Chuyên Gia Nhận Định Jadran KS vs Val Kaštel Stari 22:00 ngày 22/04

THÔNG TIN TRẬN ĐẤU Jadran KS Và Val Kaštel Stari

Jadran KS
Jadran KS
22:0022/04/2026VSVal Kaštel Stari
Val Kaštel Stari
Croatia — Third NL – Jug | South – 24 | Igralište Zmijski, Kaštel Sućurac

THỐNG KÊ MÙA GIẢI CỦA Jadran KS Và Val Kaštel Stari

Jadran KSChỉ sốVal Kaštel Stari
23Trận đã đấu23
8T / 4H / 11BT / H / B8T / 3H / 12B
1.3TB bàn thắng/trận1.4
1.8TB bàn thủng/trận1.8
1.9/0.8TB bàn thắng nhà/khách1.6/1.2
5Trận sạch lưới2
9Trận không ghi bàn3
4-1/0-2Thắng lớn nhất nhà/khách3-1/2-3
2Chuỗi thắng dài nhất2
LWDWDForm 5 trậnLWLWW
Chuỗi thua 3 trậnChuỗi trận hiện tạiChuỗi thua 4 trận

PHONG ĐỘ 5 TRẬN GẦN NHẤT CỦA Jadran KS Và Val Kaštel Stari

Jadran KS

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
18/04KháchHNK Zadar4 – 0L
11/04NhàOmiš0 – 2L
04/04KháchPrimorac Biograd5 – 0L
28/03NhàNeretvanac Opuzen3 – 0W
21/03KháchJunak2 – 0L

Val Kaštel Stari

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
18/04NhàGOŠK Kaštel Gomilica1 – 2L
11/04KháchHrvatski vitez5 – 2L
04/04NhàSloga Mravince1 – 2L
29/03KháchKamen Ivanbegovina2 – 1L
21/03NhàVodice2 – 1W

LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU CỦA Jadran KS Và Val Kaštel Stari

1
Jadran KS
0
Hòa
0
Val Kaštel Stari
NgàyĐội nhàTỷ sốĐội kháchGiải
18/10/2025Val Kaštel Stari0 – 2Jadran KSThird NL – Jug

CHẤN THƯƠNG / VẮNG MẶT CỦA Jadran KS Và Val Kaštel Stari

Jadran KS

Không có vắng mặt được ghi nhận

Val Kaštel Stari

Không có vắng mặt được ghi nhận

THẺ VÀNG / THẺ ĐỎ CỦA Jadran KS Và Val Kaštel Stari

Jadran KS

Không có dữ liệu thẻ

Val Kaštel Stari

Không có dữ liệu thẻ

VUA PHÁ LƯỚI CỦA Jadran KS Và Val Kaštel Stari

Jadran KS

Không có dữ liệu

Val Kaštel Stari

Không có dữ liệu

BÀI VIẾT LIÊN QUAN

 

Trận cầu tâm điểm của giải Third NL – Jug, Croatia mùa giải 2025/2026 sẽ chứng kiến màn đọ sức giữa Jadran KS và Val Kaštel Stari vào lúc 22:00 ngày 22/04. Cả hai đội đều đang khát khao giành chiến thắng để cải thiện vị trí trên bảng xếp hạng, hứa hẹn một cuộc đối đầu đầy kịch tính và hấp dẫn. Bài viết này sẽ đi sâu vào phân tích phong độ, chiến thuật và lực lượng của hai đội để đưa ra những nhận định chuyên sâu nhất.

Phân tích phong độ và lịch sử đối đầu

Jadran KS đang trải qua một giai đoạn khó khăn với chuỗi 3 trận thua liên tiếp, bao gồm cả hai thất bại nặng nề trước HNK Zadar (0-4) và Primorac Biograd (0-5). Tuy nhiên, trước đó, họ đã có những tín hiệu tích cực với 2 chiến thắng. Phong độ sân nhà của Jadran KS khá thất thường, với 2 trận thua gần đây trước Omiš (0-2) và Neretvanac Opuzen (3-0). Nhìn chung, đội chủ nhà đang thể hiện sự bất ổn trong lối chơi và cần phải cải thiện nhanh chóng nếu muốn tạo lợi thế trước Val Kaštel Stari.

Bên phía đối diện, Val Kaštel Stari cũng không khá hơn là bao khi họ vừa trải qua chuỗi 4 trận thua liên tiếp. Hai thất bại gần đây nhất là trước GOŠK Kaštel Gomilica (1-2) và Hrvatski vitez (2-5). Phong độ sân nhà của Val Kaštel Stari cũng không mấy ấn tượng khi để thua 2 trận gần đây nhất trước Sloga Mravince (1-2) và Vodice (2-1). Tuy nhiên, họ đã có được 1 chiến thắng trước đó.

Lịch sử đối đầu giữa hai đội cho thấy sự cân bằng nhất định. Trong lần gặp nhau duy nhất vào ngày 18/10/2025, Jadran KS đã giành chiến thắng 2-0 trên sân khách. Điều này có thể mang lại chút lợi thế tâm lý cho Jadran KS, nhưng phong độ hiện tại của cả hai đội đều đang rất tệ, khiến kết quả trận đấu trở nên khó đoán.

Đánh giá chiến thuật và lối chơi

Jadran KS dường như đang gặp khó khăn trong việc triển khai lối chơi một cách hiệu quả. Họ có xu hướng chơi tấn công nhưng hiệu suất ghi bàn lại không cao, với trung bình chỉ 1.3 bàn/trận. Hàng thủ của đội bóng này cũng khá mong manh khi để thủng lưới trung bình 1.8 bàn/trận. Jadran KS cần khắc phục những sai lầm trong phòng ngự và cải thiện khả năng dứt điểm để có thể tạo ra sự khác biệt.

Val Kaštel Stari có chỉ số tấn công nhỉnh hơn một chút với 1.4 bàn/trận, tuy nhiên, hàng thủ của họ còn tệ hơn Jadran KS khi để thủng lưới trung bình tới 1.8 bàn/trận. Lối chơi của Val Kaštel Stari cũng cho thấy sự thiếu ổn định, với chuỗi trận thua liên tiếp. Họ cần tìm lại sự chắc chắn trong phòng ngự và phát huy tối đa khả năng tấn công để hy vọng giành điểm.

Trong bối cảnh cả hai đội đều đang gặp vấn đề về phong độ, trận đấu có thể sẽ diễn ra với thế trận cân bằng, ít bàn thắng. Tuy nhiên, yếu tố sân nhà có thể sẽ mang lại lợi thế nhỏ cho Jadran KS. Cả hai đội đều cần thể hiện sự quyết tâm cao độ và chiến thuật hợp lý để vượt qua giai đoạn khó khăn này.

Thông tin lực lượng và những yếu tố ảnh hưởng

Theo thông tin được cung cấp, cả Jadran KS và Val Kaštel Stari đều không ghi nhận trường hợp vắng mặt đáng tiếc nào do chấn thương hoặc án treo giò. Đây là một lợi thế lớn cho cả hai đội, giúp họ có được đội hình mạnh nhất để bước vào trận đấu quan trọng này.

Tuy nhiên, vấn đề về thẻ phạt có thể sẽ ảnh hưởng đến một số cầu thủ. Dữ liệu về thẻ phạt của cả hai đội đều chưa được ghi nhận, điều này khiến việc đánh giá rủi ro trở nên khó khăn hơn. Các huấn luyện viên cần chỉ đạo các cầu thủ giữ kỷ luật trên sân để tránh những chiếc thẻ không đáng có, đặc biệt là trong một trận đấu có tính cạnh tranh cao.

Tình hình vua phá lưới của cả hai đội cũng chưa có dữ liệu cụ thể. Điều này cho thấy sự phân tán trong khâu ghi bàn, hoặc các chân sút chủ lực chưa thực sự bùng nổ. Trận đấu tới sẽ là cơ hội để các cầu thủ tấn công chứng tỏ khả năng của mình và mang về những bàn thắng quan trọng cho đội bóng.

Dự đoán kết quả trận đấu

Dựa trên những phân tích về phong độ, lịch sử đối đầu và chiến thuật, trận đấu giữa Jadran KS và Val Kaštel Stari được dự đoán sẽ diễn ra kịch tính và cân bằng. Mặc dù cả hai đội đều đang có phong độ không tốt, Jadran KS với lợi thế sân nhà và lịch sử đối đầu thuận lợi hơn có thể sẽ nhỉnh hơn một chút. Tuy nhiên, Val Kaštel Stari cũng hoàn toàn có khả năng tạo bất ngờ nếu họ chơi đúng sức.

  • Dự Đoán Cả Trận:

    Dự đoán tỷ số: Jadran KS 1-1 Val Kaštel Stari
    Hòa
    Số bàn thắng cả trận: 2 bàn
    Số phạt góc cả trận: 9 phạt góc
    Số thẻ vàng cả trận: 4 thẻ
    Số thẻ đỏ cả trận: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 1:

    Số bàn thắng hiệp 1: 0 bàn
    Số phạt góc hiệp 1: 4 phạt góc
    Số thẻ vàng hiệp 1: 2 thẻ
    Số thẻ đỏ hiệp 1: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 2:

    Số bàn thắng hiệp 2: 2 bàn
    Số phạt góc hiệp 2: 5 phạt góc
    Số thẻ vàng hiệp 2: 2 thẻ
    Số thẻ đỏ hiệp 2: 0 thẻ

Cập Nhật Lúc Tháng 4 20, 2026 by Pastaparadise

Để lại một bình luận

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *