Chuyên Gia Nhận Định MWOS vs Scotland Mabvuku 20:00 ngày 25/04

THÔNG TIN TRẬN ĐẤU MWOS Và Scotland Mabvuku

MWOS
MWOS
20:0025/04/2026VSScotland Mabvuku
Scotland Mabvuku
Zimbabwe — Premier Soccer League | Regular Season – 9

THỐNG KÊ MÙA GIẢI CỦA MWOS Và Scotland Mabvuku

MWOSChỉ sốScotland Mabvuku
8Trận đã đấu7
3T / 4H / 1BT / H / B3T / 4H / 0B
1.0TB bàn thắng/trận1.4
0.8TB bàn thủng/trận0.4
1.3/0.8TB bàn thắng nhà/khách1.3/1.5
3Trận sạch lưới5
3Trận không ghi bàn3
2-1/1-2Thắng lớn nhất nhà/khách3-0/0-3
2Chuỗi thắng dài nhất3
DDDWLForm 5 trậnDDWWW
Chuỗi hòa 1 trậnChuỗi trận hiện tạiChuỗi hòa 2 trận

PHONG ĐỘ 5 TRẬN GẦN NHẤT CỦA MWOS Và Scotland Mabvuku

MWOS

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
19/04KháchPlatinum2 – 2D
13/04NhàSimba Bhora1 – 0W
06/04KháchAgama1 – 2W
02/04KháchDynamos1 – 0L
22/03NhàBulawayo Chiefs2 – 1W

Scotland Mabvuku

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
11/04KháchBulawayo Chiefs0 – 0D
06/04NhàHighlanders0 – 0D
02/04KháchTelOne2 – 3W
22/03NhàHunters3 – 0W
19/03KháchManica Diamonds0 – 3W

LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU CỦA MWOS Và Scotland Mabvuku

1
MWOS
0
Hòa
1
Scotland Mabvuku
NgàyĐội nhàTỷ sốĐội kháchGiải
18/10/2025Scotland Mabvuku1 – 0MWOSPremier Soccer League
31/05/2025MWOS1 – 0Scotland MabvukuPremier Soccer League

CHẤN THƯƠNG / VẮNG MẶT CỦA MWOS Và Scotland Mabvuku

MWOS

Không có vắng mặt được ghi nhận

Scotland Mabvuku

Không có vắng mặt được ghi nhận

THẺ VÀNG / THẺ ĐỎ CỦA MWOS Và Scotland Mabvuku

MWOS

Không có dữ liệu thẻ

Scotland Mabvuku

Không có dữ liệu thẻ

VUA PHÁ LƯỚI CỦA MWOS Và Scotland Mabvuku

MWOS

Không có dữ liệu

Scotland Mabvuku

Không có dữ liệu

BÀI VIẾT LIÊN QUAN

 

Trận đấu giữa MWOS và Scotland Mabvuku, thuộc khuôn khổ vòng đấu thứ 9 của giải Premier Soccer League Zimbabwe, sẽ diễn ra vào lúc 20:00 ngày 25/04/2026. Đây là một cuộc chạm trán hứa hẹn nhiều kịch tính khi cả hai đội đều đang nỗ lực cải thiện vị trí trên bảng xếp hạng. MWOS, với lợi thế sân nhà, có cơ hội để giành trọn 3 điểm, trong khi Scotland Mabvuku với phong độ ấn tượng gần đây cũng không dễ dàng để bị đánh bại.

Tổng Quan Hai Đội Bóng

MWOS: Khát Vọng Vươn Lên

MWOS đang có một mùa giải tương đối ổn định tại Premier Soccer League. Sau 8 vòng đấu, đội chủ nhà đã giành được 3 chiến thắng, 4 trận hòa và chỉ để thua 1 trận. Họ ghi trung bình 1.0 bàn mỗi trận và để thủng lưới 0.8 bàn/trận. Phong độ 5 trận gần nhất cho thấy MWOS đang có sự khởi sắc với 3 chiến thắng và 1 trận hòa, xen kẽ là 1 thất bại. Đội bóng này có vẻ chơi tốt hơn khi thi đấu trên sân nhà, nơi họ có thành tích khá ấn tượng.

Scotland Mabvuku: Sự Bền Bỉ Đáng Kinh Ngạc

Scotland Mabvuku lại cho thấy một bộ mặt khác biệt hoàn toàn. Dù đã thi đấu 7 trận, họ chưa phải nhận bất kỳ thất bại nào, với 3 chiến thắng và 4 trận hòa. Tuy nhiên, điều đáng chú ý là Scotland Mabvuku lại là đội có hiệu suất ghi bàn cao hơn với trung bình 1.4 bàn/trận, trong khi hàng thủ của họ chỉ để thủng lưới 0.4 bàn/trận, một con số rất ấn tượng. Phong độ 5 trận gần nhất của Scotland Mabvuku cũng rất đáng nể với 3 chiến thắng liên tiếp và 2 trận hòa. Chuỗi trận bất bại của họ đang là một lời cảnh báo cho bất kỳ đối thủ nào.

Phân Tích Phong Độ và Lịch Sử Đối Đầu

Phong độ 5 trận gần nhất:

  • MWOS: Hòa 2-2 (sân khách vs Platinum), Thắng 1-0 (sân nhà vs Simba Bhora), Thắng 2-1 (sân khách vs Agama), Thua 1-0 (sân khách vs Dynamos), Thắng 2-1 (sân nhà vs Bulawayo Chiefs).
  • Scotland Mabvuku: Hòa 0-0 (sân khách vs Bulawayo Chiefs), Hòa 0-0 (sân nhà vs Highlanders), Thắng 2-3 (sân khách vs TelOne), Thắng 3-0 (sân nhà vs Hunters), Thắng 0-3 (sân khách vs Manica Diamonds).

Lịch sử đối đầu giữa hai đội trong quá khứ cho thấy sự cân bằng nhất định. Trong 2 lần gặp nhau tại Premier Soccer League, mỗi đội đã có 1 chiến thắng. Scotland Mabvuku thắng 1-0 trên sân nhà vào tháng 10/2025, và MWOS thắng 1-0 trên sân nhà vào tháng 05/2025. Điều này cho thấy lợi thế sân nhà có thể đóng vai trò quan trọng trong các cuộc đối đầu này.

Đánh Giá Chiến Thuật và Lực Lượng

Chiến thuật: MWOS thường có xu hướng chơi thận trọng hơn khi đối đầu với các đội bóng có hàng công mạnh. Họ có thể sẽ ưu tiên kiểm soát bóng ở khu vực giữa sân và tìm kiếm cơ hội từ những pha phản công nhanh hoặc tình huống cố định. Ngược lại, Scotland Mabvuku với lối chơi tấn công đa dạng và hiệu quả, có thể sẽ chủ động áp đặt thế trận, gây sức ép lên hàng thủ của MWOS ngay từ đầu trận.

Lực lượng: Cả MWOS và Scotland Mabvuku đều không ghi nhận trường hợp vắng mặt đáng kể nào do chấn thương hoặc thẻ phạt. Điều này có nghĩa là các huấn luyện viên sẽ có trong tay đội hình mạnh nhất, cho phép họ triển khai lối chơi đã định sẵn mà không gặp bất kỳ trở ngại nào về nhân sự.

Dự Đoán Kết Quả

Trận đấu này được dự đoán sẽ diễn ra căng thẳng và kịch tính. MWOS với lợi thế sân nhà và sự cổ vũ của khán giả sẽ tìm cách giành chiến thắng để cải thiện vị trí. Tuy nhiên, Scotland Mabvuku với chuỗi trận bất bại ấn tượng và hàng thủ chắc chắn, hoàn toàn có khả năng gây khó khăn cho đội chủ nhà. Khả năng cao trận đấu sẽ có ít bàn thắng và có thể kết thúc với tỷ số hòa hoặc một chiến thắng sát nút cho đội có khả năng tận dụng cơ hội tốt hơn.

Dựa trên phân tích phong độ và lịch sử đối đầu, Scotland Mabvuku đang cho thấy sự ổn định đáng kinh ngạc với chuỗi trận bất bại và hàng thủ vững chắc. Mặc dù MWOS có lợi thế sân nhà, nhưng khả năng Scotland Mabvuku không thua trong trận đấu này là rất cao.

  • Dự Đoán Cả Trận:

    Dự đoán tỷ số: MWOS 1-1 Scotland Mabvuku
    Hòa
    Số bàn thắng cả trận: 2 bàn
    Số phạt góc cả trận: 8 phạt góc
    Số thẻ vàng cả trận: 3 thẻ
    Số thẻ đỏ cả trận: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 1:

    Số bàn thắng hiệp 1: 0 bàn
    Số phạt góc hiệp 1: 3 phạt góc
    số thẻ vàng hiệp 1: 1 thẻ
    số thẻ đỏ hiêp 1: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 2:

    số thẻ đỏ hiệp 2: 0 thẻ
    số thẻ vàng hiệp 2: 2 thẻ
    Số bàn thắng hiệp 2: 2 bàn
    số phạt góc hiệp 2: 5 phạt góc

Cập Nhật Lúc Tháng 4 21, 2026 by Pastaparadise

Để lại một bình luận

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *