Chuyên Gia Nhận Định Dong Thap vs Sanna Khanh Hoa 16:00 ngày 24/04

THÔNG TIN TRẬN ĐẤU Dong Thap Và Sanna Khanh Hoa

Dong Thap
Dong Thap
16:0024/04/2026VSSanna Khanh Hoa
Sanna Khanh Hoa
Vietnam — V.League 2 | Regular Season – 16

THỐNG KÊ MÙA GIẢI CỦA Dong Thap Và Sanna Khanh Hoa

Dong ThapChỉ sốSanna Khanh Hoa
15Trận đã đấu15
1T / 7H / 7BT / H / B7T / 2H / 6B
0.6TB bàn thắng/trận1.1
1.2TB bàn thủng/trận0.9
0.9/0.4TB bàn thắng nhà/khách1.5/0.6
3Trận sạch lưới6
8Trận không ghi bàn7
3-1/Thắng lớn nhất nhà/khách4-1/1-2
1Chuỗi thắng dài nhất4
DLDLLForm 5 trậnWLWWW
Chuỗi thua 1 trậnChuỗi trận hiện tạiChuỗi thắng 1 trận

PHONG ĐỘ 5 TRẬN GẦN NHẤT CỦA Dong Thap Và Sanna Khanh Hoa

Dong Thap

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
18/04KháchBắc Ninh1 – 0L
12/04NhàBình Phước0 – 0D
03/04NhàHồ Chí Minh II3 – 1W
14/03KháchBinh Dinh3 – 1L
08/03NhàBắc Ninh0 – 1L

Sanna Khanh Hoa

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
17/04NhàHồ Chí Minh II2 – 1W
11/04KháchBinh Dinh1 – 0L
05/04KháchHo Chi Minh1 – 0L
13/03NhàBình Phước0 – 2L
08/03KháchHồ Chí Minh II0 – 0D

LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU CỦA Dong Thap Và Sanna Khanh Hoa

1
Dong Thap
4
Hòa
3
Sanna Khanh Hoa
NgàyĐội nhàTỷ sốĐội kháchGiải
09/11/2025Sanna Khanh Hoa0 – 0Dong ThapV.League 2
03/05/2025Dong Thap1 – 2Sanna Khanh HoaV.League 2
19/01/2025Sanna Khanh Hoa0 – 0Dong ThapV.League 2
30/09/2020Sanna Khanh Hoa3 – 0Dong ThapV.League 2
08/01/2020Dong Thap1 – 0Sanna Khanh HoaFriendlies Clubs
23/07/2016Sanna Khanh Hoa1 – 1Dong ThapV.League 1
25/06/2016Dong Thap1 – 1Sanna Khanh HoaV.League 1
08/08/2015Sanna Khanh Hoa2 – 1Dong ThapV.League 1

CHẤN THƯƠNG / VẮNG MẶT CỦA Dong Thap Và Sanna Khanh Hoa

Dong Thap

Không có vắng mặt được ghi nhận

Sanna Khanh Hoa

Không có vắng mặt được ghi nhận

THẺ VÀNG / THẺ ĐỎ CỦA Dong Thap Và Sanna Khanh Hoa

Dong Thap

Không có dữ liệu thẻ

Sanna Khanh Hoa

Không có dữ liệu thẻ

VUA PHÁ LƯỚI CỦA Dong Thap Và Sanna Khanh Hoa

Dong Thap

Không có dữ liệu

Sanna Khanh Hoa

Không có dữ liệu

BÀI VIẾT LIÊN QUAN

 

Trận đấu giữa Đồng Tháp và Sanna Khánh Hòa vào lúc 16:00 ngày 24/04 tới đây trong khuôn khổ V.League 2 hứa hẹn sẽ mang đến những diễn biến kịch tính. Cả hai đội đều đang nỗ lực cải thiện vị trí trên bảng xếp hạng và hướng tới mục tiêu giành trọn 3 điểm. Dù Sanna Khánh Hòa có phần nhỉnh hơn về lịch sử đối đầu và phong độ gần đây, Đồng Tháp với lợi thế sân nhà hoàn toàn có thể tạo nên bất ngờ. Bài viết này sẽ đi sâu vào phân tích, nhận định phong độ, lối chơi và đưa ra dự đoán về kết quả trận cầu tâm điểm này.

Phân tích phong độ và tình hình lực lượng

Phong độ gần đây

Đồng Tháp: Đội chủ nhà đang trải qua giai đoạn phong độ không ổn định. Trong 5 trận gần nhất, họ chỉ giành được 1 chiến thắng, 1 trận hòa và để thua tới 3 trận. Chuỗi trận gần đây cho thấy sự bế tắc trong khâu tấn công khi chỉ ghi được 4 bàn và thủng lưới 5 lần. Đặc biệt, họ đã để thua 3 trận sân nhà gần nhất, điều này sẽ ảnh hưởng không nhỏ đến tinh thần thi đấu của toàn đội.

Sanna Khánh Hòa: Ngược lại, Sanna Khánh Hòa lại đang thể hiện phong độ ấn tượng. Họ thắng 2, hòa 1 và thua 2 trong 5 trận gần nhất, trong đó có chuỗi 3 trận bất bại liên tiếp. Hiệu suất ghi bàn của đội khách tốt hơn hẳn với 5 bàn thắng và chỉ để thủng lưới 4 bàn. Đặc biệt, đội khách vừa có 3 chiến thắng liên tiếp, cho thấy sự vào phom và quyết tâm cao độ.

Lực lượng và Tình hình vắng mặt

Cả Đồng Tháp và Sanna Khánh Hòa đều không ghi nhận trường hợp chấn thương hay vắng mặt đáng kể nào. Điều này có nghĩa là cả hai đội sẽ ra sân với đội hình mạnh nhất, tạo điều kiện cho một trận đấu cống hiến và kịch tính.

Soi kèo V.League 2: Đồng Tháp vs Sanna Khánh Hòa

Lịch sử đối đầu

Lịch sử đối đầu giữa hai đội trong những năm gần đây cho thấy sự cân bằng nhất định, tuy nhiên, Sanna Khánh Hòa nhỉnh hơn với 3 chiến thắng, 4 trận hòa và 1 thất bại trước Đồng Tháp. Gần đây nhất, hai đội đã hòa nhau 0-0 tại V.League 2 vào ngày 09/11/2025. Trước đó, Sanna Khánh Hòa đã thắng Đồng Tháp 2-1 vào ngày 03/05/2025. Lịch sử đối đầu cho thấy các trận đấu thường có ít bàn thắng.

Phân tích chiến thuật và lối chơi

Đồng Tháp: Dù sở hữu lối chơi phòng ngự – phản công, tuy nhiên, hiệu suất ghi bàn của Đồng Tháp đang là vấn đề lớn khi chỉ đạt 0.6 bàn/trận. Họ thường gặp khó khăn trong việc tiếp cận khung thành đối phương và tận dụng cơ hội. Với việc phải đối đầu với một Sanna Khánh Hòa đang có phong độ cao, Đồng Tháp sẽ cần phải cải thiện đáng kể khả năng tấn công và tận dụng tối đa các cơ hội dù là nhỏ nhất.

Sanna Khánh Hòa: Đội khách có lối chơi tấn công hiệu quả hơn, thể hiện qua việc ghi trung bình 1.1 bàn/trận. Họ có khả năng kiểm soát bóng và tạo ra nhiều cơ hội nguy hiểm. Sanna Khánh Hòa có thể sẽ chủ động tấn công ngay từ đầu để tìm kiếm lợi thế. Tuy nhiên, hàng phòng ngự của họ cũng cần hết sức cảnh giác với những pha phản công của Đồng Tháp, đặc biệt là khi đối đầu trên sân khách.

Dự đoán kết quả trận đấu

Trận đấu giữa Đồng Tháp và Sanna Khánh Hòa được dự đoán sẽ diễn ra căng thẳng và kịch tính. Mặc dù Sanna Khánh Hòa có phong độ tốt hơn và lịch sử đối đầu ủng hộ, nhưng Đồng Tháp với lợi thế sân nhà và quyết tâm chiến thắng có thể sẽ tạo ra bất ngờ.

Tuy nhiên, xét trên nhiều yếu tố, đặc biệt là phong độ thăng hoa gần đây và hiệu suất ghi bàn ổn định hơn, Sanna Khánh Hòa có nhiều khả năng giành chiến thắng hơn. Đội khách có thể sẽ chủ động đẩy cao đội hình tấn công và tận dụng sai lầm của hàng phòng ngự Đồng Tháp.

Nhận định cá nhân:

Trận đấu này sẽ là một thử thách khó khăn cho Đồng Tháp khi đối đầu với một Sanna Khánh Hòa đang vào phom. Dù Đồng Tháp có lợi thế sân nhà, nhưng phong độ kém cỏi gần đây và hiệu suất ghi bàn thấp là những điểm yếu khó có thể khắc phục trong một sớm một chiều. Sanna Khánh Hòa với tinh thần hưng phấn và lối chơi tấn công sắc bén hơn, có khả năng cao sẽ giành chiến thắng.

  • Dự Đoán Cả Trận:

    Dự đoán tỷ số: Đồng Tháp 1-2 Sanna Khánh Hòa
    Sanna Khánh Hòa thắng
    Số bàn thắng cả trận: 3 bàn
    Số phạt góc cả trận: 9 phạt góc
    Số thẻ vàng cả trận: 4 thẻ
    Số thẻ đỏ cả trận: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 1:

    Số bàn thắng hiệp 1: 1 bàn
    Số phạt góc hiệp 1: 4 phạt góc
    số thẻ vàng hiệp 1: 2 thẻ
    số thẻ đỏ hiêp 1: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 2:

    số thẻ đỏ hiệp 2: 0 thẻ
    số thẻ vàng hiệp 2: 2 thẻ
    Số bàn thắng hiệp 2: 2 bàn
    số phạt góc hiệp 2: 5 phạt góc

Cập Nhật Lúc Tháng 4 21, 2026 by Pastaparadise

Để lại một bình luận

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *