Chuyên Gia Nhận Định PSM Makassar vs Persik Kediri 15:30 ngày 23/04

THÔNG TIN TRẬN ĐẤU PSM Makassar Và Persik Kediri

PSM Makassar
PSM Makassar
15:3023/04/2026VSPersik Kediri
Persik Kediri
Indonesia — Liga 1 | Regular Season – 29 | Gelora BJ Habibie, Parepare City

THỐNG KÊ MÙA GIẢI CỦA PSM Makassar Và Persik Kediri

PSM MakassarChỉ sốPersik Kediri
28Trận đã đấu28
6T / 10H / 12BT / H / B9T / 6H / 13B
1.2TB bàn thắng/trận1.2
1.4TB bàn thủng/trận1.7
1.1/1.3TB bàn thắng nhà/khách1.6/0.8
5Trận sạch lưới3
8Trận không ghi bàn6
5-0/3-4Thắng lớn nhất nhà/khách3-2/0-2
3Chuỗi thắng dài nhất2
DDDLWForm 5 trậnDLLWW
Chuỗi thua 1 trậnChuỗi trận hiện tạiChuỗi thắng 1 trận

PHONG ĐỘ 5 TRẬN GẦN NHẤT CỦA PSM Makassar Và Persik Kediri

PSM Makassar

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
18/04NhàPusamania Borneo1 – 2L
10/04KháchPSIM Yogyakarta1 – 2W
04/04NhàPersis Solo1 – 1D
07/03KháchMalut United3 – 3D
02/03NhàPersita2 – 4L

Persik Kediri

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
19/04NhàPersita1 – 0W
11/04KháchPersepam Madura Utd2 – 1L
06/04NhàPersijap0 – 0D
09/03KháchPersib Bandung3 – 0L
05/03NhàPSBS Biak Numfor2 – 1W

LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU CỦA PSM Makassar Và Persik Kediri

1
PSM Makassar
6
Hòa
1
Persik Kediri
NgàyĐội nhàTỷ sốĐội kháchGiải
25/10/2025Persik Kediri1 – 1PSM MakassarLiga 1
11/03/2025Persik Kediri2 – 2PSM MakassarLiga 1
04/11/2024PSM Makassar1 – 1Persik KediriLiga 1
18/12/2023Persik Kediri1 – 1PSM MakassarLiga 1
03/08/2023PSM Makassar1 – 2Persik KediriLiga 1
24/06/2023Persik Kediri1 – 1PSM MakassarFriendlies Clubs
19/02/2023PSM Makassar2 – 1Persik KediriLiga 1
02/09/2022Persik Kediri0 – 0PSM MakassarLiga 1

CHẤN THƯƠNG / VẮNG MẶT CỦA PSM Makassar Và Persik Kediri

PSM Makassar

Không có vắng mặt được ghi nhận

Persik Kediri

Không có vắng mặt được ghi nhận

THẺ VÀNG / THẺ ĐỎ CỦA PSM Makassar Và Persik Kediri

PSM Makassar

Không có dữ liệu thẻ

Persik Kediri

Không có dữ liệu thẻ

VUA PHÁ LƯỚI CỦA PSM Makassar Và Persik Kediri

PSM Makassar

Không có dữ liệu

Persik Kediri

Không có dữ liệu

BÀI VIẾT LIÊN QUAN

 

Trận đấu giữa PSM Makassar và Persik Kediri diễn ra vào lúc 15:30 ngày 23/04 tại giải Liga 1 Indonesia hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu kịch tính. Cả hai đội đều đang nỗ lực cải thiện vị trí trên bảng xếp hạng và khẳng định sức mạnh của mình. PSM Makassar, với lợi thế sân nhà tại Gelora BJ Habibie, sẽ quyết tâm giành trọn 3 điểm để làm hài lòng người hâm mộ. Tuy nhiên, Persik Kediri không phải là đối thủ dễ bị đánh bại và đã thể hiện phong độ ấn tượng trong những trận đấu gần đây.

Phân tích phong độ và lịch sử đối đầu

PSM Makassar đang có chuỗi phong độ không ổn định với 2 trận thua, 2 trận hòa và 1 trận thắng trong 5 trận gần nhất. Họ chỉ ghi được 7 bàn và để thủng lưới 10 bàn trong giai đoạn này, cho thấy sự bất ổn trong cả tấn công lẫn phòng ngự. Mặc dù có hiệu suất ghi bàn sân nhà khá tốt (1.1 bàn/trận), nhưng hàng thủ lại để thủng lưới tới 1.3 bàn/trận.

Về phía Persik Kediri, họ đang có dấu hiệu hồi sinh với 2 trận thắng, 1 trận hòa và 2 trận thua trong 5 trận gần nhất. Tuy nhiên, hiệu suất ghi bàn sân khách của họ lại là một vấn đề đáng lo ngại khi chỉ đạt trung bình 0.8 bàn/trận, trong khi lại để thủng lưới tới 1.6 bàn/trận trên sân khách.

Lịch sử đối đầu cho thấy sự cân bằng giữa hai đội. Trong 8 lần gặp nhau gần nhất, PSM Makassar có 2 chiến thắng, Persik Kediri có 1 chiến thắng và tới 5 trận kết thúc với tỷ số hòa. Điều này dự báo một trận đấu khó khăn và có thể sẽ có ít bàn thắng.

Động lực thi đấu và chiến thuật

Trận đấu này thuộc khuôn khổ vòng Regular Season – 29 của Liga 1, một giải đấu có tính cạnh tranh cao. PSM Makassar, dù không còn nhiều cơ hội cạnh tranh chức vô địch, vẫn cần điểm để củng cố vị trí và thể hiện tinh thần thi đấu. Persik Kediri cũng không ngoại lệ, họ cần chiến thắng để cải thiện thứ hạng và tránh xa nhóm cuối bảng.

PSM Makassar thường có xu hướng chơi tấn công khi được thi đấu trên sân nhà, tận dụng sự cổ vũ của khán giả. Tuy nhiên, với phong độ hiện tại, họ có thể sẽ chơi thận trọng hơn để đảm bảo an toàn cho khung thành. Persik Kediri, với lối chơi thiên về phòng ngự phản công, sẽ tìm cách khai thác sai lầm của hàng thủ PSM Makassar.

Phân tích lực lượng và ảnh hưởng

Hiện tại, cả PSM Makassar và Persik Kediri đều không ghi nhận trường hợp chấn thương hay vắng mặt đáng kể nào. Điều này có nghĩa là cả hai đội sẽ có được đội hình mạnh nhất để ra sân, tạo điều kiện cho một trận đấu hấp dẫn và cân tài cân sức.

Tuy nhiên, việc thiếu dữ liệu về thẻ phạt và vua phá lưới khiến việc đánh giá chi tiết hơn về ảnh hưởng của các cầu thủ trụ cột trở nên khó khăn. Dù vậy, với việc không có ai bị treo giò, các huấn luyện viên có thể tự do lựa chọn chiến thuật tốt nhất mà không bị ràng buộc bởi những vắng mặt không mong muốn.

Kịch bản trận đấu và dự đoán

Dựa trên phân tích phong độ, lịch sử đối đầu và động lực thi đấu, trận đấu giữa PSM Makassar và Persik Kediri dự kiến sẽ diễn ra chặt chẽ. Cả hai đội đều có những điểm mạnh và điểm yếu riêng, và kết quả có thể sẽ phụ thuộc vào khả năng tận dụng cơ hội cũng như sai lầm của đối phương.

PSM Makassar có lợi thế sân nhà, nhưng phong độ gần đây không thực sự thuyết phục. Persik Kediri lại đang cho thấy sự cải thiện, tuy nhiên, khả năng đá sân khách của họ vẫn là một dấu hỏi. Khả năng cao trận đấu sẽ kết thúc với tỷ số hòa, hoặc một chiến thắng sít sao cho đội chủ nhà nếu họ thi đấu tập trung.

Dự đoán kết quả:

  • Dự Đoán Cả Trận:
    • Dự đoán tỷ số: PSM Makassar 1-1 Persik Kediri
    • PSM Makassar hòa
    • Số bàn thắng cả trận: 2 bàn
    • Số phạt góc cả trận: 9 phạt góc
    • Số thẻ vàng cả trận: 4 thẻ
    • Số thẻ đỏ cả trận: 0 thẻ
  • Dự Đoán Hiệp 1:
    • Số bàn thắng hiệp 1: 0 bàn
    • Số phạt góc hiệp 1: 4 phạt góc
    • số thẻ vàng hiệp 1: 1 thẻ
    • số thẻ đỏ hiêp 1: 0 thẻ
  • Dự Đoán Hiệp 2:
    • số thẻ đỏ hiệp 2: 0 thẻ
    • số thẻ vàng hiệp 2: 3 thẻ
    • Số bàn thắng hiệp 2: 2 bàn
    • số phạt góc hiệp 2: 5 phạt góc

Cập Nhật Lúc Tháng 4 20, 2026 by Pastaparadise

Để lại một bình luận

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *