Chuyên Gia Nhận Định Olympique Akbou vs JS Kabylie 22:00 ngày 22/04

THÔNG TIN TRẬN ĐẤU Olympique Akbou Và JS Kabylie

Olympique Akbou
Olympique Akbou
22:0022/04/2026VSJS Kabylie
JS Kabylie
Algeria — Ligue 1 | Regular Season – 18

THỐNG KÊ MÙA GIẢI CỦA Olympique Akbou Và JS Kabylie

Olympique AkbouChỉ sốJS Kabylie
25Trận đã đấu25
12T / 7H / 6BT / H / B9T / 10H / 6B
1.2TB bàn thắng/trận1.2
1.0TB bàn thủng/trận1.0
1.3/1.2TB bàn thắng nhà/khách1.6/0.9
9Trận sạch lưới6
4Trận không ghi bàn6
4-3/1-2Thắng lớn nhất nhà/khách4-1/1-2
4Chuỗi thắng dài nhất3
WWDLWForm 5 trậnDDLWW
Chuỗi thua 1 trậnChuỗi trận hiện tạiChuỗi hòa 3 trận

PHONG ĐỘ 5 TRẬN GẦN NHẤT CỦA Olympique Akbou Và JS Kabylie

Olympique Akbou

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
17/04KháchASO Chlef1 – 0L
11/04NhàES Setif1 – 0W
03/04KháchMB Rouisset1 – 1D
17/03NhàCS Constantine1 – 0W
14/03KháchEl Bayadh2 – 2D

JS Kabylie

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
17/04KháchMB Rouisset1 – 1D
10/04NhàCS Constantine2 – 2D
06/04KháchEl Bayadh1 – 1D
01/04NhàBen Aknoun3 – 1W
26/03KháchUSM Alger0 – 1W

LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU CỦA Olympique Akbou Và JS Kabylie

0
Olympique Akbou
2
Hòa
1
JS Kabylie
NgàyĐội nhàTỷ sốĐội kháchGiải
07/09/2025JS Kabylie0 – 0Olympique AkbouLigue 1
19/02/2025Olympique Akbou0 – 0JS KabylieLigue 1
27/09/2024JS Kabylie2 – 1Olympique AkbouLigue 1

CHẤN THƯƠNG / VẮNG MẶT CỦA Olympique Akbou Và JS Kabylie

Olympique Akbou

Không có vắng mặt được ghi nhận

JS Kabylie

Không có vắng mặt được ghi nhận

THẺ VÀNG / THẺ ĐỎ CỦA Olympique Akbou Và JS Kabylie

Olympique Akbou

Không có dữ liệu thẻ

JS Kabylie

2 thẻ vàng  0 thẻ đỏ

Cầu thủVàngĐỏ
M. Boudjemaa20

VUA PHÁ LƯỚI CỦA Olympique Akbou Và JS Kabylie

Olympique Akbou

Không có dữ liệu

JS Kabylie

Không có dữ liệu

BÀI VIẾT LIÊN QUAN

 

Trận đấu giữa Olympique Akbou và JS Kabylie, diễn ra vào lúc 22:00 ngày 22 tháng 04 năm 2026, thuộc khuôn khổ vòng 18 giải Vô địch Quốc gia Algeria (Ligue 1). Cuộc chạm trán này hứa hẹn sẽ mang đến những diễn biến kịch tính khi cả hai đội đều đang có những mục tiêu và động lực riêng. Olympique Akbou, với lợi thế sân nhà, sẽ nỗ lực giành trọn 3 điểm để cải thiện vị trí trên bảng xếp hạng. Trong khi đó, JS Kabylie, dù thi đấu trên sân khách, cũng không giấu tham vọng giành điểm để tiếp tục cuộc đua.

Đánh giá tổng quan về hai câu lạc bộ

Olympique Akbou

Olympique Akbou hiện đang xếp ở một vị trí khá an toàn trên bảng xếp hạng. Mùa giải này, họ đã thi đấu tổng cộng 25 trận, giành được 12 chiến thắng, 7 trận hòa và để thua 6 trận. Trung bình mỗi trận đấu, đội bóng ghi được 1.2 bàn thắng và để thủng lưới 1.0 bàn. Hiệu suất ghi bàn trên sân nhà của Olympique Akbou là 1.3 bàn/trận, trong khi thành tích sân khách là 1.2 bàn/trận. Đội bóng có 9 trận giữ sạch lưới và 4 trận không ghi được bàn. Chuỗi trận thắng dài nhất của họ là 4 trận, và phong độ 5 trận gần nhất thể hiện sự ổn định với 2 thắng, 2 hòa và 1 thua (WWDLW).

JS Kabylie

JS Kabylie có thành tích thi đấu tương đồng với Olympique Akbou khi cũng đã chơi 25 trận. Tuy nhiên, họ có ít chiến thắng hơn (9 trận) nhưng lại hòa nhiều hơn (10 trận), cùng với 6 trận thua. Trung bình mỗi trận, JS Kabylie ghi được 1.2 bàn và thủng lưới 1.0 bàn, giống với đối thủ. Tuy nhiên, hiệu suất ghi bàn sân nhà của họ là 1.6 bàn/trận, cao hơn hẳn so với thành tích sân khách chỉ 0.9 bàn/trận. Đội bóng có 6 trận giữ sạch lưới và 6 trận không ghi được bàn. Chuỗi trận thắng dài nhất của họ là 3 trận. Phong độ 5 trận gần nhất của JS Kabylie lại cho thấy sự khởi sắc với 2 chiến thắng và 3 trận hòa (DDLWW).

Lịch sử đối đầu và Phong độ gần đây

Trong lịch sử đối đầu, hai đội đã gặp nhau 3 lần. Kết quả cho thấy sự cân bằng khi cả hai đội đều có 2 trận hòa và JS Kabylie thắng 1 trận. Olympique Akbou chưa từng thắng JS Kabylie trong các lần đối đầu trước đây.

  • Ngày 07/09/2025: JS Kabylie 0 – 0 Olympique Akbou (Ligue 1)
  • Ngày 19/02/2025: Olympique Akbou 0 – 0 JS Kabylie (Ligue 1)
  • Ngày 27/09/2024: JS Kabylie 2 – 1 Olympique Akbou (Ligue 1)

Phong độ gần đây của Olympique Akbou cho thấy họ đang gặp khó khăn trong việc giành chiến thắng, với 3 trận hòa và 2 trận thua trong 5 lần ra sân gần nhất (DDLWW). Điều này trái ngược với phong độ của JS Kabylie, đội đang có chuỗi 3 trận không thua liên tiếp (2 hòa, 1 thắng), xen kẽ là 2 trận thua trước đó (WDLWW).

Phân tích chiến thuật và dự đoán

Trận đấu này được dự đoán sẽ diễn ra căng thẳng và kịch tính. Olympique Akbou, với lợi thế sân nhà và sự cổ vũ của khán giả, có thể sẽ nhập cuộc chủ động hơn. Họ có xu hướng kiểm soát bóng và tìm kiếm cơ hội từ những pha phối hợp tấn công trung lộ. Tuy nhiên, hàng thủ của họ cần hết sức cảnh giác với những pha phản công nhanh của JS Kabylie.

JS Kabylie, dù không có lợi thế sân nhà, lại cho thấy sự ổn định trong lối chơi và phong độ gần đây tốt hơn. Họ có thể sẽ chọn lối chơi phòng ngự chặt chẽ, chờ đợi thời cơ để phản công sắc bén. Khả năng tận dụng các tình huống cố định hoặc sai lầm của đối phương sẽ là chìa khóa cho JS Kabylie.

Về mặt chiến thuật, Olympique Akbou có thể sẽ tập trung vào việc kiểm soát khu vực giữa sân, cố gắng kéo giãn đội hình đối phương để tạo khoảng trống cho các tiền đạo. Trong khi đó, JS Kabylie có thể sẽ sử dụng tốc độ của các cầu thủ chạy cánh để khai thác khoảng trống phía sau hàng phòng ngự của Olympique Akbou.

Cả hai đội đều có hiệu suất ghi bàn và thủng lưới trung bình khá tương đồng, cho thấy sự cân bằng nhất định. Tuy nhiên, JS Kabylie nhỉnh hơn một chút về khả năng ghi bàn trên sân khách và đang có phong độ tốt hơn.

Nhận định chuyên sâu

Dựa trên các yếu tố về phong độ, lịch sử đối đầu và lối chơi, trận đấu này khả năng cao sẽ có ít bàn thắng. Olympique Akbou sẽ cố gắng tận dụng tối đa lợi thế sân nhà, nhưng JS Kabylie với sự lì lợm và khả năng phản công ấn tượng, hoàn toàn có thể gây khó khăn. Lịch sử đối đầu cho thấy sự cân bằng, với hai trận hòa gần nhất, điều này càng củng cố khả năng trận đấu sẽ kết thúc với tỷ số hòa hoặc một chiến thắng sít sao.

JS Kabylie đang có động lực tốt hơn với chuỗi trận không thua gần đây, tuy nhiên, việc phải thi đấu trên sân khách luôn là một thử thách. Olympique Akbou có thể sẽ thể hiện một bộ mặt khác khi được thi đấu dưới sự cổ vũ của khán giả nhà.

  • Dự Đoán Cả Trận:

    Dự đoán tỷ số: Olympique Akbou 1-1 JS Kabylie
    Olympique Akbou và JS Kabylie hòa nhau.
    Số bàn thắng cả trận: 2 bàn
    Số phạt góc cả trận: 8 phạt góc
    Số thẻ vàng cả trận: 3 thẻ
    Số thẻ đỏ cả trận: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 1:

    Số bàn thắng hiệp 1: 0 bàn
    Số phạt góc hiệp 1: 3 phạt góc
    số thẻ vàng hiệp 1: 1 thẻ
    số thẻ đỏ hiêp 1: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 2:

    số thẻ đỏ hiệp 2: 0 thẻ
    số thẻ vàng hiệp 2: 2 thẻ
    Số bàn thắng hiệp 2: 2 bàn
    số phạt góc hiệp 2: 5 phạt góc

Cập Nhật Lúc Tháng 4 20, 2026 by Pastaparadise

Để lại một bình luận

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *