/1-2
3Chuỗi thắng dài nhất2
LLDDWForm 5 trậnDLWDD
Chuỗi hòa 1 trậnChuỗi trận hiện tạiChuỗi thắng 2 trận

PHONG ĐỘ 5 TRẬN GẦN NHẤT CỦA Tusker Và Mara Sugar

Tusker

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
18/04NhàSofapaka0 – 0D
14/04NhàGOR Mahia1 – 0W
03/04KháchPolice1 – 0L
22/03KháchAFC Leopards1 – 0L
15/03NhàHomeboyz2 – 0W

Mara Sugar

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
18/04KháchKariobangi Sharks0 – 1W
06/04NhàPosta Rangers FC1 – 0W
01/04KháchNairobi United1 – 1D
28/03KháchKCB1 – 0L
21/03NhàAPS Bomet0 – 0D

LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU CỦA Tusker Và Mara Sugar

3
Tusker
1
Hòa
0
Mara Sugar
NgàyĐội nhàTỷ sốĐội kháchGiải
29/11/2025Mara Sugar0 – 1TuskerFKF Premier League
06/04/2025Mara Sugar1 – 1TuskerFKF Premier League
27/11/2024Tusker2 – 1Mara SugarFKF Premier League
18/09/2022Mara Sugar1 – 2TuskerFriendlies Clubs

CHẤN THƯƠNG / VẮNG MẶT CỦA Tusker Và Mara Sugar

Tusker

Không có vắng mặt được ghi nhận

Mara Sugar

Không có vắng mặt được ghi nhận

THẺ VÀNG / THẺ ĐỎ CỦA Tusker Và Mara Sugar

Tusker

Không có dữ liệu thẻ

Mara Sugar

Không có dữ liệu thẻ

VUA PHÁ LƯỚI CỦA Tusker Và Mara Sugar

Tusker

Không có dữ liệu

Mara Sugar

Không có dữ liệu

BÀI VIẾT LIÊN QUAN

 

Trận đấu giữa Tusker và Mara Sugar thuộc khuôn khổ vòng 30 giải FKF Premier League Kenya sẽ diễn ra vào lúc 20:00 ngày 24 tháng 04 năm 2026 trên sân nhà của Tusker. Cả hai đội đang có những mục tiêu riêng khi mùa giải dần đi đến hồi kết. Tusker, với vị thế đội bóng giàu truyền thống, chắc chắn sẽ đặt mục tiêu giành chiến thắng để củng cố vị trí trên bảng xếp hạng, trong khi Mara Sugar cũng đang nỗ lực cải thiện thành tích để tránh xa nhóm cuối bảng.

Phân tích phong độ và thống kê

Mùa giải FKF Premier League 2025/2026 đang dần khép lại, và những thống kê về phong độ của Tusker và Mara Sugar cho thấy sự khác biệt đáng kể. Tusker đã thi đấu 28 trận, giành được 12 chiến thắng, 5 trận hòa và để thua 11 trận. Đội bóng này có hiệu suất ghi bàn trung bình là 0.9 bàn mỗi trận và cũng nhận trung bình 0.9 bàn thua mỗi trận. Thành tích trên sân nhà của Tusker khá ổn định với tỷ lệ thắng cao, trong khi đó, thành tích sân khách lại khiêm tốn hơn. Chuỗi 5 trận gần nhất của Tusker cho thấy sự phập phù với 2 thắng, 1 hòa và 2 thua, tuy nhiên, họ vừa có 2 chiến thắng liên tiếp trên sân nhà.

Về phía Mara Sugar, đội bóng này cũng đã chơi 28 trận, nhưng có thành tích khiêm tốn hơn với 8 chiến thắng, 13 trận hòa và 7 trận thua. Hiệu suất ghi bàn và thủng lưới của Mara Sugar cũng là 0.9 bàn mỗi trận, cho thấy sự cân bằng nhưng thiếu bứt phá. Thành tích sân khách của họ lại tốt hơn sân nhà, với trung bình 1.1 bàn thủng lưới mỗi trận trên sân khách so với 0.8 bàn trên sân nhà. Phong độ 5 trận gần nhất của Mara Sugar cũng không thực sự ấn tượng với 2 thắng, 2 hòa và 1 thua, nhưng điểm sáng là chuỗi 2 trận thắng liên tiếp trên sân khách.

Lịch sử đối đầu

Lịch sử đối đầu giữa Tusker và Mara Sugar cho thấy sự nhỉnh hơn của Tusker. Trong 4 lần gặp nhau gần nhất, Tusker đã giành chiến thắng 3 lần, hòa 1 trận và Mara Sugar chưa có được chiến thắng nào. Trận đối đầu gần nhất vào ngày 29/11/2025, Tusker đã giành chiến thắng 1-0 trên sân khách. Lịch sử đối đầu này có thể là một yếu tố tâm lý quan trọng cho Tusker trong trận đấu sắp tới.

Phân tích chiến thuật và đội hình

Dựa trên những thống kê và lịch sử đối đầu, có thể nhận thấy Tusker có xu hướng chơi kiểm soát bóng và tận dụng lợi thế sân nhà. Họ có khả năng phòng ngự chắc chắn khi chỉ để thủng lưới trung bình 0.9 bàn/trận. Ngược lại, Mara Sugar có vẻ là đội bóng thi đấu kiên cường với số trận hòa cao, và họ có khả năng gây khó khăn cho đối thủ ngay cả trên sân khách.

Về lực lượng, thông tin chấn thương và thẻ phạt được cung cấp cho thấy cả hai đội đều không có sự vắng mặt đáng kể nào. Điều này có nghĩa là các huấn luyện viên sẽ có trong tay đội hình mạnh nhất để triển khai chiến thuật của mình. Tusker có thể sẽ tập trung vào việc kiểm soát thế trận ngay từ đầu, sử dụng khả năng tấn công biên và sự phối hợp ăn ý của các cầu thủ để tạo ra cơ hội ghi bàn. Mara Sugar có thể sẽ chọn lối chơi phòng ngự phản công, chờ đợi sai lầm của đối phương hoặc tận dụng các tình huống cố định để ghi bàn.

Dự đoán kết quả trận đấu

Trận đấu giữa Tusker và Mara Sugar hứa hẹn sẽ diễn ra hấp dẫn với sự quyết tâm của cả hai đội. Tuy nhiên, với lợi thế sân nhà, lịch sử đối đầu ủng hộ và phong độ gần đây có phần khởi sắc hơn, Tusker được đánh giá cao hơn. Khả năng Tusker giành chiến thắng trong trận đấu này là khá cao.

  • Dự Đoán Cả Trận:

    Dự đoán tỷ số: Tusker 2-0 Mara Sugar
    Tusker thắng
    Số bàn thắng cả trận: 2 bàn
    Số phạt góc cả trận: 8 phạt góc
    Số thẻ vàng cả trận: 3 thẻ
    Số thẻ đỏ cả trận: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 1:

    Số bàn thắng hiệp 1: 1 bàn
    Số phạt góc hiệp 1: 3 phạt góc
    số thẻ vàng hiệp 1: 1 thẻ
    số thẻ đỏ hiêp 1: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 2:

    số thẻ đỏ hiệp 2: 0 thẻ
    số thẻ vàng hiệp 2: 2 thẻ
    Số bàn thắng hiệp 2: 1 bàn
    số phạt góc hiệp 2: 5 phạt góc

Cập Nhật Lúc Tháng 4 20, 2026 by Pastaparadise

Để lại một bình luận

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *