Chuyên Gia Nhận Định Gainare Tottori vs Roasso Kumamoto 12:00 ngày 25/04

THÔNG TIN TRẬN ĐẤU Gainare Tottori Và Roasso Kumamoto

Gainare Tottori
Gainare Tottori
12:0025/04/2026VSRoasso Kumamoto
Roasso Kumamoto
Japan — J2/J3 League | Regular Season – 12 | Axis Bird Stadium, Tottori

THỐNG KÊ MÙA GIẢI CỦA Gainare Tottori Và Roasso Kumamoto

Gainare TottoriChỉ sốRoasso Kumamoto
10Trận đã đấu11
4T / 0H / 6BT / H / B4T / 0H / 7B
0.8TB bàn thắng/trận1.0
1.3TB bàn thủng/trận1.5
0.3/1.2TB bàn thắng nhà/khách1.3/0.5
3Trận sạch lưới1
4Trận không ghi bàn6
1-0/1-3Thắng lớn nhất nhà/khách4-1/0-1
3Chuỗi thắng dài nhất2
WLLWWForm 5 trậnWLWWL
Chuỗi thua 3 trậnChuỗi trận hiện tạiChuỗi thua 2 trận

PHONG ĐỘ 5 TRẬN GẦN NHẤT CỦA Gainare Tottori Và Roasso Kumamoto

Gainare Tottori

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
19/04NhàTegevajaro Miyazaki0 – 1L
12/04KháchKagoshima United3 – 1L
29/03NhàSagan Tosu0 – 2L
22/03NhàKagoshima United0 – 0D
15/03KháchRoasso Kumamoto0 – 1W

Roasso Kumamoto

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
19/04NhàSagan Tosu0 – 2L
12/04NhàTegevajaro Miyazaki0 – 5L
04/04KháchFC Ryukyu0 – 1W
29/03NhàKagoshima United0 – 1L
21/03KháchTegevajaro Miyazaki1 – 0L

LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU CỦA Gainare Tottori Và Roasso Kumamoto

3
Gainare Tottori
2
Hòa
3
Roasso Kumamoto
NgàyĐội nhàTỷ sốĐội kháchGiải
15/03/2026Roasso Kumamoto0 – 1Gainare TottoriJ2/J3 League
28/08/2021Gainare Tottori1 – 2Roasso KumamotoJ3 League
20/06/2021Roasso Kumamoto1 – 1Gainare TottoriJ3 League
20/12/2020Gainare Tottori2 – 1Roasso KumamotoJ3 League
29/07/2020Roasso Kumamoto1 – 1Gainare TottoriJ3 League
27/07/2019Gainare Tottori3 – 1Roasso KumamotoJ3 League
19/05/2019Roasso Kumamoto3 – 2Gainare TottoriJ3 League
09/09/2015Roasso Kumamoto1 – 0Gainare TottoriEmperor Cup

CHẤN THƯƠNG / VẮNG MẶT CỦA Gainare Tottori Và Roasso Kumamoto

Gainare Tottori

Không có vắng mặt được ghi nhận

Roasso Kumamoto

Không có vắng mặt được ghi nhận

THẺ VÀNG / THẺ ĐỎ CỦA Gainare Tottori Và Roasso Kumamoto

Gainare Tottori

Không có dữ liệu thẻ

Roasso Kumamoto

Không có dữ liệu thẻ

VUA PHÁ LƯỚI CỦA Gainare Tottori Và Roasso Kumamoto

Gainare Tottori

Không có dữ liệu

Roasso Kumamoto

Không có dữ liệu

BÀI VIẾT LIÊN QUAN

 

Trận đấu giữa Gainare Tottori và Roasso Kumamoto, diễn ra vào lúc 12:00 ngày 25/04/2026 tại Axis Bird Stadium, Tottori, thuộc khuôn khổ vòng Regular Season thứ 12 của giải J2/J3 League, hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu đầy kịch tính và cân tài cân sức. Cả hai đội đang có những động lực và mục tiêu riêng trong mùa giải này, khiến mỗi điểm số đều trở nên vô cùng quý giá. Gainare Tottori, với lợi thế sân nhà, sẽ tìm cách tận dụng tối đa sự cổ vũ của khán giả để giành chiến thắng, trong khi Roasso Kumamoto quyết tâm giành trọn 3 điểm để cải thiện vị trí trên bảng xếp hạng.

Tổng quan về hai đội bóng

Gainare Tottori: Khát vọng khẳng định trên sân nhà

Gainare Tottori đang trải qua một mùa giải đầy thử thách tại J2/J3 League. Với 10 trận đã đấu, đội bóng giành được 4 chiến thắng, 0 trận hòa và để thua 6 trận, ghi được trung bình 0.8 bàn mỗi trận và để thủng lưới tới 1.3 bàn. Hiệu suất ghi bàn sân nhà của họ là 0.3 bàn/trận, trong khi sân khách là 1.2 bàn/trận, cho thấy sự chênh lệch đáng kể trong khả năng tấn công khi thi đấu xa nhà. Tuy nhiên, Gainare Tottori có một điểm tựa tinh thần vững chắc là Axis Bird Stadium, nơi họ sẽ dốc hết sức để giành điểm. Chuỗi 5 trận gần nhất của họ cho thấy phong độ khá bất ổn với 2 trận thua liên tiếp, 1 trận hòa và 2 trận thắng, trong đó có chiến thắng trước chính Roasso Kumamoto ở lượt đi.

Roasso Kumamoto: Tầm cao mới và tham vọng vươn lên

Roasso Kumamoto lại đang thể hiện một bộ mặt tích cực hơn với 4 chiến thắng, 0 trận hòa và 7 trận thua sau 11 vòng đấu. Đội bóng ghi trung bình 1.0 bàn mỗi trận và để thủng lưới 1.5 bàn. Điểm sáng của Roasso Kumamoto là hiệu suất ghi bàn sân khách ấn tượng (1.3 bàn/trận) so với sân nhà (0.5 bàn/trận). Họ cũng chỉ giữ sạch lưới được 1 trận và có tới 6 trận không ghi bàn, cho thấy sự thiếu ổn định trong khâu phòng ngự. Tuy nhiên, phong độ 5 trận gần nhất của Roasso Kumamoto lại khá tốt với 2 trận thắng, 2 trận thua và 1 trận thua nặng nề trước Tegevajaro Miyazaki. Họ cũng đang có chuỗi 2 trận thua liên tiếp, điều này sẽ là động lực để họ quyết tâm chặn đứng mạch trận không thắng này.

Phân tích phong độ và lịch sử đối đầu

Phong độ gần đây của cả hai đội đều không thực sự thuyết phục. Gainare Tottori vừa trải qua chuỗi 3 trận không thắng, bao gồm 2 trận thua liên tiếp trước Tegevajaro Miyazaki và Kagoshima United. Tuy nhiên, họ đã có chiến thắng tối thiểu trước chính Roasso Kumamoto trong trận lượt đi, cho thấy khả năng tạo ra bất ngờ.

Về phía Roasso Kumamoto, đội bóng cũng đang có chuỗi 2 trận thua liên tiếp. Lịch sử đối đầu giữa hai đội khá cân bằng với 3 chiến thắng cho Gainare Tottori, 2 trận hòa và 3 chiến thắng cho Roasso Kumamoto. Trận đấu lượt đi mùa giải năm nay đã chứng kiến Gainare Tottori giành chiến thắng 1-0, một kết quả có thể ảnh hưởng đến tâm lý của cả hai đội trong lần tái đấu này.

Đánh giá chiến thuật và đội hình

Gainare Tottori có xu hướng chơi phòng ngự phản công, tận dụng tốc độ của các cầu thủ chạy cánh. Tuy nhiên, sự thiếu hiệu quả trong khâu dứt điểm và khả năng phòng ngự còn nhiều sơ hở là những điểm yếu cần khắc phục. Việc thiếu vắng các trụ cột hay dữ liệu về thẻ phạt và vua phá lưới là một bất lợi trong việc phân tích sâu hơn về chiến thuật.

Roasso Kumamoto có vẻ chơi tấn công cởi mở hơn, nhưng lại bộc lộ nhiều vấn đề nơi hàng thủ. Khả năng phòng ngự biên và chống bóng bổng của họ cần được cải thiện. Giống như Gainare Tottori, thông tin về chấn thương, thẻ phạt và vua phá lưới còn hạn chế, gây khó khăn cho việc đánh giá chính xác sức mạnh đội hình.

Dự đoán kịch bản trận đấu

Với những phân tích trên, trận đấu giữa Gainare Tottori và Roasso Kumamoto dự kiến sẽ diễn ra căng thẳng. Gainare Tottori sẽ cố gắng tận dụng lợi thế sân nhà và lịch sử đối đầu gần đây để tạo áp lực lên đối thủ. Tuy nhiên, Roasso Kumamoto với khả năng tấn công ở sân khách có thể gây ra những khó khăn nhất định.

Nếu Gainare Tottori ghi bàn trước, họ có thể sẽ chơi phòng ngự chặt chẽ để bảo toàn tỷ số. Ngược lại, nếu Roasso Kumamoto dẫn trước, trận đấu có thể mở ra với nhiều bàn thắng hơn khi đội chủ nhà buộc phải dâng cao tấn công. Khả năng trận đấu có nhiều bàn thắng là không cao do cả hai đội đều gặp vấn đề trong khâu ghi bàn và phòng ngự thiếu ổn định.

  • Dự Đoán Cả Trận:

    Dự đoán tỷ số: Gainare Tottori 1-1 Roasso Kumamoto
    Hai đội hòa
    Số bàn thắng cả trận: 2 bàn
    Số phạt góc cả trận: 9 phạt góc
    Số thẻ vàng cả trận: 4 thẻ
    Số thẻ đỏ cả trận: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 1:

    Số bàn thắng hiệp 1: 1 bàn
    Số phạt góc hiệp 1: 4 phạt góc
    số thẻ vàng hiệp 1: 2 thẻ
    số thẻ đỏ hiêp 1: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 2:

    số thẻ đỏ hiệp 2: 0 thẻ
    số thẻ vàng hiệp 2: 2 thẻ
    Số bàn thắng hiệp 2: 1 bàn
    số phạt góc hiệp 2: 5 phạt góc

Cập Nhật Lúc Tháng 4 22, 2026 by Pastaparadise

Để lại một bình luận

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *