Chuyên Gia Nhận Định Matlock Town vs Grimsby Borough 21:00 ngày 25/04

THÔNG TIN TRẬN ĐẤU Matlock Town Và Grimsby Borough

Matlock Town
Matlock Town
21:0025/04/2026VSGrimsby Borough
Grimsby Borough
England — Non League Div One – Northern East | Northern East – 42 | The Proctor Cars Stadium, Matlock, Derbyshire

THỐNG KÊ MÙA GIẢI CỦA Matlock Town Và Grimsby Borough

Matlock TownChỉ sốGrimsby Borough
36Trận đã đấu40
24T / 4H / 8BT / H / B13T / 11H / 16B
2.3TB bàn thắng/trận1.0
1.2TB bàn thủng/trận1.5
2.6/1.9TB bàn thắng nhà/khách1.0/1.1
12Trận sạch lưới11
4Trận không ghi bàn18
7-1/0-3Thắng lớn nhất nhà/khách4-1/1-3
7Chuỗi thắng dài nhất3
DLDWWForm 5 trậnWDDWD
Chuỗi thắng 5 trậnChuỗi trận hiện tạiChuỗi thắng 1 trận

PHONG ĐỘ 5 TRẬN GẦN NHẤT CỦA Matlock Town Và Grimsby Borough

Matlock Town

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
18/04KháchNewton Aycliffe2 – 3W
11/04NhàAshington AFC5 – 0W
06/04KháchSilsden1 – 2W
04/04NhàConsett3 – 0W
28/03KháchGarforth Town0 – 1W

Grimsby Borough

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
18/04NhàHeaton Stannington4 – 1W
11/04NhàBradford (Park Avenue)1 – 3L
06/04KháchNorth Ferriby1 – 1D
04/04NhàNewton Aycliffe1 – 0W
28/03KháchOssett United1 – 2W

LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU CỦA Matlock Town Và Grimsby Borough

2
Matlock Town
0
Hòa
0
Grimsby Borough
NgàyĐội nhàTỷ sốĐội kháchGiải
22/11/2025Grimsby Borough0 – 1Matlock TownNon League Div One – Northern East
06/09/2025Matlock Town3 – 0Grimsby BoroughFA Trophy

CHẤN THƯƠNG / VẮNG MẶT CỦA Matlock Town Và Grimsby Borough

Matlock Town

Không có vắng mặt được ghi nhận

Grimsby Borough

Không có vắng mặt được ghi nhận

THẺ VÀNG / THẺ ĐỎ CỦA Matlock Town Và Grimsby Borough

Matlock Town

Không có dữ liệu thẻ

Grimsby Borough

Không có dữ liệu thẻ

VUA PHÁ LƯỚI CỦA Matlock Town Và Grimsby Borough

Matlock Town

Không có dữ liệu

Grimsby Borough

Không có dữ liệu

BÀI VIẾT LIÊN QUAN

 

Trận đấu giữa Matlock Town và Grimsby Borough, diễn ra vào lúc 21:00 ngày 25/04/2026, hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu kịch tính trong khuôn khổ giải đấu Non League Div One – Northern East. Cả hai đội đều đang nỗ lực cải thiện vị trí trên bảng xếp hạng, và màn chạm trán này sẽ là cơ hội để họ khẳng định sức mạnh của mình. The Proctor Cars Stadium, Matlock, Derbyshire sẽ là nơi chứng kiến màn so tài này.

PHÂN TÍCH LỰC LƯỢNG VÀ CÔNG DỰNG GẦN ĐÂY

Matlock Town đang thể hiện phong độ ấn tượng với 5 chiến thắng liên tiếp. Đội chủ nhà đã thắng 24 trận, hòa 4 và chỉ để thua 8 sau 36 trận đã đấu. Họ có hiệu suất ghi bàn đáng nể với trung bình 2.3 bàn mỗi trận, trong khi hàng thủ chỉ để thủng lưới 1.2 bàn/trận. Sức mạnh sân nhà của Matlock Town còn được thể hiện qua việc họ ghi trung bình 2.6 bàn mỗi trận khi thi đấu tại The Proctor Cars Stadium. Chuỗi phong độ cao này chắc chắn sẽ tiếp thêm sự tự tin cho các cầu thủ Matlock Town khi đối đầu với Grimsby Borough.

Trong khi đó, Grimsby Borough lại có một mùa giải không ổn định bằng. Họ đã thi đấu nhiều hơn Matlock Town 4 trận, với 13 chiến thắng, 11 trận hòa và 16 thất bại. Hiệu suất ghi bàn của Grimsby Borough khiêm tốn hơn, chỉ đạt 1.0 bàn/trận, và hàng thủ của họ cũng để thủng lưới nhiều hơn (1.5 bàn/trận). Sức mạnh sân khách của Grimsby Borough cũng là một điểm cần lưu ý khi họ chỉ ghi trung bình 1.1 bàn/trận trên sân khách. Tuy nhiên, với 11 trận giữ sạch lưới cả mùa, Grimsby Borough vẫn có khả năng phòng ngự chắc chắn.

ĐỘNG LỰC VÀ TÍNH CHẤT TRẬN ĐẤU

Trận đấu giữa Matlock Town và Grimsby Borough mang tính chất quan trọng trong việc cạnh tranh thứ hạng tại giải Non League Div One – Northern East. Đối với Matlock Town, chiến thắng sẽ giúp họ củng cố vị trí và tiếp tục cuộc đua. Đội chủ nhà đang có động lực thi đấu rất cao nhờ chuỗi trận toàn thắng ấn tượng.

Về phía Grimsby Borough, họ cần một kết quả tích cực để cải thiện vị trí trên bảng xếp hạng và tránh bị bỏ lại quá xa trong cuộc đua. Dù phong độ gần đây không bằng chủ nhà, Grimsby Borough vẫn có thể tạo ra bất ngờ nếu tận dụng tốt các cơ hội. Tính chất của một trận đấu tại giải đấu hạng thấp cũng thường mang đến sự cống hiến và không khoan nhượng từ cả hai phía.

PHÂN TÍCH CHIẾN THUẬT VÀ LỐI CHƠI

Matlock Town nhiều khả năng sẽ áp dụng lối chơi tấn công chủ động, tận dụng lợi thế sân nhà và phong độ cao để áp đặt thế trận. Họ có khả năng ghi bàn đa dạng, với hiệu suất ghi bàn ấn tượng cả trên sân nhà lẫn sân khách. Lối chơi của Matlock Town có thể tập trung vào việc kiểm soát bóng và tạo ra nhiều cơ hội dứt điểm.

Grimsby Borough có thể sẽ lựa chọn lối chơi phòng ngự phản công. Với hiệu suất ghi bàn thấp hơn, họ cần tập trung vào việc giữ vững hàng thủ và chờ đợi cơ hội từ những pha phản công nhanh hoặc tình huống cố định. Khả năng phòng ngự của Grimsby Borough đã được chứng minh qua số trận giữ sạch lưới, nhưng họ cần cải thiện khả năng dứt điểm để chuyển hóa cơ hội thành bàn thắng.

THÔNG TIN LỰC LƯỢNG VÀ ẢNH HƯỞNG

Cả Matlock Town và Grimsby Borough đều không ghi nhận trường hợp vắng mặt đáng kể nào do chấn thương hoặc thẻ phạt. Điều này có nghĩa là cả hai huấn luyện viên sẽ có được đội hình mạnh nhất để lựa chọn. Sự ổn định về lực lượng sẽ giúp các đội triển khai lối chơi quen thuộc của mình một cách hiệu quả nhất. Việc không có sự vắng mặt nào là một lợi thế lớn, đặc biệt là với Matlock Town đang có phong độ cao.

LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU

Trong lịch sử đối đầu, Matlock Town tỏ ra nhỉnh hơn Grimsby Borough. Hai đội đã gặp nhau 2 lần, với Matlock Town giành chiến thắng cả 2 trận. Gần đây nhất, Matlock Town đã đánh bại Grimsby Borough với tỷ số 1-0 vào ngày 22/11/2025. Lịch sử đối đầu này có thể tạo thêm tâm lý hưng phấn cho đội chủ nhà và gây áp lực lên đội khách.

DỰ ĐOÁN KẾT QUẢ

Dựa trên phong độ vượt trội, hiệu suất ghi bàn ấn tượng và lịch sử đối đầu thuận lợi, Matlock Town được đánh giá cao hơn trong trận đấu này. Đội chủ nhà có khả năng tiếp tục duy trì mạch chiến thắng.

  • Dự Đoán Cả Trận:

    Dự đoán tỷ số: Matlock Town 2-0 Grimsby Borough
    Matlock Town thắng
    Số bàn thắng cả trận: 2 bàn
    Số phạt góc cả trận: 8 phạt góc
    Số thẻ vàng cả trận: 3 thẻ
    Số thẻ đỏ cả trận: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 1:

    Số bàn thắng hiệp 1: 1 bàn
    Số phạt góc hiệp 1: 3 phạt góc
    Số thẻ vàng hiệp 1: 1 thẻ
    Số thẻ đỏ hiệp 1: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 2:

    Số bàn thắng hiệp 2: 1 bàn
    Số phạt góc hiệp 2: 5 phạt góc
    Số thẻ vàng hiệp 2: 2 thẻ
    Số thẻ đỏ hiệp 2: 0 thẻ

Cập Nhật Lúc Tháng 4 21, 2026 by Pastaparadise

Để lại một bình luận

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *