Chuyên Gia Nhận Định Olimpik-Mobiuz vs Respublika FA 20:00 ngày 21/04

THÔNG TIN TRẬN ĐẤU Olimpik-Mobiuz Và Respublika FA

Olimpik-Mobiuz
Olimpik-Mobiuz
20:0021/04/2026VSRespublika FA
Respublika FA
Uzbekistan — Pro League A | Regular Season – 4

THỐNG KÊ MÙA GIẢI CỦA Olimpik-Mobiuz Và Respublika FA

Olimpik-MobiuzChỉ sốRespublika FA
2Trận đã đấu3
0T / 1H / 1BT / H / B1T / 1H / 1B
1.0TB bàn thắng/trận1.0
1.5TB bàn thủng/trận1.0
2.0/0.0TB bàn thắng nhà/khách1.0/1.0
0Trận sạch lưới1
1Trận không ghi bàn0
/Thắng lớn nhất nhà/khách1-0/
0Chuỗi thắng dài nhất0
LDForm 5 trậnLDW
Chuỗi hòa 1 trậnChuỗi trận hiện tạiChuỗi thắng 1 trận

PHONG ĐỘ 5 TRẬN GẦN NHẤT CỦA Olimpik-Mobiuz Và Respublika FA

Olimpik-Mobiuz

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
10/04NhàGazalkent2 – 2D
05/04KháchShortan1 – 0L

Respublika FA

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
15/04NhàBuxDu1 – 0W
10/04KháchMetalourg1 – 1D
05/04KháchAral2 – 1L

LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU CỦA Olimpik-Mobiuz Và Respublika FA

CHẤN THƯƠNG / VẮNG MẶT CỦA Olimpik-Mobiuz Và Respublika FA

Olimpik-Mobiuz

Không có vắng mặt được ghi nhận

Respublika FA

Không có vắng mặt được ghi nhận

THẺ VÀNG / THẺ ĐỎ CỦA Olimpik-Mobiuz Và Respublika FA

Olimpik-Mobiuz

Không có dữ liệu thẻ

Respublika FA

Không có dữ liệu thẻ

VUA PHÁ LƯỚI CỦA Olimpik-Mobiuz Và Respublika FA

Olimpik-Mobiuz

Không có dữ liệu

Respublika FA

Không có dữ liệu

BÀI VIẾT LIÊN QUAN

 

Trận đấu giữa Olimpik-Mobiuz và Respublika FA sẽ diễn ra vào lúc 20:00 ngày 21/04 trong khuôn khổ giải Pro League A Uzbekistan mùa giải 2026/2027. Cả hai đội đang có những khởi đầu tương đồng tại giải đấu năm nay, hứa hẹn một cuộc đối đầu cân tài cân sức.

Tổng quan về hai đội bóng

Olimpik-Mobiuz

Olimpik-Mobiuz là một đội bóng đang dần khẳng định vị thế tại Uzbekistan. Mùa giải năm nay, họ đã thi đấu 2 trận, giành được 1 trận hòa và chịu 1 trận thua. Trung bình mỗi trận, Olimpik-Mobiuz ghi được 1.0 bàn thắng và để thủng lưới 1.5 bàn. Thành tích sân nhà của họ chưa thực sự ấn tượng khi chưa thắng trận nào, còn thành tích sân khách cũng không khả quan với 1 trận thua. Chuỗi 5 trận gần nhất của Olimpik-Mobiuz cho thấy phong độ không ổn định khi họ có 1 trận hòa và 1 trận thua.

Respublika FA

Respublika FA cũng đang cho thấy những nỗ lực trong mùa giải này. Họ đã thi đấu 3 trận, với kết quả 1 thắng, 1 hòa và 1 thua. Hiệu suất ghi bàn và thủng lưới của Respublika FA tương đương với Olimpik-Mobiuz, trung bình 1.0 bàn thắng và 1.0 bàn thua mỗi trận. Đội bóng này có thành tích tốt hơn một chút trên sân nhà khi giành được 1 chiến thắng và chưa để thủng lưới bàn nào. Tuy nhiên, thành tích sân khách lại là một điểm trừ với 1 trận thua và 1 trận hòa. Phong độ 5 trận gần nhất của Respublika FA cũng khá phập phù với 1 thắng, 1 hòa và 1 thua.

Phân tích phong độ và thống kê

Phong độ 5 trận gần nhất

Olimpik-Mobiuz có vẻ đang gặp khó khăn trong việc duy trì sự ổn định. Trận hòa 2-2 trên sân nhà trước Gazalkent và thất bại 1-0 trên sân khách trước Shortan cho thấy họ cần cải thiện nhiều về khả năng phòng ngự cũng như tận dụng cơ hội.

Respublika FA cho thấy sự khởi sắc hơn với chiến thắng 1-0 trên sân nhà trước BuxDu. Tuy nhiên, trận hòa 1-1 trên sân khách trước Metalourg và thất bại 2-1 trước Aral lại cho thấy họ vẫn còn điểm yếu trong các chuyến làm khách.

Thống kê mùa giải

Cả hai đội đều có hiệu suất ghi bàn và thủng lưới ngang nhau, điều này cho thấy sự cân bằng về sức mạnh. Tuy nhiên, Respublika FA nhỉnh hơn một chút ở khả năng phòng ngự sân nhà khi chưa để thủng lưới bàn nào, trong khi Olimpik-Mobiuz lại chưa có được chiến thắng nào trên sân nhà. Điều này có thể tạo ra lợi thế tâm lý cho đội khách trong trận đấu sắp tới.

Lịch sử đối đầu và tình hình lực lượng

Hiện tại, không có thông tin về lịch sử đối đầu trực tiếp giữa Olimpik-Mobiuz và Respublika FA. Điều này làm cho việc dự đoán dựa trên đối đầu trong quá khứ trở nên khó khăn hơn. Cả hai đội đều không ghi nhận thông tin về chấn thương hay thẻ phạt, do đó, các huấn luyện viên có thể tung ra đội hình mạnh nhất của mình.

Kịch bản trận đấu và nhận định

Trận đấu giữa Olimpik-Mobiuz và Respublika FA hứa hẹn sẽ diễn ra căng thẳng và cân bằng. Với việc cả hai đội đều có điểm mạnh và điểm yếu tương tự, kết quả có thể phụ thuộc vào khả năng tận dụng cơ hội và sự tập trung trong phòng ngự của mỗi đội.

Nếu Olimpik-Mobiuz có thể tận dụng lợi thế sân nhà và cải thiện khâu phòng ngự, họ hoàn toàn có thể giành được ít nhất một điểm. Tuy nhiên, Respublika FA với sự chắc chắn trên sân khách gần đây và khả năng ghi bàn ổn định cũng là một đối thủ đáng gờm.

Dự đoán trận đấu sẽ không có nhiều bàn thắng. Cả hai đội sẽ thi đấu thận trọng, cố gắng không mắc sai lầm. Khả năng cao trận đấu sẽ kết thúc với tỷ số hòa hoặc một chiến thắng tối thiểu cho đội nào tận dụng tốt hơn cơ hội.

Nhận định của chuyên gia:

Trận đấu này được dự đoán sẽ rất khó đoán định. Tuy nhiên, với lợi thế sân nhà và khát khao chứng tỏ mình, Olimpik-Mobiuz có thể sẽ nhỉnh hơn một chút. Nếu họ có thể cải thiện khâu phòng ngự và tận dụng tốt các cơ hội được tạo ra, một chiến thắng sít sao là hoàn toàn có thể. Respublika FA với lối chơi ổn định cũng sẽ gây ra nhiều khó khăn.

  • Dự Đoán Cả Trận:

    Dự đoán tỷ số: Olimpik-Mobiuz 1-1 Respublika FA
    Hòa
    Số bàn thắng cả trận: 2 bàn
    Số phạt góc cả trận: 9 phạt góc
    Số thẻ vàng cả trận: 4 thẻ
    Số thẻ đỏ cả trận: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 1:

    Số bàn thắng hiệp 1: 0 bàn
    Số phạt góc hiệp 1: 4 phạt góc
    số thẻ vàng hiệp 1: 2 thẻ
    số thẻ đỏ hiêp 1: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 2:

    số thẻ đỏ hiệp 2: 0 thẻ
    số thẻ vàng hiệp 2: 2 thẻ
    Số bàn thắng hiệp 2: 2 bàn
    số phạt góc hiệp 2: 5 phạt góc

Cập Nhật Lúc Tháng 4 20, 2026 by Pastaparadise

Để lại một bình luận

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *