Chuyên Gia Nhận Định Newcastle United U18 vs Wolves U18 17:00 ngày 25/04

THÔNG TIN TRẬN ĐẤU Newcastle United U18 Và Wolves U18

Newcastle United U18
Newcastle United U18
17:0025/04/2026VSWolves U18
Wolves U18
England — U18 Premier League – North | North – 17 | Newcastle United Football Academy, Newcastle upon Tyne

THỐNG KÊ MÙA GIẢI CỦA Newcastle United U18 Và Wolves U18

Newcastle United U18Chỉ sốWolves U18
21Trận đã đấu22
12T / 1H / 8BT / H / B3T / 5H / 14B
2.0TB bàn thắng/trận1.1
1.8TB bàn thủng/trận2.3
2.2/1.8TB bàn thắng nhà/khách0.8/1.4
5Trận sạch lưới2
2Trận không ghi bàn5
5-0/1-3Thắng lớn nhất nhà/khách2-0/1-3
4Chuỗi thắng dài nhất1
WWDWLForm 5 trậnLLWLL
Chuỗi thua 1 trậnChuỗi trận hiện tạiChuỗi thua 2 trận

PHONG ĐỘ 5 TRẬN GẦN NHẤT CỦA Newcastle United U18 Và Wolves U18

Newcastle United U18

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
18/04KháchDerby County U183 – 1L
11/04NhàBurnley U182 – 1W
14/03KháchNottingham Forest U180 – 1W
07/03NhàSunderland U181 – 0W
28/02KháchBlackburn Rovers U183 – 2L

Wolves U18

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
18/04KháchEverton U182 – 1L
11/04NhàDerby County U181 – 2L
21/03KháchNottingham Forest U182 – 2D
17/03NhàMiddlesbrough U180 – 2L
14/03NhàLiverpool U181 – 0W

LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU CỦA Newcastle United U18 Và Wolves U18

5
Newcastle United U18
1
Hòa
2
Wolves U18
NgàyĐội nhàTỷ sốĐội kháchGiải
23/08/2025Wolves U180 – 2Newcastle United U18U18 Premier League – North
01/03/2025Wolves U182 – 4Newcastle United U18U18 Premier League – North
21/09/2024Newcastle United U180 – 1Wolves U18U18 Premier League – North
20/04/2024Wolves U181 – 0Newcastle United U18U18 Premier League – North
06/01/2024Newcastle United U183 – 2Wolves U18U18 Premier League – North
18/02/2023Wolves U181 – 6Newcastle United U18U18 Premier League – North
26/11/2022Newcastle United U184 – 1Wolves U18U18 Premier League – North
12/03/2022Newcastle United U182 – 2Wolves U18U18 Premier League – North

CHẤN THƯƠNG / VẮNG MẶT CỦA Newcastle United U18 Và Wolves U18

Newcastle United U18

Không có vắng mặt được ghi nhận

Wolves U18

Không có vắng mặt được ghi nhận

THẺ VÀNG / THẺ ĐỎ CỦA Newcastle United U18 Và Wolves U18

Newcastle United U18

Không có dữ liệu thẻ

Wolves U18

Không có dữ liệu thẻ

VUA PHÁ LƯỚI CỦA Newcastle United U18 Và Wolves U18

Newcastle United U18

Không có dữ liệu

Wolves U18

Không có dữ liệu

BÀI VIẾT LIÊN QUAN

 

Trận đấu giữa Newcastle United U18 và Wolves U18, diễn ra vào lúc 17h00 ngày 25 tháng 04 năm 2026, thuộc khuôn khổ giải U18 Premier League – North, hứa hẹn sẽ mang đến những diễn biến kịch tính. Cả hai đội đều khao khát giành chiến thắng để cải thiện vị trí trên bảng xếp hạng và thể hiện tiềm năng của mình.

Tổng quan về hai đội bóng

Newcastle United U18

Newcastle United U18 đang có một mùa giải tương đối ổn định tại giải đấu trẻ danh giá này. Với 21 trận đã đấu, họ giành được 12 chiến thắng, 1 trận hòa và phải nhận 8 thất bại. Đội bóng này sở hữu hiệu suất ghi bàn ấn tượng với trung bình 2.0 bàn/trận, tuy nhiên, hàng thủ lại để thủng lưới tới 1.8 bàn/trận, cho thấy sự chênh lệch giữa công và thủ. Sức mạnh sân nhà của Newcastle U18 được thể hiện qua những trận thắng đậm, trong đó có chiến thắng 5-0. Tuy nhiên, phong độ gần đây của họ có phần phập phù với 2 thắng, 3 thua trong 5 trận gần nhất. Chuỗi thua 1 trận gần đây có thể là dấu hiệu cho thấy đội bóng cần cải thiện sự ổn định.

