Chuyên Gia Nhận Định Myj-Gmsc vs Bengaluru United 17:00 ngày 15/05

THÔNG TIN TRẬN ĐẤU Myj-Gmsc Và Bengaluru United

Myj-Gmsc
Myj-Gmsc
17:0015/05/2026VSBengaluru United
Bengaluru United
India — I-League – 2nd Division | Regular Season – 9

THỐNG KÊ MÙA GIẢI CỦA Myj-Gmsc Và Bengaluru United

Myj-GmscChỉ sốBengaluru United
7Trận đã đấu7
1T / 1H / 5BT / H / B4T / 2H / 1B
1.0TB bàn thắng/trận1.6
2.6TB bàn thủng/trận0.7
1.7/0.5TB bàn thắng nhà/khách2.0/0.5
0Trận sạch lưới2
3Trận không ghi bàn2
2-1/Thắng lớn nhất nhà/khách4-1/0-1
1Chuỗi thắng dài nhất2
DLWLLForm 5 trậnDDWWL
Chuỗi thua 4 trậnChuỗi trận hiện tạiChuỗi thắng 2 trận

PHONG ĐỘ 5 TRẬN GẦN NHẤT CỦA Myj-Gmsc Và Bengaluru United

Myj-Gmsc

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
02/05KháchSporting Goa2 – 1L
26/04KháchDelhi FC6 – 1L
21/04KháchSudeva1 – 0L
15/04KháchKarbi Anglong Morning Star FC4 – 0L
09/04NhàNEROCA2 – 1W

Bengaluru United

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
08/05NhàSporting Goa4 – 1W
03/05NhàDelhi FC3 – 1W
27/04KháchSudeva1 – 0L
21/04KháchKarbi Anglong Morning Star FC0 – 1W
15/04NhàNEROCA2 – 1W

LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU CỦA Myj-Gmsc Và Bengaluru United

CHẤN THƯƠNG / VẮNG MẶT CỦA Myj-Gmsc Và Bengaluru United

Myj-Gmsc

Không có vắng mặt được ghi nhận

Bengaluru United

Không có vắng mặt được ghi nhận

THẺ VÀNG / THẺ ĐỎ CỦA Myj-Gmsc Và Bengaluru United

Myj-Gmsc

Không có dữ liệu thẻ

Bengaluru United

Không có dữ liệu thẻ

VUA PHÁ LƯỚI CỦA Myj-Gmsc Và Bengaluru United

Myj-Gmsc

Không có dữ liệu

Bengaluru United

Không có dữ liệu

BÀI VIẾT LIÊN QUAN

 

Trận đấu giữa Myj-Gmsc và Bengaluru United trong khuôn khổ I-League – 2nd Division, vòng 9, diễn ra lúc 17:00 ngày 15/05/2026 trên sân nhà của Myj-Gmsc hứa hẹn là một cuộc đối đầu đầy kịch tính. Theo đánh giá của chúng tôi tại hoabinhfc.vn, Bengaluru United có khả năng giành chiến thắng với tỷ số 2-0 nhờ phong độ ổn định và hiệu suất ghi bàn vượt trội trong thời gian gần đây. Cùng phân tích chi tiết để hiểu rõ căn cứ của nhận định này.

Bối Cảnh Trận Đấu

Trận cầu giữa Myj-Gmsc và Bengaluru United sẽ diễn ra trên sân nhà của Myj-Gmsc, nơi họ kỳ vọng sẽ tận dụng được sự cổ vũ của khán giả để tạo nên bất ngờ. Đây là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng đấu thứ 9 của giải hạng Nhì I-League, một giải đấu mà cả hai đội đều đang nỗ lực để cải thiện vị trí trên bảng xếp hạng. Tính chất của trận đấu có thể xem là quan trọng với cả hai, đặc biệt là với đội chủ nhà Myj-Gmsc khi họ đang có chuỗi trận không tốt. Bengaluru United, với phong độ khả quan hơn, sẽ tìm cách duy trì đà chiến thắng để củng cố vị thế của mình. Lịch thi đấu gần đây cho thấy Bengaluru United đang có một chuỗi thắng ấn tượng, trong khi Myj-Gmsc lại đang trải qua giai đoạn khó khăn.

Phong Độ & Thống Kê Gần Đây

Myj-Gmsc – Phân Tích Chuyên Sâu

Trong 5 trận đấu gần nhất, Myj-Gmsc chỉ giành được duy nhất 1 chiến thắng và để thua tới 4 trận. Hiệu suất ghi bàn của họ khá thấp, trung bình chỉ đạt 1.0 bàn mỗi trận, và tệ hơn nữa là họ thủng lưới tới 2.6 bàn/trận. Đáng chú ý, Myj-Gmsc đã nhận chuỗi 4 trận thua liên tiếp. Phong độ trên sân khách của đội bóng này cũng không khả quan khi họ thua tới 5/7 trận đã đấu. Điểm yếu lớn nhất hiện tại của Myj-Gmsc nằm ở hàng phòng ngự lỏng lẻo và khả năng tấn công thiếu hiệu quả.

Bengaluru United – Phân Tích Chuyên Sâu

Ngược lại, Bengaluru United lại cho thấy một phong độ ấn tượng. Trong 5 trận gần nhất, họ thắng tới 4 trận và chỉ thua 1 trận. Hiệu suất tấn công của Bengaluru United vượt trội với trung bình 1.6 bàn thắng mỗi trận, đồng thời hàng phòng ngự của họ rất chắc chắn, chỉ để thủng lưới trung bình 0.7 bàn/trận. Đặc biệt, Bengaluru United có tới 2 trận giữ sạch lưới trong 5 trận gần đây. Họ cũng sở hữu khả năng ghi bàn ấn tượng trên sân nhà với trung bình 2.0 bàn/trận.

So Sánh Tương Quan Hai Đội

Dựa trên các thống kê gần đây, Bengaluru United rõ ràng đang có phong độ tốt hơn hẳn so với Myj-Gmsc. Đội khách vượt trội về cả khả năng tấn công lẫn phòng ngự. Myj-Gmsc đang gặp khủng hoảng về phong độ với chuỗi trận thua dài và hàng thủ yếu kém. Tỷ lệ bàn thắng/bàn thua cũng nghiêng hẳn về phía Bengaluru United. Dù chưa có nhiều dữ liệu về lịch sử đối đầu trực tiếp, nhưng dựa trên phong độ hiện tại, Bengaluru United có lợi thế tâm lý và chuyên môn rõ rệt.

Phân Tích Chiến Thuật & Lối Chơi

Sơ Đồ Chiến Thuật & Phong Cách Thi Đấu

Dữ liệu từ các trận đấu gần đây cho thấy Myj-Gmsc thường thi đấu với sơ đồ có xu hướng thiên về phòng ngự nhưng lại không đạt hiệu quả cao, thường xuyên phải nhận bàn thua. Lối chơi của họ thiếu sự gắn kết và gặp khó khăn trong việc tổ chức tấn công mạch lạc. Ngược lại, Bengaluru United có vẻ ưa chuộng lối chơi tấn công đa dạng và hiệu quả. Họ có khả năng kiểm soát bóng tốt và tổ chức các đợt phản công sắc bén, tận dụng tối đa các cơ hội có được.

Điểm Yếu Có Thể Bị Khai Thác

Điểm yếu lớn nhất và dễ nhận thấy nhất ở Myj-Gmsc là hàng phòng ngự. Họ thường để thủng lưới vào những thời điểm quan trọng của trận đấu, đặc biệt là trong các pha bóng cố định hoặc khi đối phương tổ chức tấn công nhanh. Việc thiếu sự ăn ý giữa các tuyến khiến cho họ dễ dàng để lộ ra những khoảng trống chết người. Bên phía Bengaluru United, mặc dù có phong độ cao, họ vẫn có thể bị khai thác nếu đối phương có thể tạo ra sức ép đủ lớn và tận dụng những sai lầm cá nhân. Tuy nhiên, với phong độ hiện tại, các điểm yếu này của Bengaluru United khó có thể bị Myj-Gmsc khai thác.

Lực Lượng & Ảnh Hưởng Thực Tế

Danh Sách Nhân Sự Đáng Chú Ý

Theo thông tin được cung cấp, cả Myj-Gmsc và Bengaluru United đều không ghi nhận trường hợp vắng mặt đáng chú ý nào do chấn thương hoặc thẻ phạt. Điều này có nghĩa là cả hai đội sẽ có được lực lượng mạnh nhất để bước vào trận đấu. Tuy nhiên, với Myj-Gmsc, dù có đầy đủ quân số, phong độ thi đấu thiếu thuyết phục của các cầu thủ trong thời gian gần đây là một vấn đề lớn. Đối với Bengaluru United, việc giữ chân được các trụ cột và có sự ổn định về nhân sự là một lợi thế quan trọng, giúp họ duy trì lối chơi hiệu quả và gắn kết.

Kịch Bản Diễn Biến Trận Đấu

Kịch bản 1 – Bengaluru United ghi bàn sớm (trước phút 30):
Nếu Bengaluru United ghi bàn trước trong hiệp 1, họ sẽ càng tự tin triển khai lối chơi tấn công. Myj-Gmsc sẽ buộc phải dâng cao để tìm bàn gỡ, điều này có thể tạo ra nhiều khoảng trống hơn ở hàng phòng ngự, tạo cơ hội cho Bengaluru United gia tăng cách biệt. Trận đấu nhiều khả năng sẽ kết thúc với chiến thắng cách biệt cho đội khách.

Kịch bản 2 – Myj-Gmsc bất ngờ dẫn trước:
Trong trường hợp Myj-Gmsc vượt lên dẫn trước, đặc biệt nếu họ tận dụng tốt một sai lầm của đối phương hoặc một khoảnh khắc xuất thần, thế trận có thể sẽ thay đổi. Tuy nhiên, với phong độ hiện tại, rất khó để Myj-Gmsc có thể duy trì lợi thế này trước sức ép tấn công của Bengaluru United. Đội khách sẽ dồn lên tấn công và có thể tìm bàn gỡ ngay trong hiệp 1 hoặc hiệp 2.

Kịch bản 3 – Bế tắc 0-0 đến phút 60:
Nếu trận đấu kéo dài đến phút 60 mà chưa có bàn thắng, đội nào sẽ bắt đầu mạo hiểm hơn? Bengaluru United, với khả năng tấn công vượt trội, có thể sẽ là đội chủ động tìm kiếm bàn thắng. Myj-Gmsc có thể sẽ cố gắng phòng ngự chặt chẽ để hy vọng vào một kết quả hòa hoặc một khoảnh khắc đột biến. Tuy nhiên, với sức ép liên tục, khả năng Myj-Gmsc bị thủng lưới trong giai đoạn này là rất cao.

Nhận Định & Dự Đoán Của Chuyên Gia

Tổng hợp lại các phân tích về phong độ, thống kê và lối chơi, có thể thấy Bengaluru United đang ở một vị thế vượt trội hoàn toàn so với Myj-Gmsc. Đội khách sở hữu hàng công mạnh mẽ và hàng thủ chắc chắn, trong khi Myj-Gmsc đang chìm trong khủng hoảng với chuỗi trận thua liên tiếp và hàng phòng ngự mong manh. Mặc dù bóng đá luôn tiềm ẩn bất ngờ, nhưng với những gì đã phân tích, khả năng Bengaluru United giành chiến thắng trong trận đấu này là rất cao. Họ có đủ khả năng để kiểm soát thế trận và chuyển hóa các cơ hội thành bàn thắng.


Tóm Tắt Dự Đoán Chuyên Gia:

  • Dự đoán cả trận:

    Tỷ số dự đoán: Myj-Gmsc 0 – 2 Bengaluru United
    Đội thắng: Bengaluru United
    Số bàn thắng cả trận: 2 bàn
    Số phạt góc cả trận: 8 phạt góc
    Số thẻ vàng cả trận: 3 thẻ
    Số thẻ đỏ cả trận: 0 thẻ

  • Dự đoán hiệp 1:

    Số bàn thắng hiệp 1: 1 bàn
    Số phạt góc hiệp 1: 4 phạt góc
    Số thẻ vàng hiệp 1: 1 thẻ
    Số thẻ đỏ hiệp 1: 0 thẻ

  • Dự đoán hiệp 2:

    Số bàn thắng hiệp 2: 1 bàn
    Số phạt góc hiệp 2: 4 phạt góc
    Số thẻ vàng hiệp 2: 2 thẻ
    Số thẻ đỏ hiệp 2: 0 thẻ


Trên đây là toàn bộ nhận định Myj-Gmsc vs Bengaluru United dựa trên phân tích dữ liệu và chiến thuật chuyên sâu. Dù bóng đá luôn có những bất ngờ, mọi nhận định đều được xây dựng trên căn cứ logic và dữ liệu thực tế. Hãy theo dõi thêm các bài phân tích chuyên sâu khác tại hoabinhfc.vn để không bỏ lỡ bất kỳ trận đấu quan trọng nào.


Cập Nhật Lúc Tháng 5 13, 2026 by Pastaparadise

Để lại một bình luận

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *