THÔNG TIN TRẬN ĐẤU Guingamp II Và Laval II | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||
THỐNG KÊ MÙA GIẢI CỦA Guingamp II Và Laval II | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Xem Bảng Xếp Hạng National 3 – Group C – Pháp Mùa Giải 2025/2026 ![]() | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||
PHONG ĐỘ 5 TRẬN GẦN NHẤT CỦA Guingamp II Và Laval II | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Guingamp II
| Laval II
| ||||||||||||||||||||||||||||||||||||
LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU CỦA Guingamp II Và Laval II | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||
CHẤN THƯƠNG / VẮNG MẶT CỦA Guingamp II Và Laval II | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Guingamp II Không có vắng mặt được ghi nhận | Laval II Không có vắng mặt được ghi nhận | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||
THẺ VÀNG / THẺ ĐỎ CỦA Guingamp II Và Laval II | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Guingamp II Không có dữ liệu thẻ | Laval II Không có dữ liệu thẻ | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||
VUA PHÁ LƯỚI CỦA Guingamp II Và Laval II | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Guingamp II Không có dữ liệu | Laval II Không có dữ liệu | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||
BÀI VIẾT LIÊN QUAN | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Trận đấu tâm điểm của vòng 24 National 3 – Group C sẽ diễn ra vào lúc 23:00 ngày 25/04 giữa Guingamp II và Laval II. Cả hai đội đang có những mục tiêu riêng ở giai đoạn cuối mùa giải và hứa hẹn sẽ cống hiến một trận cầu kịch tính. Guingamp II, với lợi thế sân nhà, sẽ quyết tâm giành trọn 3 điểm để cải thiện vị trí trên bảng xếp hạng. Trong khi đó, Laval II cũng không giấu tham vọng giành chiến thắng để củng cố vị trí và tạo đà cho những vòng đấu tiếp theo.
Phân tích phong độ và lực lượng
Guingamp II đang trải qua giai đoạn không mấy thuận lợi khi để thua 2 trận liên tiếp gần đây, bao gồm cả thất bại trên sân nhà trước Brest II. Chuỗi trận kém thuyết phục này khiến họ tụt xuống vị trí thứ 8 trên bảng xếp hạng với 8 chiến thắng, 3 trận hòa và 8 trận thua sau 19 vòng đấu. Trung bình mỗi trận, Guingamp II ghi được 1.2 bàn và để thủng lưới 1.2 bàn. Hiệu suất ghi bàn trên sân nhà là 1.1 bàn/trận, còn sân khách là 1.3 bàn/trận. Dù vậy, với điểm tựa sân nhà Stade Centre Formation EAG 1, Pabu, Guingamp II được kỳ vọng sẽ thi đấu khởi sắc hơn.
Bên phía đối diện, Laval II cũng không có phong độ quá ấn tượng khi chỉ thắng 1 trong 5 trận gần nhất, để thua 3 trận và hòa 1 trận. Họ hiện đang đứng thứ 10 trên bảng xếp hạng với 6 chiến thắng, 2 trận hòa và 10 trận thua sau 18 vòng đấu. Laval II có hiệu suất ghi bàn trung bình 1.1 bàn/trận và để thủng lưới 1.2 bàn/trận. Thành tích sân khách của họ là 1.0 bàn/trận và thủng lưới 1.3 bàn/trận. Dù phong độ không cao, Laval II lại có thành tích đối đầu tốt hơn Guingamp II khi thắng 1 và hòa 0 trong 1 lần gặp nhau gần nhất.
Về lực lượng, cả Guingamp II và Laval II đều không ghi nhận trường hợp vắng mặt đáng tiếc nào do chấn thương hay thẻ phạt, cũng như không có dữ liệu về thẻ vàng, thẻ đỏ hay vua phá lưới. Điều này có nghĩa là cả hai đội sẽ ra sân với đội hình mạnh nhất có thể.
Phân tích chiến thuật và lối chơi
Guingamp II, với lối chơi thường thiên về kiểm soát bóng và tấn công biên, sẽ cần cải thiện khả năng dứt điểm để chuyển hóa cơ hội thành bàn thắng. Sân nhà Stade Centre Formation EAG 1, Pabu là nơi họ thường thể hiện tốt hơn. Tuy nhiên, việc để thua 2 trận liên tiếp cho thấy hàng phòng ngự cần phải chơi tập trung hơn để tránh những sai lầm đáng tiếc.
Laval II có xu hướng chơi phòng ngự phản công, tận dụng tốc độ của các cầu thủ tấn công để gây đột biến. Tuy nhiên, hiệu suất ghi bàn không cao và hàng thủ thi đấu thiếu chắc chắn là những điểm yếu mà Guingamp II có thể khai thác. Lịch sử đối đầu nghiêng về Laval II, nhưng phong độ gần đây lại không ủng hộ họ.
Nhận định và dự đoán kết quả
Dựa trên phân tích về phong độ, lực lượng và lịch sử đối đầu, trận đấu giữa Guingamp II và Laval II được dự đoán sẽ diễn ra cân bằng và kịch tính. Guingamp II với lợi thế sân nhà và quyết tâm giành chiến thắng để cải thiện thứ hạng được đánh giá nhỉnh hơn một chút. Tuy nhiên, Laval II với tinh thần quyết tâm và lịch sử đối đầu thuận lợi hoàn toàn có thể tạo nên bất ngờ.
Trận đấu này có thể sẽ chứng kiến ít bàn thắng được ghi, khi cả hai đội đều có những vấn đề trong khâu dứt điểm và phòng ngự. Khả năng cao trận đấu sẽ kết thúc với tỷ số sít sao.
- Dự Đoán Cả Trận:
Dự đoán tỷ số: Guingamp II 1-0 Laval II
Guingamp II thắng
Số bàn thắng cả trận: 1 bàn
Số phạt góc cả trận: 8 phạt góc
Số thẻ vàng cả trận: 3 thẻ
Số thẻ đỏ cả trận: 0 thẻ - Dự Đoán Hiệp 1:
Số bàn thắng hiệp 1: 0 bàn
Số phạt góc hiệp 1: 4 phạt góc
số thẻ vàng hiệp 1: 1 thẻ
số thẻ đỏ hiêp 1: 0 thẻ - Dự Đoán Hiệp 2:
số thẻ đỏ hiệp 2: 0 thẻ
số thẻ vàng hiệp 2: 2 thẻ
Số bàn thắng hiệp 2: 1 bàn
số phạt góc hiệp 2: 4 phạt góc
Cập Nhật Lúc Tháng 4 21, 2026 by Pastaparadise