Wolves U18

Bên phía đối diện, Wolves U18 đang trải qua một mùa giải khó khăn hơn. Sau 22 vòng đấu, họ mới chỉ có được 3 chiến thắng, 5 trận hòa và để thua tới 14 trận. Hiệu suất ghi bàn của đội bóng này chỉ là 1.1 bàn/trận, trong khi lại để thủng lưới tới 2.3 bàn/trận. Sân khách là một điểm yếu rõ ràng của Wolves U18 khi họ chỉ ghi được trung bình 0.8 bàn/trận và để thủng lưới 1.4 bàn/trận. Phong độ 5 trận gần đây của Wolves U18 là rất đáng báo động với chỉ 1 thắng, 1 hòa và 3 trận thua, chuỗi thua 2 trận liên tiếp cho thấy sự bất ổn nghiêm trọng.

Phân tích lịch sử đối đầu

Lịch sử đối đầu giữa Newcastle United U18 và Wolves U18 nghiêng về phía đội chủ nhà. Trong 8 lần chạm trán gần nhất, Newcastle United U18 đã giành được 5 chiến thắng, hòa 1 trận và chỉ để thua 2 trận trước Wolves U18. Chiến thắng đậm nhất của Newcastle U18 là 6-1, trong khi Wolves U18 có những chiến thắng sát nút như 1-0. Điều này cho thấy Newcastle U18 thường có kết quả tốt khi đối đầu với Wolves U18, đặc biệt là trên sân nhà.

Đánh giá chiến thuật và lối chơi

Newcastle United U18 có xu hướng chơi tấn công cống hiến, thể hiện qua hiệu suất ghi bàn cao. Họ có khả năng tạo ra nhiều cơ hội và dứt điểm tốt, nhưng lại bộc lộ những sai sót trong phòng ngự. Đội bóng này có thể tận dụng tốt lợi thế sân nhà để áp đặt lối chơi.

Wolves U18, ngược lại, gặp khó khăn trong cả tấn công lẫn phòng ngự. Lối chơi của họ thiếu sự sắc bén và ổn định, dẫn đến hiệu suất ghi bàn thấp và hàng thủ dễ bị tổn thương. Khả năng phòng ngự trên sân khách của Wolves U18 là một vấn đề đáng quan ngại.

Thông tin lực lượng và ảnh hưởng

Cả hai đội đều không ghi nhận trường hợp vắng mặt đáng kể nào do chấn thương hoặc án treo giò, cũng như không có dữ liệu về thẻ phạt hoặc vua phá lưới. Điều này có nghĩa là các huấn luyện viên có thể tung ra đội hình mạnh nhất. Tuy nhiên, sự thiếu vắng các trụ cột nếu có sẽ ảnh hưởng lớn đến lối chơi và kết quả của Wolves U18 do đội hình của họ vốn đã không mạnh.

Dự đoán kịch bản trận đấu

Với lợi thế sân nhà, phong độ tốt hơn và lịch sử đối đầu ủng hộ, Newcastle United U18 được đánh giá cao hơn trong trận đấu này. Họ có khả năng kiểm soát bóng và tạo ra nhiều cơ hội ghi bàn. Wolves U18 sẽ phải nỗ lực hết mình để phòng ngự và tìm kiếm cơ hội phản công.

Nếu Newcastle United U18 ghi bàn sớm, họ có thể sẽ tiếp tục gia tăng áp lực và tìm kiếm thêm bàn thắng. Ngược lại, nếu Wolves U18 bất ngờ có bàn dẫn trước, trận đấu sẽ trở nên khó lường hơn, nhưng khả năng này không cao dựa trên phong độ hiện tại. Nếu tỷ số vẫn hòa 0-0 đến giữa hiệp hai, Newcastle United U18 với thể lực và sự hưng phấn từ khán giả nhà có thể sẽ tăng tốc và quyết định trận đấu.

  • Dự Đoán Cả Trận:

    Dự đoán tỷ số: Newcastle United U18 2-0 Wolves U18
    Newcastle United U18 thắng
    Số bàn thắng cả trận: 2 bàn
    Số phạt góc cả trận: 8 phạt góc
    Số thẻ vàng cả trận: 3 thẻ
    Số thẻ đỏ cả trận: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 1:

    Số bàn thắng hiệp 1: 1 bàn
    Số phạt góc hiệp 1: 3 phạt góc
    số thẻ vàng hiệp 1: 1 thẻ
    số thẻ đỏ hiêp 1: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 2:

    số thẻ đỏ hiệp 2: 0 thẻ
    số thẻ vàng hiệp 2: 2 thẻ
    Số bàn thắng hiệp 2: 1 bàn
    số phạt góc hiệp 2: 5 phạt góc

Cập Nhật Lúc Tháng 4 21, 2026 by Pastaparadise

Để lại một bình luận

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *