Chuyên Gia Nhận Định Bray Wanderers vs Cork City 01:45 ngày 25/04

THÔNG TIN TRẬN ĐẤU Bray Wanderers Và Cork City

Bray Wanderers
Bray Wanderers
01:4525/04/2026VSCork City
Cork City
Ireland — First Division | Regular Season – 12 | Carlisle Grounds, Bray

THỐNG KÊ MÙA GIẢI CỦA Bray Wanderers Và Cork City

Bray WanderersChỉ sốCork City
11Trận đã đấu10
4T / 3H / 4BT / H / B8T / 2H / 0B
1.2TB bàn thắng/trận2.0
1.2TB bàn thủng/trận0.7
1.8/0.7TB bàn thắng nhà/khách2.3/1.5
1Trận sạch lưới4
2Trận không ghi bàn1
2-1/0-1Thắng lớn nhất nhà/khách4-1/1-4
2Chuỗi thắng dài nhất3
DWLWWForm 5 trậnWWWDW
Chuỗi thua 2 trậnChuỗi trận hiện tạiChuỗi thắng 2 trận

PHONG ĐỘ 5 TRẬN GẦN NHẤT CỦA Bray Wanderers Và Cork City

Bray Wanderers

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
18/04KháchAthlone Town2 – 1L
12/04KháchLongford Town1 – 0L
06/04NhàFinn Harps2 – 2D
04/04KháchWexford2 – 1L
28/03NhàKerry2 – 1W

Cork City

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
18/04NhàWexford2 – 1W
06/04NhàKerry4 – 2W
04/04KháchFinn Harps0 – 0D
28/03NhàAthlone Town4 – 1W
21/03KháchUCD0 – 1W

LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU CỦA Bray Wanderers Và Cork City

0
Bray Wanderers
2
Hòa
6
Cork City
NgàyĐội nhàTỷ sốĐội kháchGiải
28/02/2026Cork City1 – 0Bray WanderersFirst Division
28/09/2024Bray Wanderers3 – 3Cork CityFirst Division
29/06/2024Cork City1 – 0Bray WanderersFirst Division
18/05/2024Bray Wanderers1 – 3Cork CityFirst Division
16/03/2024Cork City2 – 0Bray WanderersFirst Division
22/10/2022Cork City2 – 0Bray WanderersFirst Division
02/07/2022Bray Wanderers1 – 3Cork CityFirst Division
16/04/2022Cork City0 – 0Bray WanderersFirst Division

CHẤN THƯƠNG / VẮNG MẶT CỦA Bray Wanderers Và Cork City

Bray Wanderers

Không có vắng mặt được ghi nhận

Cork City

Không có vắng mặt được ghi nhận

THẺ VÀNG / THẺ ĐỎ CỦA Bray Wanderers Và Cork City

Bray Wanderers

Không có dữ liệu thẻ

Cork City

Không có dữ liệu thẻ

VUA PHÁ LƯỚI CỦA Bray Wanderers Và Cork City

Bray Wanderers

Không có dữ liệu

Cork City

Không có dữ liệu

BÀI VIẾT LIÊN QUAN

 

Trận đấu giữa Bray Wanderers và Cork City sẽ diễn ra vào lúc 01:45 ngày 25/04 tại Carlisle Grounds, Bray, trong khuôn khổ vòng 12 giải hạng Nhất Ireland. Cuộc đối đầu này hứa hẹn sẽ mang đến nhiều diễn biến hấp dẫn khi cả hai đội đều đang có những mục tiêu riêng ở mùa giải năm nay. Bray Wanderers với lợi thế sân nhà sẽ tìm cách cải thiện vị trí trên bảng xếp hạng, trong khi Cork City với phong độ ấn tượng gần đây sẽ quyết tâm giành trọn 3 điểm để củng cố vị trí đầu bảng.

Phân tích phong độ và lịch sử đối đầu

Bray Wanderers đang trải qua một giai đoạn khá bất ổn với 3 trận thua, 1 trận hòa và chỉ 1 chiến thắng trong 5 trận gần nhất. Họ đang có chuỗi 2 trận thua liên tiếp và phong độ ghi bàn khá khiêm tốn, trung bình chỉ ghi được 1.2 bàn/trận. Khả năng phòng ngự của đội chủ nhà cũng là một điểm đáng lo ngại khi họ để thủng lưới trung bình 1.2 bàn/trận. Tuy nhiên, trên sân nhà, Bray Wanderers có thành tích khá hơn một chút với tỷ lệ ghi bàn và thủng lưới tương đương.

Ngược lại, Cork City đang thể hiện một phong độ cực kỳ thuyết phục. Đội khách bất bại trong 5 trận gần nhất, với 4 chiến thắng và 1 trận hòa. Họ đang sở hữu hàng công mạnh mẽ với hiệu suất ghi bàn ấn tượng, trung bình 2.0 bàn/trận, và hàng thủ chắc chắn khi chỉ để thủng lưới trung bình 0.7 bàn/trận. Cork City cũng có thành tích sân khách rất tốt, với trung bình 2.3 bàn ghi được mỗi trận.

Lịch sử đối đầu nghiêng về phía Cork City. Trong 8 lần chạm trán gần đây, Cork City thắng 6 trận, hòa 2 trận và chưa từng thua Bray Wanderers. Điều này cho thấy sự vượt trội của đội khách trong các cuộc đối đầu trực tiếp.

Đánh giá chiến thuật và lực lượng

Bray Wanderers thường thi đấu với lối chơi phòng ngự phản công, cố gắng tận dụng tốc độ của các cầu thủ tấn công. Tuy nhiên, hiệu quả trong việc triển khai lối chơi này còn hạn chế. Việc thiếu vắng các cầu thủ trụ cột hoặc không có dữ liệu về thẻ phạt và vua phá lưới khiến cho việc đánh giá sâu hơn về lực lượng của Bray Wanderers gặp khó khăn.

Cork City, với phong độ cao và hàng công mạnh mẽ, khả năng sẽ áp đặt lối chơi tấn công chủ động. Họ có thể tận dụng các khoảng trống ở hai biên hoặc khai thác bóng bổng để tạo ra cơ hội ghi bàn. Tương tự như Bray Wanderers, thông tin về chấn thương, thẻ phạt và vua phá lưới của Cork City cũng chưa được cung cấp đầy đủ, nhưng với đội hình hiện tại và phong độ ổn định, họ được đánh giá cao hơn.

Dự đoán kịch bản trận đấu

Dựa trên phong độ, lịch sử đối đầu và sức mạnh đội hình, Cork City được đánh giá là đội chiếm ưu thế trong trận đấu này. Tuy nhiên, Bray Wanderers trên sân nhà có thể sẽ chơi phòng ngự chặt chẽ và tìm kiếm cơ hội từ những sai lầm của đối phương.

Nếu Bray Wanderers có thể giữ vững được tuyến phòng ngự trong hiệp 1 và tạo ra được những tình huống phản công sắc bén, họ có thể gây bất ngờ. Tuy nhiên, với sức ép tấn công liên tục từ Cork City, khả năng đội khách ghi bàn sớm là rất cao. Nếu Cork City vươn lên dẫn trước, họ sẽ càng dễ dàng kiểm soát thế trận và gia tăng cách biệt.

Kịch bản một trận đấu có nhiều bàn thắng có thể xảy ra, đặc biệt nếu Cork City phát huy hết khả năng tấn công của mình. Ngược lại, nếu Bray Wanderers phòng ngự tốt và tận dụng được cơ hội, trận đấu có thể diễn ra cân bằng hơn.

  • Dự Đoán Cả Trận:

    Dự đoán tỷ số: Bray Wanderers 1-2 Cork City
    Cork City thắng
    Số bàn thắng cả trận: 3 bàn
    Số phạt góc cả trận: 9 phạt góc
    Số thẻ vàng cả trận: 4 thẻ
    Số thẻ đỏ cả trận: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 1:

    Số bàn thắng hiệp 1: 1 bàn
    Số phạt góc hiệp 1: 4 phạt góc
    số thẻ vàng hiệp 1: 1 thẻ
    số thẻ đỏ hiêp 1: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 2:

    số thẻ đỏ hiệp 2: 0 thẻ
    số thẻ vàng hiệp 2: 3 thẻ
    Số bàn thắng hiệp 2: 2 bàn
    số phạt góc hiệp 2: 5 phạt góc

Cập Nhật Lúc Tháng 4 21, 2026 by Pastaparadise

Để lại một bình luận

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *