Chuyên Gia Nhận Định Crowborough Athletic vs Merstham 21:00 ngày 25/04

THÔNG TIN TRẬN ĐẤU Crowborough Athletic Và Merstham

Crowborough Athletic
Crowborough Athletic
21:0025/04/2026VSMerstham
Merstham
England — Non League Div One – Isthmian South East | Isthmian South East – 42 | Crowborough Community Stadium, Crowborough, East Sussex

THỐNG KÊ MÙA GIẢI CỦA Crowborough Athletic Và Merstham

Crowborough AthleticChỉ sốMerstham
38Trận đã đấu39
13T / 8H / 17BT / H / B17T / 8H / 14B
1.4TB bàn thắng/trận1.8
1.9TB bàn thủng/trận1.4
1.6/1.2TB bàn thắng nhà/khách2.1/1.6
6Trận sạch lưới6
8Trận không ghi bàn7
3-0/1-3Thắng lớn nhất nhà/khách7-2/0-5
2Chuỗi thắng dài nhất4
LWLWLForm 5 trậnWLWDD
Chuỗi thắng 1 trậnChuỗi trận hiện tạiChuỗi thắng 1 trận

PHONG ĐỘ 5 TRẬN GẦN NHẤT CỦA Crowborough Athletic Và Merstham

Crowborough Athletic

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
18/04KháchSheppey United1 – 2W
11/04NhàDeal Town1 – 4L
06/04KháchEastbourne Town1 – 0L
04/04NhàSevenoaks Town2 – 0W
28/03KháchJersey Bulls6 – 1L

Merstham

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
18/04NhàEast Grinstead Town7 – 2W
11/04NhàErith Town1 – 2L
06/04KháchSittingbourne1 – 1D
04/04NhàDeal Town1 – 1D
28/03KháchFaversham Town0 – 5W

LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU CỦA Crowborough Athletic Và Merstham

1
Crowborough Athletic
0
Hòa
0
Merstham
NgàyĐội nhàTỷ sốĐội kháchGiải
22/11/2025Merstham1 – 2Crowborough AthleticNon League Div One – Isthmian South East

CHẤN THƯƠNG / VẮNG MẶT CỦA Crowborough Athletic Và Merstham

Crowborough Athletic

Không có vắng mặt được ghi nhận

Merstham

Không có vắng mặt được ghi nhận

THẺ VÀNG / THẺ ĐỎ CỦA Crowborough Athletic Và Merstham

Crowborough Athletic

Không có dữ liệu thẻ

Merstham

Không có dữ liệu thẻ

VUA PHÁ LƯỚI CỦA Crowborough Athletic Và Merstham

Crowborough Athletic

Không có dữ liệu

Merstham

Không có dữ liệu

BÀI VIẾT LIÊN QUAN

 

Trận đấu giữa Crowborough Athletic và Merstham sẽ diễn ra vào lúc 21:00 ngày 25/04/2026 tại sân vận động Crowborough Community Stadium, thuộc khuôn khổ giải đấu Non League Div One – Isthmian South East. Đây là một cuộc đối đầu hứa hẹn nhiều kịch tính khi cả hai đội đều đang nỗ lực cải thiện vị trí trên bảng xếp hạng. Crowborough Athletic, với lợi thế sân nhà, sẽ tìm cách tận dụng tối đa sự cổ vũ của khán giả để giành trọn 3 điểm, trong khi Merstham không giấu tham vọng giành chiến thắng ngay trên đất khách.

Bối cảnh trận đấu và Động lực thi đấu

Trận đấu này thuộc vòng 42 của giải Non League Div One – Isthmian South East, một giải đấu cấp cao tại Anh dành cho các đội bóng không chuyên. Cả Crowborough Athletic và Merstham đều đang ở những vị trí không quá chênh lệch trên bảng xếp hạng, điều này càng làm tăng thêm sự quyết tâm cho cả hai bên. Crowborough Athletic đang đứng ở vị trí thứ 13 với 13 trận thắng, 8 trận hòa và 17 trận thua sau 38 vòng đấu, ghi trung bình 1.4 bàn và để thủng lưới 1.9 bàn mỗi trận. Trong khi đó, Merstham xếp ở vị trí thứ 17 với 17 trận thắng, 8 trận hòa và 14 trận thua sau 39 vòng đấu, có hiệu suất ghi bàn tốt hơn với trung bình 1.8 bàn mỗi trận nhưng cũng để thủng lưới nhiều hơn với 1.4 bàn/trận.

Động lực thi đấu của cả hai đội đều rất rõ ràng. Crowborough Athletic cần một chiến thắng để cải thiện thứ hạng và có thể hy vọng bứt phá trong những vòng đấu cuối cùng. Đội chủ nhà sẽ muốn tận dụng tốt lợi thế sân nhà Crowborough Community Stadium để giành điểm. Ngược lại, Merstham cũng không muốn bỏ lỡ cơ hội giành điểm trước một đối thủ không quá vượt trội, đặc biệt khi phong độ gần đây của họ cho thấy sự khởi sắc với 2 chiến thắng trong 5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ và lịch sử đối đầu

Phong độ 5 trận gần nhất của Crowborough Athletic:
Đội chủ nhà đang có phong độ khá thất thường. Trong 5 trận gần nhất, họ chỉ có được 2 chiến thắng (trước Eastbourne Town và Sevenoaks Town) và để thua tới 3 trận (trước Sheppey United, Deal Town và Jersey Bulls). Đặc biệt, trận thua đậm 1-4 trước Deal Town và 1-6 trước Jersey Bulls cho thấy những vấn đề trong phòng ngự của Crowborough Athletic.

Phong độ 5 trận gần nhất của Merstham:
Merstham lại cho thấy sự ổn định hơn với 2 chiến thắng (trước Sittingbourne và Faversham Town), 2 trận hòa (trước Sittingbourne và Deal Town) và chỉ 1 trận thua duy nhất (trước Erith Town). Chiến thắng 7-2 trước East Grinstead Town cho thấy khả năng tấn công sắc bén của đội khách.

Lịch sử đối đầu:
Lịch sử đối đầu giữa hai đội khá cân bằng. Trong lần chạm trán duy nhất vào ngày 22/11/2025, Crowborough Athletic đã giành chiến thắng với tỷ số 2-1 trước Merstham ngay trên sân khách. Điều này có thể là một yếu tố tâm lý quan trọng cho đội chủ nhà ở trận đấu sắp tới.

So sánh lực lượng và chiến thuật

Thông tin lực lượng:
Cả hai đội đều không ghi nhận trường hợp vắng mặt đáng kể nào do chấn thương hay thẻ phạt theo các thông tin được cung cấp. Điều này có nghĩa là các huấn luyện viên sẽ có được những quân bài tốt nhất để triển khai chiến thuật của mình. Tuy nhiên, việc thiếu dữ liệu về thẻ phạt và vua phá lưới có thể là một hạn chế trong việc đánh giá chi tiết hơn về sức mạnh đội hình.

Phân tích chiến thuật:
Crowborough Athletic có xu hướng chơi tấn công trên sân nhà với trung bình 1.6 bàn mỗi trận, nhưng hàng thủ lại khá yếu khi để thủng lưới tới 1.9 bàn/trận. Họ có thể sẽ cố gắng kiểm soát bóng và tạo ra nhiều cơ hội ghi bàn. Tuy nhiên, những trận thua đậm gần đây cho thấy họ dễ bị tổn thương trước các đội có lối chơi phản công nhanh hoặc pressing tầm cao.

Merstham cho thấy sự cân bằng hơn trong lối chơi. Họ ghi trung bình 1.8 bàn/trận và chỉ để thủng lưới 1.4 bàn/trận khi thi đấu trên sân khách. Khả năng tấn công của Merstham, thể hiện qua chiến thắng 7-2 gần đây, là rất đáng gờm. Họ có thể sẽ tập trung vào việc khai thác các khoảng trống ở hàng thủ thiếu chắc chắn của Crowborough Athletic, đặc biệt là thông qua các pha tấn công biên hoặc bóng dài.

Kịch bản trận đấu và dự đoán

Dựa trên phân tích phong độ, lịch sử đối đầu và lối chơi của hai đội, trận đấu hứa hẹn sẽ diễn ra cởi mở và có nhiều bàn thắng.

  • Nếu Crowborough Athletic ghi bàn sớm: Đội chủ nhà có thể sẽ chơi với tinh thần hưng phấn, cố gắng kiểm soát thế trận và gia tăng cách biệt. Tuy nhiên, nếu không cẩn thận, họ có thể để Merstham phản công và tìm kiếm bàn gỡ.
  • Nếu Merstham dẫn trước: Đội khách sẽ có lợi thế tâm lý lớn. Họ có thể sẽ lùi về phòng ngự chắc chắn hơn, chờ đợi cơ hội phản công hoặc tận dụng sai lầm của hàng thủ Crowborough Athletic.
  • Nếu tỷ số hòa 0-0 kéo dài đến phút 60: Trận đấu có thể trở nên căng thẳng hơn. Cả hai đội sẽ nỗ lực tấn công để tìm kiếm bàn thắng quyết định, điều này có thể dẫn đến những sai lầm hoặc những pha bóng đột biến.

Với phong độ ổn định hơn và hiệu suất ghi bàn tốt hơn, Merstham được đánh giá nhỉnh hơn trong trận đấu này. Tuy nhiên, lợi thế sân nhà và chiến thắng trong lần đối đầu gần nhất có thể giúp Crowborough Athletic tạo nên bất ngờ.

Dự đoán của chuyên gia:
Trận đấu này dự kiến sẽ có nhiều bàn thắng được ghi. Merstham với hàng công mạnh mẽ hơn có khả năng giành chiến thắng.

  • Dự Đoán Cả Trận:

    Dự đoán tỷ số: Crowborough Athletic 1-2 Merstham
    Merstham thắng
    Số bàn thắng cả trận: 3 bàn
    Số phạt góc cả trận: 9 phạt góc
    Số thẻ vàng cả trận: 4 thẻ
    Số thẻ đỏ cả trận: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 1:

    Số bàn thắng hiệp 1: 1 bàn
    Số phạt góc hiệp 1: 4 phạt góc
    số thẻ vàng hiệp 1: 2 thẻ
    số thẻ đỏ hiêp 1: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 2:

    số thẻ đỏ hiệp 2: 0 thẻ
    số thẻ vàng hiệp 2: 2 thẻ
    Số bàn thắng hiệp 2: 2 bàn
    số phạt góc hiệp 2: 5 phạt góc

Cập Nhật Lúc Tháng 4 21, 2026 by Pastaparadise

Để lại một bình luận

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *