Chuyên Gia Nhận Định TAFIC vs Gaborone United 20:30 ngày 25/04

THÔNG TIN TRẬN ĐẤU TAFIC Và Gaborone United

TAFIC
TAFIC
20:3025/04/2026VSGaborone United
Gaborone United
Botswana — Premier League | Regular Season – 27 | Francistown Stadium, Francistown

THỐNG KÊ MÙA GIẢI CỦA TAFIC Và Gaborone United

TAFICChỉ sốGaborone United
26Trận đã đấu26
5T / 10H / 11BT / H / B20T / 5H / 1B
0.7TB bàn thắng/trận2.1
1.0TB bàn thủng/trận0.5
0.8/0.5TB bàn thắng nhà/khách2.3/1.8
10Trận sạch lưới17
15Trận không ghi bàn4
4-0/1-2Thắng lớn nhất nhà/khách6-2/1-6
1Chuỗi thắng dài nhất7
DWLDLForm 5 trậnWDWWW
Chuỗi thua 1 trậnChuỗi trận hiện tạiChuỗi thắng 5 trận

PHONG ĐỘ 5 TRẬN GẦN NHẤT CỦA TAFIC Và Gaborone United

TAFIC

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
11/04KháchExtension Gunners3 – 1L
04/04NhàBDF XI4 – 0W
17/03NhàOrapa United0 – 0D
14/03KháchBlack Lions1 – 2W
10/03NhàMorupule Wanderers0 – 1L

Gaborone United

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
11/04NhàOrapa United6 – 2W
05/04KháchBlack Lions0 – 2W
19/03NhàMorupule Wanderers1 – 0W
14/03KháchMatebele0 – 3W
08/03NhàTownship Rollers4 – 0W

LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU CỦA TAFIC Và Gaborone United

2
TAFIC
2
Hòa
4
Gaborone United
NgàyĐội nhàTỷ sốĐội kháchGiải
22/11/2025Gaborone United3 – 1TAFICPremier League
07/02/2025Gaborone United2 – 1TAFICPremier League
15/01/2025TAFIC1 – 1Gaborone UnitedPremier League
21/02/2024TAFIC2 – 1Gaborone UnitedPremier League
17/01/2024Gaborone United3 – 0TAFICPremier League
21/09/2019Gaborone United2 – 1TAFICPremier League
10/03/2018Gaborone United0 – 1TAFICPremier League
17/02/2018TAFIC1 – 1Gaborone UnitedPremier League

CHẤN THƯƠNG / VẮNG MẶT CỦA TAFIC Và Gaborone United

TAFIC

Không có vắng mặt được ghi nhận

Gaborone United

Không có vắng mặt được ghi nhận

THẺ VÀNG / THẺ ĐỎ CỦA TAFIC Và Gaborone United

TAFIC

Không có dữ liệu thẻ

Gaborone United

Không có dữ liệu thẻ

VUA PHÁ LƯỚI CỦA TAFIC Và Gaborone United

TAFIC

Không có dữ liệu

Gaborone United

Không có dữ liệu

BÀI VIẾT LIÊN QUAN

 

Trận đấu giữa TAFIC và Gaborone United, diễn ra vào lúc 20:30 ngày 25/04 tại Sân vận động Francistown, Francistown, thuộc khuôn khổ vòng 27 Giải Ngoại hạng Botswana, hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu kịch tính. Gaborone United đang thể hiện phong độ vượt trội so với TAFIC ở mùa giải này, đặc biệt là về khả năng tấn công và hiệu suất ghi bàn.

Tổng quan mùa giải và phong độ

Mùa giải 2025/2026 chứng kiến sự khác biệt rõ rệt trong màn trình diễn của hai đội. Gaborone United đã thi đấu ấn tượng, với 20 chiến thắng, 5 trận hòa và chỉ 1 trận thua sau 26 vòng đấu. Họ sở hữu hàng công mạnh mẽ với trung bình 2.1 bàn/trận và hàng thủ chắc chắn khi chỉ để thủng lưới 0.5 bàn/trận. Phong độ gần đây của Gaborone United cực kỳ thuyết phục với chuỗi 5 trận toàn thắng, ghi trung bình 2.3 bàn/trận và chỉ để thủng lưới 1.8 bàn/trận trên sân khách.

Trong khi đó, TAFIC lại có một mùa giải khá chật vật. Đội bóng này mới chỉ giành được 5 chiến thắng, 10 trận hòa và để thua tới 11 trận sau 26 trận đã đấu. Hiệu suất ghi bàn của TAFIC khá khiêm tốn với 0.7 bàn/trận, và họ cũng thường xuyên để thủng lưới với trung bình 1.0 bàn/trận. Phong độ 5 trận gần nhất của TAFIC khá thất thường với 2 thắng, 1 hòa và 2 thua, cho thấy sự bất ổn trong lối chơi.

Lịch sử đối đầu và phân tích

Lịch sử đối đầu giữa TAFIC và Gaborone United cho thấy sự cân bằng nhất định, với 2 chiến thắng cho mỗi đội và 2 trận hòa trong 6 lần gặp nhau gần nhất tính từ năm 2018. Tuy nhiên, những chiến thắng gần đây của Gaborone United trước TAFIC, bao gồm cả trận lượt đi mùa giải này với tỷ số 3-1, cho thấy sự nhỉnh hơn về lực lượng và chiến thuật.

Xét về chiến thuật, Gaborone United thường áp dụng lối chơi tấn công chủ động, kiểm soát bóng và tạo ra nhiều cơ hội ghi bàn. Họ có khả năng khai thác tốt các khoảng trống ở hai biên và thường xuyên uy hiếp khung thành đối phương. Ngược lại, TAFIC có xu hướng chơi phòng ngự phản công, nhưng hiệu quả chưa cao do hàng công thiếu sắc bén.

Thông tin lực lượng và nhận định

Cả TAFIC và Gaborone United đều không ghi nhận trường hợp vắng mặt đáng kể nào do chấn thương hay thẻ phạt, điều này sẽ cho phép cả hai đội tung ra đội hình mạnh nhất. Tuy nhiên, với phong độ và chất lượng đội hình vượt trội, Gaborone United được đánh giá cao hơn hẳn.

Dựa trên những phân tích trên, Gaborone United được dự đoán sẽ giành chiến thắng trong trận đấu này. Họ có đủ khả năng để kiểm soát thế trận và tạo ra sự khác biệt bằng những pha tấn công sắc bén.

  • Dự Đoán Cả Trận:

    Dự đoán tỷ số: TAFIC 0-2 Gaborone United
    Gaborone United thắng
    Số bàn thắng cả trận: 2 bàn
    Số phạt góc cả trận: 8 phạt góc
    Số thẻ vàng cả trận: 3 thẻ
    Số thẻ đỏ cả trận: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 1:

    Số bàn thắng hiệp 1: 1 bàn
    Số phạt góc hiệp 1: 3 phạt góc
    số thẻ vàng hiệp 1: 1 thẻ
    số thẻ đỏ hiêp 1: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 2:

    số thẻ đỏ hiệp 2: 0 thẻ
    số thẻ vàng hiệp 2: 2 thẻ
    Số bàn thắng hiệp 2: 1 bàn
    số phạt góc hiệp 2: 5 phạt góc

Cập Nhật Lúc Tháng 4 22, 2026 by Pastaparadise

Chuyên Gia Nhận Định TAFIC vs Gaborone United 20:30 ngày 25/04

THÔNG TIN TRẬN ĐẤU TAFIC Và Gaborone United

TAFIC
TAFIC
20:3025/04/2026VSGaborone United
Gaborone United
Botswana — Premier League | Regular Season – 27 | Francistown Stadium, Francistown

THỐNG KÊ MÙA GIẢI CỦA TAFIC Và Gaborone United

TAFICChỉ sốGaborone United
26Trận đã đấu26
5T / 10H / 11BT / H / B20T / 5H / 1B
0.7TB bàn thắng/trận2.1
1.0TB bàn thủng/trận0.5
0.8/0.5TB bàn thắng nhà/khách2.3/1.8
10Trận sạch lưới17
15Trận không ghi bàn4
4-0/1-2Thắng lớn nhất nhà/khách6-2/1-6
1Chuỗi thắng dài nhất7
DWLDLForm 5 trậnWDWWW
Chuỗi thua 1 trậnChuỗi trận hiện tạiChuỗi thắng 5 trận

PHONG ĐỘ 5 TRẬN GẦN NHẤT CỦA TAFIC Và Gaborone United

TAFIC

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
11/04KháchExtension Gunners3 – 1L
04/04NhàBDF XI4 – 0W
17/03NhàOrapa United0 – 0D
14/03KháchBlack Lions1 – 2W
10/03NhàMorupule Wanderers0 – 1L

Gaborone United

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
11/04NhàOrapa United6 – 2W
05/04KháchBlack Lions0 – 2W
19/03NhàMorupule Wanderers1 – 0W
14/03KháchMatebele0 – 3W
08/03NhàTownship Rollers4 – 0W

LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU CỦA TAFIC Và Gaborone United

2
TAFIC
2
Hòa
4
Gaborone United
NgàyĐội nhàTỷ sốĐội kháchGiải
22/11/2025Gaborone United3 – 1TAFICPremier League
07/02/2025Gaborone United2 – 1TAFICPremier League
15/01/2025TAFIC1 – 1Gaborone UnitedPremier League
21/02/2024TAFIC2 – 1Gaborone UnitedPremier League
17/01/2024Gaborone United3 – 0TAFICPremier League
21/09/2019Gaborone United2 – 1TAFICPremier League
10/03/2018Gaborone United0 – 1TAFICPremier League
17/02/2018TAFIC1 – 1Gaborone UnitedPremier League

CHẤN THƯƠNG / VẮNG MẶT CỦA TAFIC Và Gaborone United

TAFIC

Không có vắng mặt được ghi nhận

Gaborone United

Không có vắng mặt được ghi nhận

THẺ VÀNG / THẺ ĐỎ CỦA TAFIC Và Gaborone United

TAFIC

Không có dữ liệu thẻ

Gaborone United

Không có dữ liệu thẻ

VUA PHÁ LƯỚI CỦA TAFIC Và Gaborone United

TAFIC

Không có dữ liệu

Gaborone United

Không có dữ liệu

BÀI VIẾT LIÊN QUAN

 

Trận đấu giữa TAFIC và Gaborone United, diễn ra vào lúc 20:30 ngày 25/04 tại Sân vận động Francistown, Francistown, thuộc khuôn khổ vòng 27 Giải Ngoại hạng Botswana, hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu kịch tính. Gaborone United đang thể hiện phong độ vượt trội so với TAFIC ở mùa giải này, đặc biệt là về khả năng tấn công và hiệu suất ghi bàn.

Tổng quan mùa giải và phong độ

Mùa giải 2025/2026 chứng kiến sự khác biệt rõ rệt trong màn trình diễn của hai đội. Gaborone United đã thi đấu ấn tượng, với 20 chiến thắng, 5 trận hòa và chỉ 1 trận thua sau 26 vòng đấu. Họ sở hữu hàng công mạnh mẽ với trung bình 2.1 bàn/trận và hàng thủ chắc chắn khi chỉ để thủng lưới 0.5 bàn/trận. Phong độ gần đây của Gaborone United cực kỳ thuyết phục với chuỗi 5 trận toàn thắng, ghi trung bình 2.3 bàn/trận và chỉ để thủng lưới 1.8 bàn/trận trên sân khách.

Trong khi đó, TAFIC lại có một mùa giải khá chật vật. Đội bóng này mới chỉ giành được 5 chiến thắng, 10 trận hòa và để thua tới 11 trận sau 26 trận đã đấu. Hiệu suất ghi bàn của TAFIC khá khiêm tốn với 0.7 bàn/trận, và họ cũng thường xuyên để thủng lưới với trung bình 1.0 bàn/trận. Phong độ 5 trận gần nhất của TAFIC khá thất thường với 2 thắng, 1 hòa và 2 thua, cho thấy sự bất ổn trong lối chơi.

Lịch sử đối đầu và phân tích

Lịch sử đối đầu giữa TAFIC và Gaborone United cho thấy sự cân bằng nhất định, với 2 chiến thắng cho mỗi đội và 2 trận hòa trong 6 lần gặp nhau gần nhất tính từ năm 2018. Tuy nhiên, những chiến thắng gần đây của Gaborone United trước TAFIC, bao gồm cả trận lượt đi mùa giải này với tỷ số 3-1, cho thấy sự nhỉnh hơn về lực lượng và chiến thuật.

Xét về chiến thuật, Gaborone United thường áp dụng lối chơi tấn công chủ động, kiểm soát bóng và tạo ra nhiều cơ hội ghi bàn. Họ có khả năng khai thác tốt các khoảng trống ở hai biên và thường xuyên uy hiếp khung thành đối phương. Ngược lại, TAFIC có xu hướng chơi phòng ngự phản công, nhưng hiệu quả chưa cao do hàng công thiếu sắc bén.

Thông tin lực lượng và nhận định

Cả TAFIC và Gaborone United đều không ghi nhận trường hợp vắng mặt đáng kể nào do chấn thương hay thẻ phạt, điều này sẽ cho phép cả hai đội tung ra đội hình mạnh nhất. Tuy nhiên, với phong độ và chất lượng đội hình vượt trội, Gaborone United được đánh giá cao hơn hẳn.

Dựa trên những phân tích trên, Gaborone United được dự đoán sẽ giành chiến thắng trong trận đấu này. Họ có đủ khả năng để kiểm soát thế trận và tạo ra sự khác biệt bằng những pha tấn công sắc bén.

  • Dự Đoán Cả Trận:

    Dự đoán tỷ số: TAFIC 0-2 Gaborone United
    Gaborone United thắng
    Số bàn thắng cả trận: 2 bàn
    Số phạt góc cả trận: 8 phạt góc
    Số thẻ vàng cả trận: 3 thẻ
    Số thẻ đỏ cả trận: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 1:

    Số bàn thắng hiệp 1: 1 bàn
    Số phạt góc hiệp 1: 3 phạt góc
    số thẻ vàng hiệp 1: 1 thẻ
    số thẻ đỏ hiêp 1: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 2:

    số thẻ đỏ hiệp 2: 0 thẻ
    số thẻ vàng hiệp 2: 2 thẻ
    Số bàn thắng hiệp 2: 1 bàn
    số phạt góc hiệp 2: 5 phạt góc

Cập Nhật Lúc Tháng 4 22, 2026 by Pastaparadise

Để lại một bình luận

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *