Chuyên Gia Nhận Định US Bougouba vs Onze Créateurs 01:30 ngày 27/04

THÔNG TIN TRẬN ĐẤU US Bougouba Và Onze Créateurs

US Bougouba
US Bougouba
01:3027/04/2026VSOnze Créateurs
Onze Créateurs
Mali — Première Division | Regular Season – 19

THỐNG KÊ MÙA GIẢI CỦA US Bougouba Và Onze Créateurs

US BougoubaChỉ sốOnze Créateurs
18Trận đã đấu18
5T / 5H / 8BT / H / B3T / 5H / 10B
0.7TB bàn thắng/trận0.6
1.1TB bàn thủng/trận1.0
0.8/0.6TB bàn thắng nhà/khách0.7/0.4
8Trận sạch lưới4
9Trận không ghi bàn12
2-0/0-2Thắng lớn nhất nhà/khách2-1/0-3
2Chuỗi thắng dài nhất2
LWWDLForm 5 trậnLLDLL
Chuỗi thua 3 trậnChuỗi trận hiện tạiChuỗi thua 2 trận

PHONG ĐỘ 5 TRẬN GẦN NHẤT CỦA US Bougouba Và Onze Créateurs

US Bougouba

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
16/04KháchStade Malien Bamako1 – 0L
04/04KháchDerby Academie2 – 0L
18/03NhàDjoliba1 – 3L
07/03KháchAfrique Football Élite0 – 1W
27/02NhàASKO1 – 0W

Onze Créateurs

NgàySânĐối thủTỷ sốKQ
15/04KháchDjoliba1 – 0L
03/04KháchAfrique Football Élite1 – 0L
17/03NhàASKO1 – 1D
08/03KháchRéal Bamako2 – 0L
01/03NhàDiarra0 – 3L

LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU CỦA US Bougouba Và Onze Créateurs

3
US Bougouba
3
Hòa
1
Onze Créateurs
NgàyĐội nhàTỷ sốĐội kháchGiải
26/12/2025Onze Créateurs0 – 0US BougoubaPremière Division
14/05/2025US Bougouba2 – 3Onze CréateursPremière Division
22/01/2025Onze Créateurs0 – 1US BougoubaPremière Division
15/03/2024US Bougouba4 – 0Onze CréateursPremière Division
19/11/2023Onze Créateurs1 – 1US BougoubaPremière Division
28/05/2022Onze Créateurs0 – 1US BougoubaPremière Division
31/12/2021US Bougouba1 – 1Onze CréateursPremière Division

CHẤN THƯƠNG / VẮNG MẶT CỦA US Bougouba Và Onze Créateurs

US Bougouba

Không có vắng mặt được ghi nhận

Onze Créateurs

Không có vắng mặt được ghi nhận

THẺ VÀNG / THẺ ĐỎ CỦA US Bougouba Và Onze Créateurs

US Bougouba

Không có dữ liệu thẻ

Onze Créateurs

Không có dữ liệu thẻ

VUA PHÁ LƯỚI CỦA US Bougouba Và Onze Créateurs

US Bougouba

Không có dữ liệu

Onze Créateurs

Không có dữ liệu

BÀI VIẾT LIÊN QUAN

 

Cuộc đối đầu giữa US Bougouba và Onze Créateurs tại giải VĐQG Mali (Première Division) vào lúc 01h30 ngày 27/04/2026 hứa hẹn sẽ là một trận cầu đầy kịch tính giữa hai đội bóng đang rất khát điểm. Dựa trên phân tích chuyên sâu về phong độ, lịch sử đối đầu và các chỉ số thống kê, chúng tôi dự đoán một thế trận chặt chẽ và khả năng cao kết thúc với tỷ số hòa 1-1, nơi mỗi đội sẽ có được một điểm quan trọng. Hiệp 1 có thể sẽ diễn ra khá thận trọng, với dự đoán có 1 bàn thắng được ghi. Số thẻ vàng dự kiến không quá cao, phản ánh tính chất tranh chấp nhưng không quá bạo lực của trận đấu này.

Bối Cảnh Trận Đấu và Động Lực Thi Đấu

Trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 19 của Première Division Mali, diễn ra vào thời điểm cả US Bougouba và Onze Créateurs đều đang ở vị trí khá thấp trên bảng xếp hạng và rất cần chiến thắng để cải thiện tình hình. Đây không phải là một trận derby hay trận đấu loại trực tiếp, nhưng áp lực về điểm số là rất lớn, khiến động lực thi đấu của cả hai đội sẽ được đẩy lên mức cao nhất. Cả hai câu lạc bộ đều đang trải qua chuỗi trận không mấy khả quan, do đó, một kết quả tích cực sẽ là liều thuốc tinh thần cực kỳ quan trọng.

Tính chất của một giải đấu cấp quốc gia như Première Division Mali luôn đòi hỏi sự ổn định và phong độ cao. Đối với US Bougouba, thi đấu trên sân nhà là một lợi thế không nhỏ, nhưng việc giữ vững phong độ dưới áp lực lại là một thách thức. Onze Créateurs, dù phải làm khách, cũng sẽ không dễ dàng bỏ cuộc khi mỗi điểm số đều có giá trị quyết định đến cục diện cuối mùa giải. Không có dấu hiệu về mật độ thi đấu dày đặc, cho thấy cả hai đội có đủ thời gian nghỉ ngơi và chuẩn bị thể lực tốt nhất cho trận đấu này.

Phân Tích Dữ Liệu và Thống Kê Đối Đầu

US Bougouba hiện đã thi đấu 18 trận, giành được 5 chiến thắng, 5 trận hòa và để thua 8 trận. Hiệu suất ghi bàn trung bình của họ là 0.7 bàn/trận, trong khi để thủng lưới 1.1 bàn/trận. Khi chơi trên sân nhà, họ ghi trung bình 0.8 bàn/trận. Đội bóng này cũng đã có 8 trận giữ sạch lưới, nhưng lại tịt ngòi tới 9 trận.

Trong khi đó, Onze Créateurs cũng đã chơi 18 trận, với 3 chiến thắng, 5 trận hòa và 10 thất bại. Hiệu suất ghi bàn của họ thấp hơn một chút, chỉ 0.6 bàn/trận, nhưng số bàn thua trung bình cũng tốt hơn một chút với 1.0 bàn/trận. Khi đá sân khách, Onze Créateurs chỉ ghi được trung bình 0.4 bàn/trận. Họ có 4 trận giữ sạch lưới và 12 trận không thể ghi bàn, cho thấy hàng công đang gặp vấn đề nghiêm trọng.

Nhìn vào những con số này, ta có thể thấy rõ US Bougouba có lợi thế hơn về khả năng ghi bàn và phong độ tổng thể, đặc biệt là khi được chơi trên sân nhà. Tuy nhiên, khả năng phòng ngự của cả hai đội không quá vững chắc, hứa hẹn một trận đấu không có nhiều bàn thắng nhưng vẫn tiềm ẩn những sai lầm cá nhân có thể bị khai thác.

Phong Độ Gần Đây: Áp Lực và Nỗ Lực

Phong độ gần đây của US Bougouba là LWWDL, với 2 chiến thắng và 3 thất bại trong 5 trận gần nhất. Đáng chú ý, họ đang trong chuỗi 3 trận thua liên tiếp, bao gồm các thất bại trước Stade Malien Bamako (sân khách), Derby Academie (sân khách) và Djoliba (sân nhà). Tuy nhiên, trước đó họ đã có 2 chiến thắng liên tiếp, cho thấy đội bóng này có khả năng bật dậy nếu tìm lại được sự tự tin.

Onze Créateurs cũng không khá hơn là bao với chuỗi LLDLL, trong đó có 4 thất bại và 1 trận hòa. Họ cũng đang có chuỗi 2 trận thua liên tiếp. Điều này cho thấy cả hai đội đều đang gặp khó khăn trong việc tìm kiếm chiến thắng và duy trì sự ổn định. Cuộc đối đầu này sẽ là cơ hội để một trong hai đội chấm dứt chuỗi phong độ tệ hại và tạo đà cho những trận đấu tiếp theo. Khả năng ghi bàn hạn chế của cả hai đội trong những trận đấu gần đây cũng là một yếu tố quan trọng cần xem xét.

Mặc dù có chuỗi trận không tốt, tinh thần thi đấu của các cầu thủ sẽ là yếu tố quyết định. Cả hai huấn luyện viên sẽ phải tìm cách vực dậy đội bóng của mình và đưa ra những chiến thuật phù hợp nhất để giành điểm trong trận đấu này. Bạn có thể tìm hiểu thêm thông tin chuyên sâu về các giải đấu bóng đá tại honglinhhatinhfc.com.

Lịch Sử Đối Đầu: Cân Bằng và Khó Lường

Trong 7 lần chạm trán gần nhất tại Première Division, US Bougouba có phần nhỉnh hơn với 3 chiến thắng, 3 trận hòa và chỉ để thua 1 trận trước Onze Créateurs. Đáng chú ý, trong trận lượt đi của mùa giải 2025/2026 vào ngày 26/12/2025, hai đội đã hòa nhau với tỷ số 0-0 trên sân của Onze Créateurs.

Những cuộc đối đầu trước đó cũng cho thấy kết quả khá cân bằng, với nhiều trận hòa và đôi khi là những chiến thắng đậm. Ví dụ, US Bougouba từng thắng 4-0 vào năm 2024, trong khi Onze Créateurs cũng có chiến thắng 3-2 vào năm 2025. Điều này cho thấy dù US Bougouba có lịch sử đối đầu tốt hơn một chút, nhưng không có gì đảm bảo một chiến thắng dễ dàng. Onze Créateurs luôn là đối thủ khó chịu và có thể tạo ra bất ngờ.

US BougoubaUS Bougouba

Phân Tích Chiến Thuật và Lối Chơi

US Bougouba dưới sự chỉ đạo của huấn luyện viên thường ưa chuộng lối chơi kiểm soát bóng và phát triển tấn công từ hai biên. Họ cố gắng duy trì quyền kiểm soát khu vực giữa sân để tạo ra cơ hội cho các tiền đạo. Tuy nhiên, khả năng chuyển hóa cơ hội thành bàn thắng còn hạn chế, điều này được phản ánh qua hiệu suất ghi bàn không cao. Hàng thủ của họ đôi khi mắc lỗi vị trí, đặc biệt là khi đối mặt với các tình huống phản công nhanh.

Onze Créateurs có xu hướng chơi phòng ngự phản công, đặc biệt khi thi đấu trên sân khách. Họ tập trung vào việc bố trí một hàng phòng ngự vững chắc và chờ đợi cơ hội từ những pha chuyển đổi trạng thái hoặc tận dụng sai lầm của đối phương. Điểm yếu của họ nằm ở khả năng tổ chức tấn công tổng thể và sự thiếu hiệu quả của các tiền đạo trong việc ghi bàn. Tuy nhiên, hàng thủ của Onze Créateurs thường tỏ ra kiên cường, như đã thể hiện trong trận hòa 0-0 ở lượt đi.

Onze CréateursOnze Créateurs

Cả hai đội đều có những điểm yếu riêng, và việc tận dụng sai lầm của đối phương sẽ là chìa khóa. US Bougouba cần cải thiện khả năng dứt điểm và sự tập trung của hàng thủ, trong khi Onze Créateurs cần tìm cách xuyên phá hàng phòng ngự đối phương hiệu quả hơn và giảm bớt số trận không ghi bàn.

Thông Tin Lực Lượng và Ảnh Hưởng Thực Tế

Theo thông tin ghi nhận, cả US Bougouba và Onze Créateurs đều không có cầu thủ nào bị chấn thương hay vắng mặt vì án treo giò. Điều này đồng nghĩa với việc cả hai đội đều có thể ra sân với đội hình mạnh nhất của mình. Đây là một yếu tố quan trọng, bởi sự ổn định về mặt nhân sự sẽ giúp các huấn luyện viên triển khai chiến thuật một cách trọn vẹn nhất mà không cần phải lo lắng về việc thay thế những vị trí trọng yếu.

Việc không có cầu thủ chủ chốt nào vắng mặt sẽ tạo điều kiện cho một trận đấu công bằng hơn và phản ánh đúng thực lực của hai đội. Đối với US Bougouba, sự hiện diện của các trụ cột có thể giúp họ lấy lại sự tự tin sau chuỗi trận thua. Với Onze Créateurs, việc có đầy đủ lực lượng sẽ là cơ hội để họ cải thiện khả năng tấn công và tìm kiếm bàn thắng, điều mà họ đang rất thiếu.

Kịch Bản Trận Đấu Có Thể Xảy Ra

Trận đấu nhiều khả năng sẽ diễn ra với thế trận giằng co ngay từ những phút đầu. US Bougouba với lợi thế sân nhà sẽ cố gắng kiểm soát bóng và tìm kiếm bàn thắng sớm. Tuy nhiên, Onze Créateurs với lối chơi phòng ngự chặt chẽ sẽ không dễ dàng bị đánh bại và sẽ chờ đợi cơ hội phản công.

Nếu US Bougouba ghi bàn sớm, trận đấu có thể sẽ trở nên cởi mở hơn một chút khi Onze Créateurs buộc phải dâng cao tìm bàn gỡ. Điều này có thể tạo ra nhiều khoảng trống hơn cho cả hai bên. Ngược lại, nếu Onze Créateurs bất ngờ vươn lên dẫn trước, US Bougouba sẽ phải đối mặt với áp lực tâm lý lớn và có thể sẽ phải mạo hiểm hơn để san bằng tỷ số, tiềm ẩn rủi ro bị phản công.

Trong trường hợp không có bàn thắng nào được ghi đến phút 60, cả hai đội có thể sẽ bắt đầu có những điều chỉnh về chiến thuật và nhân sự. Áp lực thời gian sẽ khiến họ phải đẩy cao đội hình, và khả năng xuất hiện bàn thắng hoặc những pha bóng nguy hiểm ở những phút cuối trận sẽ tăng lên đáng kể. Với phong độ và thống kê hiện tại của cả hai, kịch bản hòa 1-1 là khả thi nhất, phản ánh sự cân bằng và những khó khăn mà cả hai đang đối mặt.

Trận đấu giữa US Bougouba và Onze Créateurs sẽ là một màn trình diễn của ý chí và nỗ lực giành điểm. Dựa trên những phân tích về phong độ, lịch sử đối đầu và lực lượng hiện tại, khả năng cao trận đấu sẽ khép lại với kết quả hòa, mang lại một điểm cho mỗi đội. Điều này cũng phù hợp với xu hướng các trận đấu có ít bàn thắng của cả hai đội trong mùa giải này, đặc biệt khi Onze Créateurs đang gặp khó khăn trong khâu ghi bàn.

  • Dự Đoán Cả Trận:

    Dự đoán tỷ số: US Bougouba 1-1 Onze Créateurs
    US Bougouba hòa
    Số bàn thắng cả trận: 2 bàn
    Số phạt góc cả trận: 9 phạt góc
    Số thẻ vàng cả trận: 4 thẻ
    Số thẻ đỏ cả trận: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 1:

    Số bàn thắng hiệp 1: 1 bàn
    Số phạt góc hiệp 1: 4 phạt góc
    số thẻ vàng hiệp 1: 1 thẻ
    số thẻ đỏ hiêp 1: 0 thẻ

  • Dự Đoán Hiệp 2:

    số thẻ đỏ hiệp 2: 0 thẻ
    số thẻ vàng hiệp 2: 3 thẻ
    Số bàn thắng hiệp 2: 1 bàn
    số phạt góc hiệp 2: 5 phạt góc

Cập Nhật Lúc Tháng 4 25, 2026 by Pastaparadise

Để lại một bình luận

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *