Chuyên Gia Nhận Định Croix Football IC vs OCPAM 23:00 ngày 16/05

THÔNG TIN TRẬN ĐẤU Croix Football IC Và OCPAM

Croix Football IC
Croix Football IC
23:0016/05/2026VSOCPAM
OCPAM
France — National 3 – Group E | Group E – 26

THỐNG KÊ MÙA GIẢI CỦA Croix Football IC Và OCPAM

Croix Football ICChỉ sốOCPAM
25Trận đã đấu24
13T / 4H / 8BT / H / B12T / 5H / 7B
1.4TB bàn thắng/trận1.2
0.8TB bàn thủng/trận1.0
1.7/1.1TB bàn thắng nhà/khách0.9/1.4
10Trận sạch lưới9
7Trận không ghi bàn8
3-0/0-4Thắng lớn nhất nhà/khách3-1/1-4
4Chuỗi thắng dài nhất4
LDWWLForm 5 trậnWLWWL
Chuỗi thắng 1 trậnChuỗi trận hiện tạiChuỗi hòa 1 trận

PHONG ĐỘ 5 TRẬN GẦN NHẤT CỦA Croix Football IC Và OCPAM

Croix Football IC

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
09/05KháchBalagne0 – 1W
25/04NhàNeuilly sur Marne1 – 1D
18/04KháchDrancy0 – 1W
11/04NhàVimy2 – 0W
29/03KháchPays de Cassel0 – 4W

OCPAM

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
09/05NhàGazelec FC Ajaccio1 – 1D
25/04KháchLe Pays du Valois0 – 1W
18/04NhàMetz II1 – 2L
11/04KháchReims II0 – 2W
29/03NhàAmiens SC II1 – 0W

LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU CỦA Croix Football IC Và OCPAM

1
Croix Football IC
0
Hòa
2
OCPAM
NgàyĐội nhàTỷ sốĐội kháchGiải
23/08/2025OCPAM1 – 0Croix Football ICNational 3 – Group E
26/01/2025Croix Football IC4 – 1OCPAMNational 3 – Group E
31/08/2024OCPAM4 – 1Croix Football ICNational 3 – Group E

CHẤN THƯƠNG / VẮNG MẶT CỦA Croix Football IC Và OCPAM

Croix Football IC

Không có vắng mặt được ghi nhận

OCPAM

Không có vắng mặt được ghi nhận

THẺ VÀNG / THẺ ĐỎ CỦA Croix Football IC Và OCPAM

Croix Football IC

Không có dữ liệu thẻ

OCPAM

Không có dữ liệu thẻ

VUA PHÁ LƯỚI CỦA Croix Football IC Và OCPAM

Croix Football IC

Không có dữ liệu

OCPAM

Không có dữ liệu

BÀI VIẾT LIÊN QUAN

 

Trận đấu giữa Croix Football IC và OCPAM trong khuôn khổ National 3 – Group E, vòng 26, diễn ra lúc 23:00 ngày 16/05/2026 tại sân nhà của Croix Football IC hứa hẹn là một cuộc đối đầu căng thẳng. Theo đánh giá của chúng tôi tại hoabinhfc.vn, Croix Football IC có khả năng giành chiến thắng với tỷ số 2-1 nhờ lợi thế sân nhà và phong độ ổn định trong 5 trận gần nhất. Cùng phân tích chi tiết để hiểu rõ căn cứ của nhận định này.

Bối Cảnh Trận Đấu

Cuộc chạm trán giữa Croix Football IC và OCPAM sẽ diễn ra vào lúc 23:00 ngày 16/05/2026, thuộc khuôn khổ vòng 26 giải National 3 – Group E tại Pháp. Trận đấu này có ý nghĩa quan trọng đối với cả hai đội trong cuộc đua ở bảng đấu này. Với lợi thế sân nhà, Croix Football IC sẽ có điểm tựa tinh thần lớn từ các cổ động viên. Về tính chất, đây là một trận đấu thuộc giai đoạn cuối mùa giải, nơi các đội bóng thường thể hiện rõ tham vọng và động lực thi đấu để cải thiện vị trí trên bảng xếp hạng.

Phong Độ & Thống Kê Gần Đây

Croix Football IC – Phân Tích Chuyên Sâu

Trong 5 trận đấu gần nhất, Croix Football IC đã thể hiện một phong độ khá ấn tượng với 3 chiến thắng và 1 trận hòa, chỉ để thua 1 trận. Cụ thể, họ đã có chiến thắng thuyết phục trước Pays de Cassel (4-0), Vimy (2-0), và Drancy (1-0), xen kẽ là trận hòa 1-1 với Neuilly sur Marne và một thất bại tối thiểu 0-1 trước Balagne. Trung bình mỗi trận, đội chủ nhà ghi được 1.4 bàn và chỉ để thủng lưới 0.8 bàn, cho thấy sự cân bằng tốt giữa công và thủ. Trên sân nhà, họ thường chơi hiệu quả hơn với khả năng ghi bàn tốt và hàng thủ chắc chắn.

OCPAM – Phân Tích Chuyên Sâu

OCPAM cũng cho thấy sự ổn định trong giai đoạn gần đây với 3 chiến thắng và 2 trận hòa trong 5 trận gần nhất. Họ có những kết quả khả quan khi đánh bại Le Pays du Valois (1-0), Reims II (2-0) và Amiens SC II (1-0), cùng hai trận hòa trước Gazelec FC Ajaccio (1-1) và Le Pays du Valois (0-1). Trung bình mỗi trận, OCPAM ghi 1.2 bàn và để thủng lưới 1.0 bàn. Phong độ sân khách của họ có phần kém hơn so với sân nhà, tuy nhiên, khả năng gây khó khăn cho đối thủ vẫn được duy trì.

So Sánh Tương Quan Hai Đội

Dựa trên thống kê mùa giải, Croix Football IC nhỉnh hơn một chút về mặt điểm số khi đã thi đấu 25 trận và giành được 13 chiến thắng, 4 trận hòa, 8 trận thua. Trong khi đó, OCPAM cũng có thành tích tốt với 12 chiến thắng, 5 trận hòa và 7 trận thua sau 24 trận đã đấu. Hiệu suất ghi bàn của Croix Football IC (1.4 bàn/trận) nhỉnh hơn OCPAM (1.2 bàn/trận), tuy nhiên, hàng thủ của OCPAM (1.0 bàn thua/trận) có phần chắc chắn hơn so với Croix Football IC (0.8 bàn thua/trận). Tuy nhiên, phong độ gần đây lại nghiêng về phía Croix Football IC với nhiều chiến thắng hơn. Lịch sử đối đầu cho thấy sự cân bằng với mỗi đội có những chiến thắng đậm.

Phân Tích Chiến Thuật & Lối Chơi

Sơ Đồ Chiến Thuật & Phong Cách Thi Đấu

Croix Football IC có xu hướng sử dụng sơ đồ 4-3-3 hoặc 4-2-3-1, tập trung vào lối chơi kiểm soát bóng ở tuyến giữa và sử dụng tốc độ của các cầu thủ chạy cánh để tấn công. Họ thường tổ chức pressing tầm cao để giành lại bóng sớm và triển khai tấn công nhanh. Hàng phòng ngự của họ khá kỷ luật, chú trọng bọc lót và giữ cự ly đội hình. OCPAM có thể sẽ vận hành với sơ đồ 4-4-2 hoặc 4-3-3, với lối chơi thiên về sự chắc chắn ở hàng thủ và tận dụng các pha phản công nhanh. Họ có khả năng tổ chức phòng ngự khu vực tốt và chờ đợi thời cơ.

Điểm Yếu Có Thể Bị Khai Thác

Điểm yếu tiềm tàng của Croix Football IC có thể đến từ việc họ đôi khi để lộ khoảng trống ở hai biên khi các hậu vệ cánh dâng cao tấn công. Nếu OCPAM khai thác tốt yếu tố này bằng những đường chuyền dài vượt tuyến hoặc pha leo biên tốc độ, họ hoàn toàn có thể tạo ra đột biến. Ngược lại, OCPAM có thể gặp khó khăn nếu đối phương áp đặt lối chơi kiểm soát bóng và liên tục tạo áp lực, khiến họ phải phòng ngự trong thời gian dài và dễ mắc sai lầm. Việc thiếu dữ liệu cụ thể về thẻ phạt và chấn thương khiến việc phân tích sâu hơn về điểm yếu này trở nên hạn chế.

Lực Lượng & Ảnh Hưởng Thực Tế

Theo thông tin được cung cấp, cả Croix Football IC và OCPAM đều không ghi nhận trường hợp vắng mặt đáng chú ý nào do chấn thương hoặc án treo giò. Điều này có nghĩa là cả hai đội sẽ ra sân với đội hình mạnh nhất của mình, đảm bảo tính cạnh tranh cao cho trận đấu. Sự ổn định về lực lượng là một lợi thế lớn, cho phép các huấn luyện viên áp dụng chiến thuật đã đề ra mà không phải lo ngại về việc thay đổi nhân sự đột ngột.

Kịch Bản Diễn Biến Trận Đấu

Kịch bản 1 – Croix Football IC ghi bàn sớm (trước phút 30):
Nếu điều này xảy ra, Croix Football IC sẽ có lợi thế tâm lý rất lớn và có thể sẽ chủ động kiểm soát nhịp độ trận đấu, tìm cách gia tăng cách biệt. Trong khi đó, OCPAM buộc phải dâng cao tấn công để tìm bàn gỡ, điều này có thể tạo ra khoảng trống ở hàng thủ và khiến họ dễ bị tổn thương hơn bởi các pha phản công của đội chủ nhà. Trận đấu nhiều khả năng sẽ trở nên cởi mở hơn với những pha ăn miếng trả miếng.

Kịch bản 2 – OCPAM dẫn trước:
Nếu OCPAM ghi bàn đầu tiên, đặc biệt nếu họ thi đấu trên sân khách, họ sẽ có xu hướng lùi sâu phòng ngự chặt chẽ hơn, bảo toàn lợi thế và chờ đợi cơ hội phản công. Croix Football IC lúc này phải đối mặt với áp lực dâng cao tấn công để tìm bàn gỡ, điều này có thể làm lộ những điểm yếu trong phòng ngự của họ, ví dụ như khoảng trống sau lưng hàng thủ hoặc các sai sót cá nhân do áp lực.

Kịch bản 3 – Bế tắc 0-0 đến phút 60:
Nếu sau 60 phút vẫn là 0-0, đội nào có băng ghế dự bị chất lượng hơn và khả năng điều chỉnh chiến thuật tốt hơn sẽ có lợi thế. Croix Football IC, với lợi thế sân nhà và sự cổ vũ của khán giả, có thể sẽ mạo hiểm hơn trong việc tấn công tìm kiếm bàn thắng. Tuy nhiên, OCPAM cũng có thể tận dụng sự nóng vội của đối phương để tung ra những đòn phản công chí mạng. Lịch sử đối đầu cho thấy cả hai đội đều có khả năng ghi bàn, nên một bàn thắng có thể đến từ bất kỳ khoảnh khắc nào.

Nhận Định & Dự Đoán Của Chuyên Gia

Tổng hợp lại, Croix Football IC đang có phong độ nhỉnh hơn một chút trong giai đoạn gần đây, đặc biệt là với lợi thế sân nhà. Khả năng ghi bàn trung bình của họ cũng cao hơn đối thủ. Mặc dù OCPAM sở hữu hàng thủ chắc chắn hơn và đã có những chiến thắng ấn tượng, nhưng việc phải thi đấu xa nhà trước một đối thủ đang vào phom sẽ là thử thách không nhỏ. Dựa trên những phân tích về phong độ, lợi thế sân bãi và hiệu suất tấn công, chúng tôi tin rằng Croix Football IC sẽ là đội có nhiều cơ hội giành chiến thắng hơn trong cuộc đối đầu này.


Tóm Tắt Dự Đoán Chuyên Gia:

  • Dự đoán cả trận:

    Tỷ số dự đoán: Croix Football IC 2 – 1 OCPAM
    Đội thắng: Croix Football IC
    Số bàn thắng cả trận: 3 bàn
    Số phạt góc cả trận: 9 phạt góc
    Số thẻ vàng cả trận: 3 thẻ
    Số thẻ đỏ cả trận: 0 thẻ

  • Dự đoán hiệp 1:

    Số bàn thắng hiệp 1: 1 bàn
    Số phạt góc hiệp 1: 4 phạt góc
    Số thẻ vàng hiệp 1: 1 thẻ
    Số thẻ đỏ hiệp 1: 0 thẻ

  • Dự đoán hiệp 2:

    Số bàn thắng hiệp 2: 2 bàn
    Số phạt góc hiệp 2: 5 phạt góc
    Số thẻ vàng hiệp 2: 2 thẻ
    Số thẻ đỏ hiệp 2: 0 thẻ


Trên đây là toàn bộ nhận định Croix Football IC vs OCPAM dựa trên phân tích dữ liệu và chiến thuật chuyên sâu. Dù bóng đá luôn có những bất ngờ, mọi nhận định đều được xây dựng trên căn cứ logic và dữ liệu thực tế. Hãy theo dõi thêm các bài phân tích chuyên sâu khác tại hoabinhfc.vn để không bỏ lỡ bất kỳ trận đấu quan trọng nào.

Cập Nhật Lúc Tháng 5 14, 2026 by Pastaparadise

Để lại một bình luận

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *