Chuyên Gia Nhận Định OFK Beograd vs Cukaricki 23:30 ngày 22/04

THÔNG TIN TRẬN ĐẤU OFK Beograd Và Cukaricki

OFK Beograd
OFK Beograd
23:3022/04/2026VSCukaricki
Cukaricki
Serbia — Super Liga | Championship Group – 32 | Omladinski Stadion, Belgrade

THỐNG KÊ MÙA GIẢI CỦA OFK Beograd Và Cukaricki

OFK BeogradChỉ sốCukaricki
31Trận đã đấu31
11T / 10H / 10BT / H / B10T / 11H / 10B
1.4TB bàn thắng/trận1.4
1.3TB bàn thủng/trận1.5
1.1/1.8TB bàn thắng nhà/khách1.8/1.1
10Trận sạch lưới4
10Trận không ghi bàn6
4-0/1-5Thắng lớn nhất nhà/khách4-1/1-3
2Chuỗi thắng dài nhất2
LLWLWForm 5 trậnWWDLW
Chuỗi thắng 1 trậnChuỗi trận hiện tạiChuỗi hòa 3 trận

PHONG ĐỘ 5 TRẬN GẦN NHẤT CỦA OFK Beograd Và Cukaricki

OFK Beograd

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
18/04KháchNovi Pazar1 – 5W
10/04NhàRadnik Surdulica0 – 0D
03/04KháchRadnicki NIS1 – 2W
22/03NhàIMT Novi Beograd3 – 3D
16/03KháchNapredak2 – 2D

Cukaricki

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
18/04NhàRadnik Surdulica2 – 2D
10/04NhàRadnicki 19230 – 0D
06/04KháchFK Partizan0 – 0D
22/03NhàŽelezničar Pančevo3 – 2W
15/03KháchNovi Pazar1 – 1D

LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU CỦA OFK Beograd Và Cukaricki

3
OFK Beograd
0
Hòa
1
Cukaricki
NgàyĐội nhàTỷ sốĐội kháchGiải
09/02/2026OFK Beograd2 – 0CukarickiSuper Liga
30/08/2025Cukaricki1 – 3OFK BeogradSuper Liga
15/12/2024Cukaricki0 – 1OFK BeogradSuper Liga
09/08/2024OFK Beograd1 – 2CukarickiSuper Liga

CHẤN THƯƠNG / VẮNG MẶT CỦA OFK Beograd Và Cukaricki

OFK Beograd

Không có vắng mặt được ghi nhận

Cukaricki

Không có vắng mặt được ghi nhận

THẺ VÀNG / THẺ ĐỎ CỦA OFK Beograd Và Cukaricki

OFK Beograd

65 thẻ vàng  4 thẻ đỏ

Cầu thủVàngĐỏ
A. Pavlovic80
E. Addo50
U. Stojanović50
A. Đermanović40
M. Momčilović40
A. Cvetković40
M. Pantović40
Darko Gojković11
H. Addo11
A. Vukičević40
Diogo Bezerra30
S. Marković01
U. Lazić30
S. Despotovski30
J. Enem01
M. Rodić30
M. Gobeljić20
N. Knežević20
I. Dembele20
J. Šljivić10
N. Mituljikić10
M. Petrović10
F. Halabrin10
U. Kabić10
Y. Silue10
T. Wouter10

Cukaricki

66 thẻ vàng  5 thẻ đỏ

Cầu thủVàngĐỏ
M. Đoković52
A. Stojanović51
S. Mijailović70
S. Sissoko60
M. Docić31
U. Miladinović60
M. Cvetković40
I. Maiga11
N. Miletić40
L. Stojanović30
D. Jovančić30
N. Tomović20
F. Matijašević20
S. Tedić20
B. Nikčević20
A. Cisse20
N. Mirković10
Veljko Radosavljević10
M. Pavkov10
P. Mbong10
G. Vadze10
N. Tošić10
Luka Đorđević10
E. Dzigba10
L. Mijović10

VUA PHÁ LƯỚI CỦA OFK Beograd Và Cukaricki

OFK Beograd

Toàn mùa:

Cầu thủBànKiến tạo
N. Knežević30
M. Momčilović20
A. Cvetković23

Nổi bật 5 trận gần nhất:

Cầu thủBàn
D. Y. Silue4
A. Cvetkovic2
C. Keita2

Cukaricki

Toàn mùa:

Cầu thủBànKiến tạo
S. Tedić115
U. Miladinović61
F. Matijašević40

Nổi bật 5 trận gần nhất:

Cầu thủBàn
M. Novakovic1
S. Randjelovic1
S. Tedic1

BÀI VIẾT LIÊN QUAN

 

Cuộc đối đầu giữa OFK Beograd và Cukaricki vào lúc 23:30 ngày 22/04 tại giải Vô địch Quốc gia Serbia hứa hẹn sẽ mang đến những diễn biến kịch tính. Cả hai đội đều đang thể hiện quyết tâm cao trong giai đoạn cuối mùa giải, hứa hẹn một trận cầu hấp dẫn với nhiều pha bóng đáng chú ý.

Tổng quan về hai đội bóng

OFK Beograd: Hành trình tại Super Liga

OFK Beograd, với biệt danh “Thành phố mới”, đang có một mùa giải đáng chú ý tại Super Liga Serbia. Dù không phải là đội bóng giàu truyền thống nhất, họ đã chứng tỏ sự lì lợm và khả năng tạo bất ngờ. Mùa giải này, OFK Beograd đã thi đấu tổng cộng 31 trận, giành được 11 chiến thắng, 10 trận hòa và để thua 10 trận. Họ có hiệu suất ghi bàn trung bình 1.4 bàn/trận và để thủng lưới 1.3 bàn/trận. Sân nhà Omladinski Stadion là điểm tựa vững chắc, nơi họ có tỷ lệ ghi bàn tốt hơn so với sân khách. OFK Beograd đã giữ sạch lưới 10 lần trong mùa giải, cho thấy hàng phòng ngự của họ hoạt động khá hiệu quả. Chuỗi trận gần đây cho thấy sự biến động, với các kết quả hòa xen kẽ các trận thắng và thua, cho thấy họ có thể gặp khó khăn trong việc duy trì sự ổn định.

Cukaricki: Sự kiên cường và tham vọng

Cukaricki, một đội bóng khác đến từ Belgrade, cũng đang có những màn trình diễn ấn tượng tại Super Liga. Mùa giải này, họ đã trải qua 31 trận đấu, với thành tích 10 chiến thắng, 11 trận hòa và 10 trận thua. Hiệu suất ghi bàn của Cukaricki tương đương với OFK Beograd (1.4 bàn/trận), nhưng hàng thủ lại thi đấu kém chắc chắn hơn khi để thủng lưới trung bình 1.5 bàn/trận. Điểm yếu của Cukaricki nằm ở thành tích sân khách, nơi họ gặp nhiều khó khăn hơn và tỷ lệ thủng lưới cao hơn. Số trận giữ sạch lưới của họ chỉ là 4, cho thấy hàng phòng ngự cần cải thiện. Phong độ 5 trận gần nhất của Cukaricki lại khá ổn định với chuỗi 3 trận hòa liên tiếp, xen kẽ là 1 trận thắng và 1 trận hòa, cho thấy họ đang cố gắng tìm lại sự mạch lạc trong lối chơi.

Phân tích phong độ và lịch sử đối đầu

Phong độ 5 trận gần nhất

OFK Beograd đang có phong độ không ổn định trong 5 trận gần đây, với 2 chiến thắng, 3 trận hòa và không có trận thua nào. Tuy nhiên, các trận hòa của họ thường có tỷ số cao (3-3, 2-2), cho thấy khả năng tấn công tốt nhưng cũng tồn tại những vấn đề nơi hàng phòng ngự.
Trong khi đó, Cukaricki cũng thể hiện sự khó chịu với 1 chiến thắng, 3 trận hòa và 1 trận thua trong 5 trận gần nhất. Đặc biệt, họ đã có chuỗi 3 trận hòa liên tiếp không bàn thắng, cho thấy sự chắc chắn nhưng cũng thiếu đột biến trong tấn công.

Lịch sử đối đầu

Lịch sử đối đầu giữa OFK Beograd và Cukaricki khá cân bằng, với 4 lần gặp nhau trong quá khứ. OFK Beograd chiếm ưu thế với 3 chiến thắng, trong khi Cukaricki có 1 chiến thắng và không có trận hòa nào. Các trận đấu thường có tỷ số cách biệt, cho thấy sự hiệu quả trong tấn công của các đội khi đối đầu với nhau. Gần đây nhất vào ngày 09/02/2026, OFK Beograd đã giành chiến thắng 2-0 trước Cukaricki.

Phân tích chiến thuật và lối chơi

OFK Beograd thường thể hiện lối chơi tấn công đa dạng, tùy thuộc vào đối thủ và hoàn cảnh trận đấu. Họ có khả năng kiểm soát bóng ở mức khá và tạo ra nhiều cơ hội ghi bàn. Tuy nhiên, đôi khi họ bộc lộ điểm yếu trong phòng ngự, đặc biệt là các tình huống cố định hoặc phản công nhanh của đối phương.

Cukaricki có xu hướng chơi phòng ngự chặt chẽ hơn, đặc biệt là khi thi đấu trên sân khách. Họ cố gắng giữ cự ly đội hình và chờ đợi thời cơ phản công. Tuy nhiên, lối chơi này đôi khi khiến họ gặp khó khăn trong việc áp đặt thế trận và tạo ra sự đột biến.

Trong trận đấu sắp tới, OFK Beograd có thể sẽ đẩy cao đội hình tấn công để tận dụng lợi thế sân nhà. Cukaricki có khả năng sẽ chọn lối chơi phòng ngự phản công, tìm cách khai thác những sai lầm của hàng thủ đối phương.

Thông tin lực lượng và ảnh hưởng thực tế

Cả OFK Beograd và Cukaricki đều không ghi nhận trường hợp vắng mặt đáng kể nào do chấn thương hoặc treo giò. Điều này có nghĩa là cả hai đội sẽ tung ra đội hình mạnh nhất, hứa hẹn một trận đấu cống hiến.

OFK Beograd sẽ dựa vào sự tỏa sáng của các cầu thủ tấn công như N. Knežević (3 bàn), M. Momčilović (2 bàn) và A. Cvetković (2 bàn) để tạo ra đột biến. Trong khi đó, Cukaricki sẽ trông cậy vào chân sút chủ lực S. Tedić (11 bàn) và U. Miladinović (6 bàn) để xuyên phá hàng thủ đối phương.

Kịch bản trận đấu

Trận đấu dự kiến sẽ diễn ra cởi mở ngay từ những phút đầu tiên. OFK Beograd với lợi thế sân nhà có thể sẽ chủ động tấn công và tìm kiếm bàn thắng sớm. Nếu OFK Beograd ghi bàn dẫn trước, họ sẽ càng tự tin và có thể gia tăng áp lực.

Ngược lại, nếu Cukaricki bất ngờ có bàn thắng trước, thế trận có thể sẽ trở nên căng thẳng hơn. OFK Beograd sẽ buộc phải dồn lên tấn công để tìm bàn gỡ, tạo điều kiện cho Cukaricki khai thác khoảng trống phía sau hàng thủ đối phương.

Nếu tỷ số hòa được giữ vững đến giữa hiệp hai, cả hai đội có thể sẽ thi đấu thận trọng hơn, tránh mắc sai lầm. Tuy nhiên, với tính chất quan trọng của trận đấu và sự ngang tài ngang sức, khả năng có thêm bàn thắng vẫn rất cao.

Dự đoán kết quả

Dựa trên phân tích về phong độ, lịch sử đối đầu và lối chơi, OFK Beograd có chút lợi thế nhờ được thi đấu trên sân nhà và lịch sử đối đầu tốt hơn. Tuy nhiên, Cukaricki cũng là một đối thủ khó chịu và có khả năng gây bất ngờ.

  • Dự Đoán Cả Trận:

    Dự đoán tỷ số: OFK Beograd 2-1 Cukaricki
    OFK Beograd thắng
    Số bàn thắng cả trận: 3 bàn
    Số phạt góc cả trận: 9 phạt góc
    Số thẻ vàng cả trận: 4 thẻ
    Số thẻ đỏ cả trận: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 1:

    Số bàn thắng hiệp 1: 1 bàn
    Số phạt góc hiệp 1: 4 phạt góc
    số thẻ vàng hiệp 1: 2 thẻ
    số thẻ đỏ hiêp 1: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 2:

    số thẻ đỏ hiệp 2: 0 thẻ
    số thẻ vàng hiệp 2: 2 thẻ
    Số bàn thắng hiệp 2: 2 bàn
    số phạt góc hiệp 2: 5 phạt góc

Cập Nhật Lúc Tháng 4 20, 2026 by Pastaparadise

Để lại một bình luận

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *