Chuyên Gia Nhận Định Spartak Varna vs Beroe 23:30 ngày 24/04

THÔNG TIN TRẬN ĐẤU Spartak Varna Và Beroe

Spartak Varna
Spartak Varna
23:3024/04/2026VSBeroe
Beroe
Bulgaria — First League | Relegation Group – 31 | Stadion Spartak, Varna

THỐNG KÊ MÙA GIẢI CỦA Spartak Varna Và Beroe

Spartak VarnaChỉ sốBeroe
30Trận đã đấu30
5T / 12H / 13BT / H / B4T / 11H / 15B
0.8TB bàn thắng/trận0.6
1.7TB bàn thủng/trận1.5
1.2/0.5TB bàn thắng nhà/khách0.5/0.7
8Trận sạch lưới11
11Trận không ghi bàn15
3-0/1-2Thắng lớn nhất nhà/khách2-0/2-3
2Chuỗi thắng dài nhất1
DDDLLForm 5 trậnDDLWL
Chuỗi hòa 1 trậnChuỗi trận hiện tạiChuỗi hòa 1 trận

PHONG ĐỘ 5 TRẬN GẦN NHẤT CỦA Spartak Varna Và Beroe

Spartak Varna

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
16/04KháchSeptemvri Sofia0 – 0D
10/04NhàDobrudzha1 – 0W
04/04KháchBotev Plovdiv5 – 0L
19/03NhàLudogorets1 – 5L
14/03NhàCSKA 19481 – 2L

Beroe

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
13/04NhàLokomotiv Plovdiv0 – 0D
09/04KháchLokomotiv Sofia2 – 1L
04/04NhàCSKA Sofia0 – 3L
22/03KháchMontana0 – 1W
15/03NhàLevski Sofia0 – 1L

LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU CỦA Spartak Varna Và Beroe

0
Spartak Varna
3
Hòa
5
Beroe
NgàyĐội nhàTỷ sốĐội kháchGiải
21/11/2025Beroe0 – 0Spartak VarnaFirst League
22/07/2025Spartak Varna0 – 0BeroeFirst League
27/05/2025Beroe3 – 1Spartak VarnaFirst League
10/05/2025Spartak Varna1 – 2BeroeFirst League
01/03/2025Spartak Varna0 – 3BeroeFirst League
18/10/2024Beroe3 – 0Spartak VarnaFirst League
26/05/2023Beroe1 – 1Spartak VarnaFirst League
09/04/2023Spartak Varna0 – 4BeroeFirst League

CHẤN THƯƠNG / VẮNG MẶT CỦA Spartak Varna Và Beroe

Spartak Varna

Không có vắng mặt được ghi nhận

Beroe

Không có vắng mặt được ghi nhận

THẺ VÀNG / THẺ ĐỎ CỦA Spartak Varna Và Beroe

Spartak Varna

70 thẻ vàng  7 thẻ đỏ

Cầu thủVàngĐỏ
D. Yordanov90
M. Kovalev51
A. Granchov80
D. Krastev31
D. Lozev50
Mateo Jurić-Petrašilo50
D. Ivanov50
T. Chunchukov21
T. Marinov40
Georg Stojanovski40
Pedro Victor11
M. Georgiev11
Tailson01
A. Georgiev30
I. Budinov30
Ndualu Pahama01
P. Prindze20
Ivan Aleksiev10
Berna10
E. Yanchev10
Z. Pehlivanov10
Xande10
D. Halachev10
John Emmanuel10
Kolako Johnson10
J. Lopes10
J. Lopes10

Beroe

67 thẻ vàng  8 thẻ đỏ

Cầu thủVàngĐỏ
Ismael Ferrer51
David Valverde51
Facundo Costantini70
Francisco Varela41
S. Brunelli31
Álex Masogo50
João Sérgio40
J. Salomoni11
V. Valkov11
Caio Lopes40
Tijan11
Y. Valbuena11
Facundo Alarcón40
T. Sonha30
Arthur20
J. Pineda20
Gianluca Colla Beltrame20
Augusto Dabo20
Wesley Dual da Rocha20
E. Kuhinja20
Carlos Algarra10
S. Godoy10
A. Salido Tajero10
Nene10
Alberto Salido10
M. Georgiev10
Jaume Valens10

VUA PHÁ LƯỚI CỦA Spartak Varna Và Beroe

Spartak Varna

Toàn mùa:

Cầu thủBànKiến tạo
Berna41
Xande30
D. Ivanov11

Nổi bật 5 trận gần nhất:

Cầu thủBàn
S. Kalu2
I. Chochev2
G. Stojanovski1

Beroe

Toàn mùa:

Cầu thủBànKiến tạo
A. Salido Tajero50
J. Salomoni10

Nổi bật 5 trận gần nhất:

Cầu thủBàn
D. Valverde1
S. Delev1
A. Taoui1

BÀI VIẾT LIÊN QUAN

 

Trận đấu giữa Spartak Varna và Beroe, diễn ra vào lúc 23:30 ngày 24 tháng 04 năm 2026, thuộc khuôn khổ giải First League Bulgaria tại nhóm trụ hạng, hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu đầy căng thẳng. Cả hai đội đều đang nỗ lực để cải thiện vị trí của mình trên bảng xếp hạng, khiến cuộc chạm trán này trở nên vô cùng quan trọng. Spartak Varna sẽ có lợi thế sân nhà tại Stadion Spartak, Varna, nhưng phong độ gần đây và lịch sử đối đầu cho thấy đây sẽ là một thử thách không hề dễ dàng.

Phân tích phong độ và Lịch sử đối đầu

Spartak Varna đang trải qua một giai đoạn khá khó khăn với chuỗi phong độ không ổn định. Trong 5 trận gần nhất, họ chỉ giành được 1 chiến thắng, hòa 1 trận và thua tới 3 trận. Đáng chú ý, hàng công của đội bóng này tỏ ra khá yếu kém khi chỉ ghi được 0.8 bàn/trận trong cả mùa giải, và đã nhận tới 1.7 bàn thua/trận. Chuỗi trận gần đây càng làm dấy lên lo ngại về khả năng ghi bàn của họ, với những trận thua đậm trước Botev Plovdiv (0-5) và Ludogorets (1-5).

Beroe, mặc dù cũng không có phong độ quá xuất sắc, nhưng lại cho thấy sự kiên cường hơn. Họ có 5 trận gần nhất với 1 thắng, 2 hòa và 2 thua. Trung bình mỗi trận, Beroe ghi 0.6 bàn và thủng lưới 1.5 bàn. Tuy nhiên, họ có khả năng giữ sạch lưới tốt hơn Spartak Varna với 11 trận không bị thủng lưới trong mùa giải. Lịch sử đối đầu giữa hai đội cũng nghiêng về Beroe, với 5 chiến thắng, 3 trận hòa và chỉ 0 chiến thắng cho Spartak Varna. Những kết quả đối đầu gần đây nhất cũng cho thấy sự bế tắc của Spartak Varna, với các trận hòa 0-0 hoặc thua sít sao.

Đánh giá chiến thuật và lực lượng

Spartak Varna dường như đang gặp vấn đề trong việc triển khai lối chơi và tận dụng cơ hội. Với hiệu suất ghi bàn thấp, họ cần cải thiện khả năng tấn công và dứt điểm. Thông tin về chấn thương và vắng mặt cho thấy cả hai đội đều không có sự vắng mặt đáng kể nào, điều này có nghĩa là các huấn luyện viên sẽ có trong tay những cầu thủ tốt nhất để lựa chọn cho trận đấu quan trọng này. Tuy nhiên, việc Spartak Varna có quá nhiều thẻ phạt (70 thẻ vàng, 7 thẻ đỏ) cho thấy lối chơi của họ có phần thiếu kỷ luật và tiềm ẩn nguy cơ phạm lỗi cao. Beroe cũng không khá hơn với 67 thẻ vàng và 8 thẻ đỏ.

Dự đoán kịch bản trận đấu

Trận đấu này dự kiến sẽ diễn ra với thế trận giằng co, đặc biệt là trong bối cảnh cả hai đội đều đang thi đấu ở nhóm trụ hạng và không muốn mắc sai lầm. Spartak Varna với lợi thế sân nhà có thể sẽ cố gắng đẩy cao đội hình tấn công ngay từ đầu, tuy nhiên, hàng công yếu kém và phong độ hiện tại có thể khiến họ gặp khó khăn. Beroe, với kinh nghiệm đối đầu và sự chắc chắn trong phòng ngự, có thể sẽ chọn lối chơi phòng ngự phản công, chờ đợi sai lầm của đối phương.

Nếu Spartak Varna có thể tận dụng được lợi thế sân nhà và tạo ra bất ngờ, họ có thể ghi bàn trước. Tuy nhiên, với khả năng phòng ngự của Beroe và hàng công thiếu sắc bén của đội chủ nhà, kịch bản này khó xảy ra. Khả năng cao hơn là trận đấu sẽ diễn ra tẻ nhạt, ít bàn thắng. Beroe, với sự kiên cường và kinh nghiệm, có thể sẽ là đội giành chiến thắng tối thiểu hoặc có được một trận hòa. Sự thiếu hiệu quả trong tấn công và hàng phòng ngự không quá chắc chắn của Spartak Varna là những điểm yếu lớn nhất.

Nhận định chuyên gia

Spartak Varna đang cho thấy sự bất ổn nghiêm trọng về phong độ và hiệu suất ghi bàn. Mặc dù có lợi thế sân nhà, nhưng những gì họ thể hiện trong các trận đấu gần đây là không đủ thuyết phục. Beroe, dù không bùng nổ, nhưng lại cho thấy sự ổn định hơn và lịch sử đối đầu vượt trội. Khả năng cao là Beroe sẽ giành chiến thắng hoặc ít nhất là có được 1 điểm.

  • Dự Đoán Cả Trận:

    Dự đoán tỷ số: Spartak Varna 0-1 Beroe
    Beroe thắng
    Số bàn thắng cả trận: 1 bàn
    Số phạt góc cả trận: 8 phạt góc
    Số thẻ vàng cả trận: 4 thẻ
    Số thẻ đỏ cả trận: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 1:

    Số bàn thắng hiệp 1: 0 bàn
    Số phạt góc hiệp 1: 4 phạt góc
    số thẻ vàng hiệp 1: 1 thẻ
    số thẻ đỏ hiêp 1: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 2:

    số thẻ đỏ hiệp 2: 0 thẻ
    số thẻ vàng hiệp 2: 3 thẻ
    Số bàn thắng hiệp 2: 1 bàn
    số phạt góc hiệp 2: 4 phạt góc

Cập Nhật Lúc Tháng 4 21, 2026 by Pastaparadise

Để lại một bình luận

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *