Chuyên Gia Nhận Định Jahn Regensburg U19 vs Eintracht Frankf U19 16:00 ngày 25/04

THÔNG TIN TRẬN ĐẤU Jahn Regensburg U19 Và Eintracht Frankf U19

Jahn Regensburg U19
Jahn Regensburg U19
16:0025/04/2026VSEintracht Frankf U19
Eintracht Frankf U19
Germany — U19 Bundesliga | Regular Season – 10

THỐNG KÊ MÙA GIẢI CỦA Jahn Regensburg U19 Và Eintracht Frankf U19

Jahn Regensburg U19Chỉ sốEintracht Frankf U19
20Trận đã đấu20
5T / 4H / 11BT / H / B9T / 3H / 8B
1.8TB bàn thắng/trận2.3
2.1TB bàn thủng/trận2.2
2.1/1.4TB bàn thắng nhà/khách2.2/2.3
2Trận sạch lưới4
3Trận không ghi bàn4
5-1/1-3Thắng lớn nhất nhà/khách7-2/0-4
2Chuỗi thắng dài nhất4
LWLDLForm 5 trậnLWWWW
Chuỗi thua 1 trậnChuỗi trận hiện tạiChuỗi thua 1 trận

PHONG ĐỘ 5 TRẬN GẦN NHẤT CỦA Jahn Regensburg U19 Và Eintracht Frankf U19

Jahn Regensburg U19

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
12/04KháchKarlsruher SC U193 – 2L
28/03Khách1860 München U191 – 1D
14/03NhàFreiburg U193 – 1W
08/03KháchSGV Freiberg Fussball U193 – 1L
01/03NhàRot-Weiß Walldorf U192 – 3L

Eintracht Frankf U19

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
18/04NhàKarlsruher SC U190 – 1L
11/04KháchSGV Freiberg Fussball U191 – 3W
28/03KháchFreiburg U192 – 0L
14/03NhàRot-Weiß Walldorf U192 – 2D
28/02Khách1860 München U196 – 3L

LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU CỦA Jahn Regensburg U19 Và Eintracht Frankf U19

1
Jahn Regensburg U19
0
Hòa
2
Eintracht Frankf U19
NgàyĐội nhàTỷ sốĐội kháchGiải
21/02/2026Eintracht Frankf U193 – 0Jahn Regensburg U19U19 Bundesliga
22/11/2025Eintracht Frankf U191 – 3Jahn Regensburg U19U19 Bundesliga
30/08/2025Jahn Regensburg U193 – 5Eintracht Frankf U19U19 Bundesliga

CHẤN THƯƠNG / VẮNG MẶT CỦA Jahn Regensburg U19 Và Eintracht Frankf U19

Jahn Regensburg U19

Không có vắng mặt được ghi nhận

Eintracht Frankf U19

Không có vắng mặt được ghi nhận

THẺ VÀNG / THẺ ĐỎ CỦA Jahn Regensburg U19 Và Eintracht Frankf U19

Jahn Regensburg U19

Không có dữ liệu thẻ

Eintracht Frankf U19

Không có dữ liệu thẻ

VUA PHÁ LƯỚI CỦA Jahn Regensburg U19 Và Eintracht Frankf U19

Jahn Regensburg U19

Không có dữ liệu

Eintracht Frankf U19

Không có dữ liệu

BÀI VIẾT LIÊN QUAN

 

Trận đấu giữa Jahn Regensburg U19 và Eintracht Frankfurt U19 sắp tới hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu đầy kịch tính trong khuôn khổ giải U19 Bundesliga. Với Jahn Regensburg U19 đang nỗ lực cải thiện phong độ và Eintracht Frankfurt U19 với chuỗi trận ấn tượng, người hâm mộ có thể kỳ vọng vào một màn trình diễn hấp dẫn. Bài viết này sẽ đi sâu vào phân tích, đưa ra nhận định và dự đoán kết quả cho trận cầu tâm điểm này.

Phân tích phong độ và lịch sử đối đầu

Jahn Regensburg U19 đang trải qua giai đoạn khó khăn khi chỉ giành được 2 chiến thắng trong 5 trận gần nhất, còn lại là 3 trận thua. Phong độ gần đây cho thấy họ gặp vấn đề trong việc duy trì sự ổn định, đặc biệt là ở hàng phòng ngự khi để thủng lưới tới 2.1 bàn/trận trung bình. Chuỗi 1 trận thua liên tiếp càng làm tăng thêm áp lực cho đội chủ nhà.

Trong khi đó, Eintracht Frankfurt U19 lại đang thể hiện một bộ mặt hoàn toàn trái ngược. Họ bất bại trong 5 trận gần nhất với 4 chiến thắng và 1 trận hòa, thể hiện sức mạnh và sự hiệu quả trong lối chơi. Với hiệu suất ghi bàn ấn tượng 2.3 bàn/trận, họ cho thấy khả năng tấn công sắc bén. Chuỗi 1 trận thua là một vết gợn nhỏ nhưng không làm lu mờ đi phong độ cao của đội khách.

Lịch sử đối đầu giữa hai đội nghiêng về Eintracht Frankfurt U19 với 2 chiến thắng trong 3 lần chạm trán gần nhất. Trận thua duy nhất của Jahn Regensburg U19 trước Eintracht Frankfurt U19 diễn ra vào tháng 8 năm 2025 với tỷ số cách biệt 3-5, cho thấy sự chênh lệch về trình độ. Tuy nhiên, với lợi thế sân nhà, Jahn Regensburg U19 hy vọng sẽ tạo nên bất ngờ.

Đánh giá chung về hai đội

Jahn Regensburg U19 đang đối mặt với nhiều thử thách. Dù có lợi thế sân nhà, phong độ gần đây và lịch sử đối đầu không ủng hộ họ. Đội bóng cần cải thiện đáng kể khả năng phòng ngự và tận dụng tốt hơn các cơ hội ghi bàn để có thể cạnh tranh.

Eintracht Frankfurt U19 đang cho thấy mình là một ứng cử viên nặng ký cho ngôi vô địch. Lối chơi tấn công hiệu quả, hàng thủ chắc chắn và tinh thần thi đấu cao là những điểm mạnh giúp họ tự tin hành quân đến sân của Jahn Regensburg U19. Kinh nghiệm từ các trận đấu trước đó cũng là một yếu tố quan trọng.

Nhận định về trận đấu

Trận đấu này được dự đoán sẽ diễn ra với thế trận đôi công hấp dẫn. Eintracht Frankfurt U19 với phong độ cao hơn và lịch sử đối đầu thuận lợi khả năng sẽ là đội nắm giữ thế chủ động. Tuy nhiên, Jahn Regensburg U19 không phải là đối thủ dễ bị bắt nạt, đặc biệt khi họ được chơi trên sân nhà và đang rất khát điểm để cải thiện vị trí trên bảng xếp hạng.

Kịch bản trận đấu

  • Nếu Jahn Regensburg U19 ghi bàn sớm: Điều này có thể tạo ra sự hưng phấn cho đội chủ nhà và buộc Eintracht Frankfurt U19 phải đẩy cao đội hình tấn công, từ đó tạo ra nhiều khoảng trống hơn cho các pha phản công.
  • Nếu Eintracht Frankfurt U19 dẫn trước: Đội khách có thể sẽ chơi chậm lại, kiểm soát bóng tốt hơn và tìm kiếm cơ hội kết liễu trận đấu. Jahn Regensburg U19 sẽ phải đối mặt với áp lực lớn hơn trong việc tìm kiếm bàn gỡ.
  • Nếu tỷ số hòa kéo dài đến giữa hiệp 2: Trận đấu có thể trở nên căng thẳng hơn với những pha tranh chấp quyết liệt. Cả hai đội sẽ cố gắng tận dụng mọi cơ hội để ghi bàn quyết định, hoặc sẵn sàng chấp nhận chia điểm nếu không thể tìm thấy đường vào khung thành đối phương.

Dự đoán kết quả

Dựa trên phân tích về phong độ, lịch sử đối đầu và lối chơi, Eintracht Frankfurt U19 được đánh giá có khả năng giành chiến thắng cao hơn. Tuy nhiên, Jahn Regensburg U19 hoàn toàn có thể gây khó khăn và không dễ dàng để đối thủ ra về với 3 điểm trọn vẹn.

  • Dự Đoán Cả Trận:

    Dự đoán tỷ số: Jahn Regensburg U19 1-2 Eintracht Frankfurt U19
    Eintracht Frankfurt U19 thắng
    Số bàn thắng cả trận: 3 bàn
    Số phạt góc cả trận: 9 phạt góc
    Số thẻ vàng cả trận: 4 thẻ
    Số thẻ đỏ cả trận: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 1:

    Số bàn thắng hiệp 1: 1 bàn
    Số phạt góc hiệp 1: 4 phạt góc
    số thẻ vàng hiệp 1: 2 thẻ
    số thẻ đỏ hiêp 1: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 2:

    số thẻ đỏ hiệp 2: 0 thẻ
    số thẻ vàng hiệp 2: 2 thẻ
    Số bàn thắng hiệp 2: 2 bàn
    số phạt góc hiệp 2: 5 phạt góc

Cập Nhật Lúc Tháng 4 23, 2026 by Pastaparadise

Để lại một bình luận

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *