Chuyên Gia Nhận Định PSMS Medan vs Adhyaksa 19:00 ngày 25/04

THÔNG TIN TRẬN ĐẤU PSMS Medan Và Adhyaksa

PSMS Medan
PSMS Medan
19:0025/04/2026VSAdhyaksa
Adhyaksa
Indonesia — Liga 2 | Regular Season – 26 | Stadion Teladan, Medan

THỐNG KÊ MÙA GIẢI CỦA PSMS Medan Và Adhyaksa

PSMS MedanChỉ sốAdhyaksa
25Trận đã đấu25
9T / 7H / 9BT / H / B13T / 8H / 4B
1.2TB bàn thắng/trận2.4
1.2TB bàn thủng/trận1.3
1.3/1.2TB bàn thắng nhà/khách3.4/1.3
4Trận sạch lưới5
6Trận không ghi bàn4
3-1/1-3Thắng lớn nhất nhà/khách15-0/0-2
2Chuỗi thắng dài nhất3
LDWWDForm 5 trậnWWDDL
Chuỗi thắng 1 trậnChuỗi trận hiện tạiChuỗi thua 1 trận

PHONG ĐỘ 5 TRẬN GẦN NHẤT CỦA PSMS Medan Và Adhyaksa

PSMS Medan

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
19/04NhàSriwijaya FC1 – 0W
11/04KháchGarudayaksa1 – 0L
05/04KháchPersikad Depok FC2 – 2D
28/03NhàPSPS1 – 1D
28/02KháchBekasi City2 – 1L

Adhyaksa

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
18/04KháchBekasi City3 – 1L
12/04NhàPersiraja Banda Aceh4 – 3W
03/04KháchGarudayaksa0 – 0D
28/03NhàSumsel United3 – 2W
01/03KháchPersekat1 – 2W

LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU CỦA PSMS Medan Và Adhyaksa

1
PSMS Medan
1
Hòa
0
Adhyaksa
NgàyĐội nhàTỷ sốĐội kháchGiải
11/01/2026PSMS Medan1 – 0AdhyaksaLiga 2
18/10/2025Adhyaksa1 – 1PSMS MedanLiga 2

CHẤN THƯƠNG / VẮNG MẶT CỦA PSMS Medan Và Adhyaksa

PSMS Medan

Không có vắng mặt được ghi nhận

Adhyaksa

Không có vắng mặt được ghi nhận

THẺ VÀNG / THẺ ĐỎ CỦA PSMS Medan Và Adhyaksa

PSMS Medan

Không có dữ liệu thẻ

Adhyaksa

Không có dữ liệu thẻ

VUA PHÁ LƯỚI CỦA PSMS Medan Và Adhyaksa

PSMS Medan

Không có dữ liệu

Adhyaksa

Không có dữ liệu

BÀI VIẾT LIÊN QUAN

 

Trận đấu tâm điểm của vòng 26 giải Liga 2 Indonesia sẽ chứng kiến cuộc chạm trán nảy lửa giữa PSMS Medan và Adhyaksa. Diễn ra vào lúc 19:00 ngày 25/04/2026 trên sân vận động Teladan, Medan, màn đọ sức này hứa hẹn sẽ mang đến nhiều kịch tính và bất ngờ cho người hâm mộ. Cả hai đội đều đang rất quyết tâm giành chiến thắng để cải thiện vị trí trên bảng xếp hạng và củng cố mục tiêu của mình trong mùa giải năm nay.

Tổng quan phong độ và thống kê mùa giải

Mùa giải năm nay, cả PSMS Medan và Adhyaksa đều đã thể hiện những màn trình diễn đáng chú ý. PSMS Medan đã thi đấu tổng cộng 25 trận, giành được 9 chiến thắng, 7 trận hòa và để thua 9 trận. Đội bóng này có hiệu suất ghi bàn trung bình 1.2 bàn/trận và trung bình để thủng lưới 1.2 bàn/trận. Phong độ gần đây của PSMS Medan có phần chững lại với 2 trận thắng, 2 trận hòa và 1 trận thua trong 5 vòng đấu gần nhất. Chuỗi trận gần nhất của họ là LWWLD.

Trong khi đó, Adhyaksa lại cho thấy một bộ mặt ấn tượng hơn với 13 chiến thắng, 8 trận hòa và chỉ 4 trận thua sau 25 vòng đấu. Hiệu suất ghi bàn của Adhyaksa cao hơn hẳn với 2.4 bàn/trận, dù tỷ lệ thủng lưới cũng ở mức tương đương với PSMS Medan là 1.3 bàn/trận. Phong độ 5 trận gần đây của Adhyaksa cũng rất khả quan với 3 chiến thắng, 1 trận hòa và 1 trận thua. Chuỗi trận gần nhất của họ là WWDDL.

Lịch sử đối đầu

Trong quá khứ, PSMS Medan và Adhyaksa đã có 2 lần chạm trán tại giải Liga 2. Lịch sử đối đầu đang khá cân bằng với 1 chiến thắng nghiêng về PSMS Medan và 1 trận hòa. Trận đấu gần nhất vào ngày 11/01/2026, PSMS Medan đã giành chiến thắng 1-0 trước Adhyaksa. Tuy nhiên, trận đấu trước đó vào ngày 18/10/2025, hai đội đã hòa nhau 1-1. Điều này cho thấy sự khó lường của các cuộc đối đầu giữa hai đội bóng này.

Phân tích chiến thuật và đội hình

PSMS Medan thường thi đấu với lối chơi kiểm soát bóng và pressing tầm cao, tận dụng tốc độ của các cầu thủ chạy cánh. Tuy nhiên, họ đang gặp khó khăn trong việc duy trì sự ổn định và hiệu quả trong khâu dứt điểm. Đội bóng này có xu hướng bị thủng lưới vào cuối trận, cho thấy vấn đề về thể lực hoặc khả năng tập trung của hàng phòng ngự.

Về phía Adhyaksa, họ là một đội bóng có lối chơi tấn công cởi mở và hiệu quả. Khả năng ghi bàn ấn tượng, đặc biệt là trên sân khách, là điểm mạnh nổi bật của họ. Adhyaksa thường xuyên tạo ra nhiều cơ hội nguy hiểm và tận dụng tốt các tình huống cố định. Tuy nhiên, hàng thủ của họ đôi khi bộc lộ sơ hở, dẫn đến việc để thủng lưới những bàn thua không đáng có.

Hiện tại, cả PSMS Medan và Adhyaksa đều không báo cáo trường hợp chấn thương hay vắng mặt đáng kể nào. Thông tin về thẻ phạt và vua phá lưới của hai đội cũng chưa được cập nhật chi tiết.

Kịch bản trận đấu

Với sự chênh lệch về phong độ và hiệu suất ghi bàn, Adhyaksa được đánh giá cao hơn trong trận đấu này. Tuy nhiên, PSMS Medan có lợi thế sân nhà và lịch sử đối đầu ủng hộ họ ở trận lượt đi.

  • Nếu PSMS Medan ghi bàn sớm: Trận đấu sẽ trở nên cởi mở hơn, PSMS Medan có thể sẽ lùi về phòng ngự để bảo toàn tỷ số, trong khi Adhyaksa buộc phải dâng cao tấn công tìm bàn gỡ, tạo ra nhiều khoảng trống cho các pha phản công của đội chủ nhà.
  • Nếu Adhyaksa dẫn trước: Adhyaksa có thể sẽ chủ động kiểm soát thế trận, cố gắng giảm nhịp độ trận đấu và tận dụng kinh nghiệm để bảo toàn lợi thế. PSMS Medan sẽ phải nỗ lực tấn công tìm bàn san bằng tỷ số, điều này có thể dẫn đến những sai lầm nơi hàng phòng ngự của họ.
  • Nếu tỷ số hòa đến phút 60: Cả hai đội sẽ đẩy cao đội hình tìm kiếm bàn thắng quyết định. Trận đấu sẽ diễn ra căng thẳng và kịch tính, khả năng cao sẽ có bàn thắng được ghi trong khoảng thời gian này khi các cầu thủ cố gắng hết sức để giành trọn 3 điểm.

Dự đoán kết quả

Dựa trên phân tích về phong độ, thống kê và lịch sử đối đầu, Adhyaksa có phần nhỉnh hơn nhờ hiệu suất ghi bàn vượt trội. Tuy nhiên, PSMS Medan tại sân nhà Teladan luôn rất khó chịu.

  • Dự Đoán Cả Trận:

    Dự đoán tỷ số: PSMS Medan 1-2 Adhyaksa
    Adhyaksa thắng
    Số bàn thắng cả trận: 3 bàn
    Số phạt góc cả trận: 9 phạt góc
    Số thẻ vàng cả trận: 4 thẻ
    Số thẻ đỏ cả trận: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 1:

    Số bàn thắng hiệp 1: 1 bàn
    Số phạt góc hiệp 1: 4 phạt góc
    số thẻ vàng hiệp 1: 2 thẻ
    số thẻ đỏ hiêp 1: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 2:

    số thẻ đỏ hiệp 2: 0 thẻ
    số thẻ vàng hiệp 2: 2 thẻ
    Số bàn thắng hiệp 2: 2 bàn
    số phạt góc hiệp 2: 5 phạt góc

Adhyaksa với sức mạnh tấn công vượt trội được kỳ vọng sẽ giành chiến thắng sít sao trên sân khách, tuy nhiên PSMS Medan hoàn toàn có thể gây khó khăn và thậm chí kiếm được 1 điểm nhờ lợi thế sân nhà.

Cập Nhật Lúc Tháng 4 23, 2026 by Pastaparadise

Để lại một bình luận

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *